Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Lee Bo Young - 이보영 ♥♥ Chảnh Động ♥ ♥ Happy Birthday To Our Sister 12.01.2014 ♥ ♥

[Lấy địa chỉ]
2201#
Đăng lúc 16-3-2015 09:49:31 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào có show Healing camp có chị nhà cho mình xin, mình ko tìm thấy ở đâu để download dc cả, chỉ thấy có vivo cho coi online mà ko cách nào coi dc, giựt với đứng hình suốt, mình thử cả tuần nay vẫn ko coi trọn vẹn dc

Bình luận

mình đã nói rõ là trên vivo cho coi onine nhưng mà giựt với đứng hình suốt, mình ko cách nào coi dc trọn vẹn dù đã thử cả hơn 2 tuần  Đăng lúc 30-4-2015 04:33 AM
Trên ViVo có nhé, full vietsub luôn đấy  Đăng lúc 29-4-2015 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2202#
Đăng lúc 18-4-2015 19:04:10 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi mon men vào nhà Chị đẹp xin vài thông tin mang về nhà Anh đẹp, mình xin up vài thông tin cho vui coi như cám ơn vì đã lấy tin từ đây, mong làm quen mọi người, nhớ ủng hộ Anh Già nhà em nha

Sau khi quay xong Kill Me Heal Me, 2 anh chị đã đi tận hưởng vui vẻ ở Thái Lan. Đẹp đôi hem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2203#
Đăng lúc 18-4-2015 19:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Ngôi nhà ấm cúng giản dị của 2 anh chị, yêu 2 anh chị và baby sắp chào đời nữa, yêu luôn cái nhà của anh chị.
Chúc 2 anh chị mãi hạnh phúc với gia đình nhỏ của mình nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2204#
Đăng lúc 18-4-2015 19:08:58 | Chỉ xem của tác giả
News:

Nam và nữ diễn viên Ji Sung và Lee Bo-yeong đã thể hiện cuộc sống hàng ngày đáng yêu ngọt ngào của họ.

Ngày 09 tháng 4 chương trình của 'Happy Together' của đài KBS 2TV, Hong Seok-cheon đã được yêu cầu hoàn thành một nhiệm vụ thực hiện cuộc gọi điện thoại bất ngờ với Ji Sung và mời anh đến phòng thu, tham gia trong show "I miss you, friend”.

Hong Seok-cheon gọi cho Ji Sung và chị Lee Bo-yeong đã trả lời:
"Em ở nhà, anh ấy đang di chuyển vài thứ " và "Đang là mùa xuân. Vì vậy, chúng em đang làm sạch ban công".

Và sau đó Ji Sung đã trả lời trên điện thoại. Hong Seok-cheon đã hỏi thăm về chuyến đi chơi gần đây ở Bangkok, Tuy nhiên, khi Ji Sung nghe được mời đến phòng thu, anh đã nói, "tôi yêu bạn rất nhiều, nhưng tôi không thể đi ngay bây giờ", tạo 1 trận cười lớn.

Anh Già bận làm Osin rồi nên k rãnh đâu nhá người haha (mình dịch sơ sài vì tiếng Anh tiếng Em có giới hạn, ai muốn xem bản chính thì vào đây:

Clip: http://www.ondemandkorea.com/odk ... e393-clip-1294.html
Hoac vào đây : https://www.youtube.com/watch?v=v-FjkyitCR4

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2205#
Đăng lúc 28-4-2015 02:41:59 | Chỉ xem của tác giả
26/4/2015 Ji Sung & Bo Young - Tiệc mừng Bo Bae sắp chào đời

Vừa qua vợ chồng Ji Sung và Bo Young đã tổ chức baby shower, tiệc mừng Bo Bae sắp chào đời, cùng một số bạn bè thân thiết

Cre: hoyatoya, styledalla, party_bymin_boram
_Kimmie_
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2206#
Đăng lúc 6-6-2015 23:42:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tự dưng buồn buồn kiem film cua chi gia coi..nhớ lai luc còn nhỏ co xem mot bo film chi gia dong..the balad of seo dong..hay oi la hay..ket nhất nhac cuối film..ai bik bai đó chi mik voi..huhu..klq: nghe bai do nhu nhac thai ay..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2207#
Đăng lúc 8-6-2015 01:07:05 | Chỉ xem của tác giả
[6.6.2015] Chị đẹp viết sách

Cre: Only for Ji Sung Việt Nam Fanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2208#
Đăng lúc 9-7-2015 23:50:02 | Chỉ xem của tác giả
hình như còn thiếu My daughter Seoyoung thì phải ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2209#
Đăng lúc 12-8-2015 10:00:45 | Chỉ xem của tác giả

Vừa qua ngày 12/8, Ca sĩ Yoon Hyun Sook đăng trên Instagram của cô hình ảnh cặp vợ chồng nam diễn viên Ji Sung và Lee Bo Young, với những nhận xét ​​"đàn em thân yêu của tôi. Gặp gỡ các bạn ở đây là một kinh nghiệm đáng nhớ. Tôi nhớ bạn rất nhiều."

Trong bức ảnh được đăng, Ji Sung và Lee Bo Young cặp vợ chồng đang mỉm cười với Yoon Hyun Sook. Lee Bo Young đã sinh một bé gái trong Tháng 6 vừa qua, có vẻ cô ấy xinh đẹp hơn bao giờ hết. Cạnh cô, Ji Sung đang khoác vai và thể hiện tình yêu của mình dành cho cô ấy. Yoon Hyun Sook, là một giám đốc điều hành của một công ty thời trang, trông cô ấy rất phong cách.

Source: soompi
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2210#
Đăng lúc 17-8-2015 09:38:59 | Chỉ xem của tác giả
2 vợ chồng Chị Đẹp vừa có ảnh mới, hiện tại Anh Chị đang nghỉ dưỡng tại Khách sạn Beverley Hills nổi tiếng của Los Angeles.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách