Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: maiquyenvuthanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 13-8-2013 22:30:38 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Xà Cừ *** Tâm hồn cao thượng
Bề ngoài ưa nhìn, có mắt thẩm mỹ, không đòi hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm. Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định cho tất cả mọi người. Bạn là người cứng rắn đấy.
Mong rằng mình thực sự có một tâm hồn cao thượng. ^^
Nhưng cái câu thích làm sếp hơn nhân viên thì có vẻ đúng nhỉ? Ầu, có điều trèo cao dễ ngã đau lắm, mong mình sẽ thay đổi được cái tính này, phải trèo từng bậc một mới tốt. :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 14-8-2013 12:41:45 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Trúc Đào *** Người khác thường
Bạn rất hấp dẫn, rất tâm lý và rất ấn tượng. Bạn được nhiều người biết, hơi thất thường nhưng lại trung thực và Vị tha. Khả năng đánh giá phân tích của Bạn khá cao.

Nghe Người khác thường giật cả nảy, cơ mà nghe đến trung thức và vị tha thì... có vẻ đúng {:434:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 14-8-2013 13:05:50 | Chỉ xem của tác giả
20/1 ... làm cây xà cừ rồi ... bề ngoài dễ nhìn và có mắt thẩm mỹ thì có vẻ không đúng nhưng phần thích làm sếp và không muốn tha thứ cho các lỗi lầm thì chính xác =))
à cả phần bạn là người cứng rắn cũng ko đúng luôn :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 14-8-2013 20:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Cây Thanh Hương Trà  Người nhạy cảm
Cực kỳ lôi cuốn, rất vui vẻ, có tài, không kiêu căng, thích được chú ý, yêu đời, không lúc nào chịu ngồi yên và rắc rối. Bạn có thể rất độc lập và quyết đoán, nhưng cũng có lúc lại mất hết cả tự tin. Khá lãng mạng, có đam mê, sống tình cảm, tốt tính. Nhưng coi chừng Bạn không biết đến hai từ: Tha Thứ.

Công nhận là hơi giống chút chút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 17-9-2013 20:09:05 | Chỉ xem của tác giả
cây Dương ^^
nghe tả thì cũng k hay lắm nhỉ :
tính nghệ sĩ có phải là mê cái đẹp hem , nếu có thì chắc m cũng có tính nghệ sĩ đó =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 18-9-2013 18:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Cây Thông *** Người đặc biệt
Bạn thích những người nghe theo bạn, bởi bạn rất mạnh mẽ và thực tế. Bạn luôn biết cách làm cuộc sống của mình thoải mái hơn. Năng động, tư nhiên, tốt tính nhưng ít khi biểu lộ sự thân thiện của mình ra ngoài. Bạn dễ yêu, nhưng cũng rất chóng chán. Bạn dễ dàng thoái lui và cũng gặp nhiều thất vọng, nhưng may thay, bạn ko lùi bước.

Gần như là đúng hết, chỉ có câu đầu hơi lệch 1 tẹo

Bên ngoài thì rất chi là mạnh mẽ, nh nói chung cũng

mềm yếu mờ :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 19-9-2013 09:23:13 | Chỉ xem của tác giả
21/4 - 30/4 ; 24/10 - 11/11 = Cây Óc Chó
~~~
*** Cây Óc Chó ***Đam mê
Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, thường thích ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp, Bạn đây chăng? Đúng! Nhưng Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.
=)) mai sau mình sẽ làm giám đốc :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 19-9-2013 12:56:07 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Tùng *** Người Tự Tin
Cái này nó đúng với mình ngày xưa.
Còn bây giờ thì chắc đúng một nửa, trong đó không có cái khoản tự tin
Tks chủ thớt^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 20-9-2013 22:26:41 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Sao Đen *** Tốt tính
Bạn quan tâm đến hình thức. Có xu hướng đơn giản hóa cuộc sống. Sống quy củ và chừng mực. Bạn tìm kiếm lòng tốt, khát khao 1 người yêu sống nội tâm. Nhưng bạn có nhận ra điều gì không? Phải chăng bạn hơi thiếu lòng tin vào những người xung quanh mình?
chuận quá í ợ! Otoke??????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 25-9-2013 22:00:06 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Chanh *** Tư tưởng độc lập
Bạn đầy ắp khả năng tưởng tượng và sáng tạo, kín đáo và dè dặt, tham vọng và kiêu kỳ. Khát khao những kinh nghiệm mới. Trí nhớ khá tốt nên học hành cũng dễ dàng. Chuyện tình duyên thì rối tinh rối mù...hic hic! Bạn còn muốn tạo ấn tượng nữa đấy.

Gật đầu đồng ý :)) Mình theo tư tưởng độc lập :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách