Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: maiquyenvuthanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 30-5-2013 12:35:44 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Tùng *** Người Tự Tin
Bạn nhanh thích ứng với môi trường xung quanh. Thích giàu sang. Rất lắm tài, lạc quan mọi lúc, mọi nơi. Tác phong công nghiệp, không hề e ngại, tự tin, quyết đoán và do đó hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn luôn muốn gây ấn tượng, có khả năng quyết định nhạnh Còn về chuyện tình yêu thì Bạn đang chờ một ứng cử viên thích hợp nhất trong cái đám đang xếp dài trên phố phải không?

Có một số cái đúng còn 1 số sai bét nhè cơ mà đọc thấy vui vui. Hờ hờ, mình thích giàu sang
Lắm tài thì phải xem lại. Thực chất thì người mình biết mình mới thấy tự tin khi ở cùng chứ người lạ thì như thỏ đế ý. Còn thiếu kiên nhẫn thì đúng lắm nha. Vì mình thuộc cung Leo nên ai cũng bảo là sĩ với nóng tính Thực chất thì đúng là thế
Còn về vấn đề tình yêu tình báo ý sai bét luôn ý ak. F.A chính hiệu đây nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 4-6-2013 14:02:49 | Chỉ xem của tác giả
12/4 - 20/4 ; 14/10 - 23/10 = Cây Chanh
*** Cây Chanh *** Tư tưởng độc lập
Bạn đầy ắp khả năng tưởng tượng và sáng tạo, kín đáo và dè dặt, tham vọng và kiêu kỳ. Khát khao những kinh nghiệm mới. Trí nhớ khá tốt nên học hành cũng dễ dàng. Chuyện tình duyên thì rối tinh rối mù...hic hic! Bạn còn muốn tạo ấn tượng nữa đấy.

Cũng khá đúng đấy nhỉ ,cỡ trên 80% {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 11-6-2013 22:14:08 | Chỉ xem của tác giả
mình là cây bạch dương, nói đúng phết, nói chung là game này rất hay, còn rất đúng nữa, khá đúng với tính cách của mình nhưng còn một tí xíu không đúng thôi, đáng yêu quá{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 11-6-2013 22:19:01 | Chỉ xem của tác giả
Cây Tần Bì, cây này nghe lạ quá :D

Mà công nhận là cũng đúng thật đấy, nhất cái khoản bốc đồng

Tham vọng, người bạn đáng tin cậy và người tình chung thủy

Cái này khá hay và rất thú vị :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 19-6-2013 11:04:49 | Chỉ xem của tác giả
loài cây tương ứng với mình là sao đen sao, lần đầu tiên nghe thấy tên loài cây này đó
Bạn quan tâm đến hình thức. Có xu hướng đơn giản hóa cuộc sống. Sống quy củ và chừng mực. Bạn tìm kiếm lòng tốt, khát khao 1 người yêu sống nội tâm. Nhưng bạn có nhận ra điều gì không?Phải chăng bạn hơi thiếu lòng tin vào những người xung quanh mình?
cũng có vẻ đúng hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 19-6-2013 11:09:58 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Xà Cừ *** Tâm hồn cao thượng
Bề ngoài ưa nhìn, có mắt thẩm mỹ, không đòi hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm. Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định cho tất cả mọi người. Bạn là người cứng rắn đấy.

Ko đúng với bản thân mình lắm :-?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 19-6-2013 23:42:51 | Chỉ xem của tác giả
Tâm hồn cao thượng
Bề ngoài ưa nhìn, có mắt thẩm mỹ, không đòi hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm. Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định cho tất cả mọi người. Bạn là người cứng rắn đấy.

hình như cũng đúng, không đúng hoàn toàn nhưng mà ghi nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 20-6-2013 09:02:28 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Hạt Dẻ *** Người Trung Thực
Bạn không muốn được chú ý, đánh giá mọi việc chính xác, thoải mái. Bạn là nhà ngoại giao bẩm sinh đấy. Nhưng hơi quá nhạy cảm, hậu quả của việc thiếu tự tin vào bản thân. Do vậy, bạn thường tạo cho mình một vỏ bọc kể cả và luôn thấy chẳng có ai hiểu mình.
Cái này thì khá đúng với mình =, mình chẳng bao giờ đánh giá sự việc quá khắt khe cả, nhưng không biết mình có là nhà ngoại giao bẩm sinh hay không nữa {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 20-6-2013 09:17:37 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Tần Bì *** Tham Vọng
Bạn cuốn hút thoải mái nhưng bốc đồng, đòi hỏi cao và không thèm quan tâm đến những gì người khác nhận xét về mình. Thông minh, có tài, nhưng có thể ích kỉ và thích trêu đùa số phận. Nếu bạn là người bạn, bạn rất đáng tin cậy. Nếu Bạn là người yêu, bạn rất chung thủy. Lý trí chiến thắng tình cảm trong bạn. Bạn coi trọng quan hệ của mình.
Chuẩn quá nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 7-7-2013 22:52:54 | Chỉ xem của tác giả
cây sao đen???? nghe tên lạ hoắc à, nhưng nghe lý giải có vẻ đúng quá
tốt tính, mọi người hay nói mình như vậy, nhưng không phải lúc nào mình cũng tốt, chỉ khi việc đó không động chạm tới lợi ích của mình thôi, không tin tưởng người khác, đó là sự thật, bởi vì từng quá tin vào người khác mà mình bị hại thảm thê mà không biết, nghĩ lại thấy mình quá ngu, nhưng giờ lại ước được như lúc trước ngây thơ không biết gì thì hơn, bây giờ biết quá nhiều nên mọi phòng bị đều dựng cả lên rồi, muốn tin tưởng lại thật khó, thế mới nói một lần bất tín vạn lần bất tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách