Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hawook304
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Kwang Soo, Jo In Sung, và D.O EXO kỷ niệm 1 năm của "It's Okay, That's Love"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-7-2015 20:43:51 | Chỉ xem của tác giả
từ khi phim phát sóng đến nay chưa thấy phim nào nổi bật hơn phim này, về kịch bản, diễn xuất, diễn viên lẫn OST nữa. đến bây giờ có thời gian mình vẫn cày lại bộ này, và OST thì ngày nào cũng nghe ^^
thực sự thực sự thấy đây là bom tấn của năm, cũng là một tác phẩm ngoạn mục của lòng mình
p/s: càng ngày càng chết với ông Sung và Hiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-7-2015 20:53:49 | Chỉ xem của tác giả
3 bạn tre này yêu k hết mà thế nào mà tự nhiên lại lọt bạn D.O bị thiếu chiều cao thế kia, chắc bạn ý đóng vai trò cân = team đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-7-2015 09:28:06 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ vẫn thỉnh thoảng nghe lại nhạc phim, thích nhất Sleepless Night với cả I Feel You (một bài toàn được bật lúc 2 anh chị đang tình hơn cái bình mà chị cứ dền dứ làm các cháu phát sốt ruột )
Tranh thủ PR cho I Remember You luôn, D.O trong phim này diễn vài psycho đạt quá, làm mình nhìn ảnh bạn chụp ngoài đời mà vẫn thấy sờ sợ luôn. Thể loại phim trinh thám hình sư siêu hấp dẫn cả nhà hãy ủng hộ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-7-2015 22:00:27 | Chỉ xem của tác giả
nhanh thật đó, 1 năm r, h ngồi xem lại bộ này vẫn thấy hay.  Chú và Sú đẹp zai quá
CƠ mà tại sao không có chị Gong và chú Dongmin nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-7-2015 00:12:20 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim dễ thương và giá trị, dạo gần đây hiếm thấy được phim dài tập nào đáng yêu mà tinh tế như thế. nhớ quá ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-7-2015 10:15:48 | Chỉ xem của tác giả
một năm rồi cơ à, nhanh quá vậy, đúng là bộ phim nào hay hay một tí thì luôn luôn mãi ở trong lòng khán giả như thể mới chiếu đây thôi, dự là chừng nào có thời gian sẽ luyện lại bộ này một lần nữa , vẫn đang nghe OST trong my list, Jo In Sung number 1.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-7-2015 11:39:45 | Chỉ xem của tác giả
mấy anh em nhà này :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 29-7-2015 12:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh thế, đã 1 năm tròn rồi... phim này rõ hay, kể có chị Gong Jin vào nữa là đủ bộ nhân vật rồi. Lão Kwang cóc trong phim đóng nhân vật y như ngoài đời ý!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 29-7-2015 16:03:33 | Chỉ xem của tác giả
Bị nhớ chú Dong Il ý Hự, chú cũng thân mà sao chẳng thấy chú đâu cả? Tậc. Mong là 3 người luôn giữ mối quan hệ tốt đẹp như giờ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-7-2015 17:16:42 | Chỉ xem của tác giả
Uầy. Nhìn tình củm thế nhờ... Anh Hươu nhà mềnh trong ảnh xinh trai phết...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách