Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 11913|Trả lời: 85
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites.vn chào mừng thành viên thứ 200.000

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Các bạn thân mến!

Trải qua gần 2 năm phát triển, Kites.vn ngày càng lớn mạnh và tạo được chỗ đứng vững chắc trong lòng người xem phim phụ đề tại Việt Nam. Từ những ngày đầu thành lập còn biết bao khó khăn và chông gai, giờ đây Kites.vn đã phát triển một cách nhanh chóng và vượt bậc, trở thành một trong những diễn đàn làm phụ đề Việt ngữ lớn nhất Việt Nam. Đóng góp vào thành công không nhỏ đó, phải kể đến lượng thành viên đông đảo của Kites.vn. Hiện tại, Kites.vn có gần 200.000 thành viên, như vậy là chưa đầy 2 năm thành lập, Kites.vn thu hút số lượng thành viên đăng kí khổng lồ, trung bình hơn 100.000 thành viên mới mỗi năm.

Để chào đón thành viên thứ 200.000, Kites.vn tổ chức sự kiện “Kites.vn chào mừng thành viên thứ 200.000”. Qua đó, khi đăng kí làm thành viên của diễn đàn Kites.vn, nếu bạn may mắn là thành viên thứ 200.000, bạn sẽ nhận được giải thưởng rất lớn, bao gồm:

+ Tặng ngay 2000 Kite$ (tương đương 600 điểm, tha hồ down phim thả ga tại Kites.vn với số điểm này ^^)
+ Tặng 1 thẻ nạp tiền điện thoại trị giá 20.000 đồng của một nhà mạng bất kỳ.

Để kiểm tra xem nick mình là thành viên thứ bao nhiêu, sau khi đăng nhập tài khoản vào diễn đàn, các bạn vào phần hồ sơ. Ở dòng UID chính là số thứ tự  thành viên trong diễn đàn của các bạn. Nếu UID của bạn là 200.000, nghĩa là bạn là thành viên thứ 200.000 cua Kites.vn. Bạn nào là thành viên thứ 200.000, chụp lại ảnh có UID để bọn tớ xác nhận, hoặc nếu không chỉ cần thông báo tên nick, bọn mình sẽ kiểm tra và xác nhận nhé.

Nhân sự kiện này, Kites.vn cũng muốn nhận được thật nhiều lời chúc và chia sẻ của các bạn để Kites.vn có thể phát triển và lớn mạnh hơn nữa, đáp ứng được nhu cầu xem phụ đề Việt ngữ của tất cả các thành viên trên diễn đàn. Các bạn có thể chia sẻ ngay tại thread này nhé, sẽ có những món quà nho nhỏ được gửi đến những lời chúc, những tâm sự hay và ý nghĩa nhất ^^.

Rate

Số người tham gia 13Sức gió +65 Thu lại Lý do
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
Shani + 5 Bài viết hữu ích
Shinhari + 5 Ủng hộ 1 cái! *-*
bmwx1ilu + 5 Ủng hộ 1 cái!
Yasha + 5 Ủng hộ 1 cái!
kemkull + 5 Ủng hộ 1 cái!
jinny_kdrama + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 ^^
nhím_bự + 5 Ủng hộ 1 cái!
peCong + 5 Ủng hộ 1 cái!
tokpokki + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pap + 5 Ủng hộ 1 cái!.........................

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-6-2013 15:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến Kites và là thành viên của Kites mình cảm thấy rất may mắn.
Kites không chỉ là nơi làm phụ đề Việt ngữ lớn nhất Việt Nam, mà tại đây còn là nơi giao lưu, kết bạn và học hỏi, mình đã học được rất nhiều điều từ những thành viên ở đây...
Cảm ơn Kites đã tạo ra một nơi giải trí, giao lưu, học hỏi rất có ích cho mình và toàn bộ thành viên nơi đây. Cảm ơn Kites rất nhiều và mình chúc cho Kites sẽ ngày càng bay cao, bay xa hơn nửa, mang "Chiếc Diều" của mình che chở thêm thật nhiều, thật nhiều người nửa!

Bình luận

like like like  Đăng lúc 21-11-2013 08:57 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-6-2013 17:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Hàng ngày online trên kites nhuwgn em lại hem biết cái này!!!!!!
Thật thất lễ quá!!!!!!!
Biết điến Kites từ hồi  5 ngoái!! Do mấy bộ phim Thái đưa đẩy!! Bây giờ khu nhà T-Zone là nơi cư trú hàng ngày của mình!! Ngoài khu T mình chẳng đi đâu cả!!!!
Thấy mọi ng trên kites rất nhiệt tình, cởi mở!! Và điều thik nhất là trên kites ko có những bài com kiểu ''đá đểu. hay sóc nhĩ ''!
Mình đang và sẽ cố gắng để giúp 1 phần nhỏ cho nhà T và Kites !!!!

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-6-2013 23:09:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết Kites cũng không biết từ lúc nào nữa, chỉ nhớ là từ hồi vào krfilm.net (giờ hình như là kst.vn) rồi mình chuyển qua đây. Thật sự Kites là nơi mình thả hồn vào đó, nơi mà những bộ phim mình rất thích có trong thời gian ngắn nhất.
Phải nói Kites chính là kho relax khổng lồ của mình, không có Kites thật sự rất ư là buồn.
Mình thật sự cảm kích và nể phục toàn bộ đội ngũ Kites. Cảm ơn Kites rất nhiều, đây là page mà mỗi khi mình mở chrome lên là thấy liền :D
CHúc Kites luôn luôn thành công nhé! Và bay xa bay cao như chính logo "Cánh diều" nhé

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-6-2013 23:39:36 | Chỉ xem của tác giả
biết đến kites từ lâu lắm r`, thời còn bên krflim, cũng hơn 4 năm thì phải. Dù ko hđ mạnh mẽ, gặp fim mình thích thì lâu lâu nhảy vào bình luận cho vui, có sự kiện nào dễ dễ thì cũng tham gia. Nhà nào cung từng nhảy wa nghía 1 cái . Fim kites mình sub thiệt sự rất chất lượng, đấy là điều mình thích (nhiều khi ko nhịn đc, down noi khác về xem trc nhưng của kites sub đều save lại). Rất cảm ơn đội ngũ ST, các sếp đã quản lí kites trở thành 1 forum tuyệt vời như ngày hum nay. Dù tính mình rất ít khi comment kiểu này nhưng nghĩ lại tình cảm của 1 mem dành cho forum sẽ cổ vũ tinh thần ST rất nhiều nên cũng gắng chen vào vài câu.
H` kites trở thành page mà ngày nào ko mở là ko chịu nổi. Thanks mọi người rất nhìu, chúc kites ngày càng vững mạnh và duy trì đc tinh thần và không khí như thế này

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-6-2013 23:59:50 | Chỉ xem của tác giả
Anh ơi sao em tìm mãi ko thấy cái UID ở đâu E vào đúng chỗ anh chỉ rầu mà

Anh xem hộ em với

Mà em hỏi tý, nick 200.000 trùng IP với nick khác có được tính ko ạ

*để còn biết đường đi lập cờ nhon*

Bình luận

tìm hoài mới ra cái ví dụ là bạn này =))  Đăng lúc 3-6-2013 03:45 PM
chệ em dẫm đạp lên nhao mà nhớ lập nick ấn tượng nha như bánh rán á ss  Đăng lúc 3-6-2013 11:42 AM
cô Bim được lấy làm ví dụ rồi kìa:0  Đăng lúc 3-6-2013 09:40 AM
mình cũng ko thấy cái UID đâu cả  Đăng lúc 2-6-2013 04:14 PM
"vài chục" hihi type nhầm  Đăng lúc 2-6-2013 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-6-2013 00:35:48 | Chỉ xem của tác giả
Đơn giản chỉ muốn gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả những người bạn, anh, chị, em trên Kites.vn đã, đang, và sẽ cống hiến cho người dùng chúng mình những bộ phim sub Việt thật hay và ý nghĩa.
Cảm ơn, thật sự cảm ơn các bạn rất nhiều :)

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-6-2013 07:24:37 | Chỉ xem của tác giả
Biết Kites lâu rồi và nói thật là thích thích kites lắm! Ngày nảo cũng hóng phim từ kites về coi thôi!
Vậy mà cũng 2 năm rồi và tới mem thứ 200.000 rồi
Chúc mừng Kite nhé!
Tiện thể chúc mừng bạn thứ 200.000 nhá!

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-6-2013 07:33:54 | Chỉ xem của tác giả
Yêu quý Kites rất nhiều!Thực sự cảm ơn tất cả những gì các bạn đem đến cho tụi mình! Chúc kites ngày càng phát triển và uy tín của kites ngày càng tăng nhé!! Yêu các bạn! <3
Cũng chúc mừng cho bạn nào là mem số 200.000!

Bình luận

Kites mới đó đã 2 năm rồi à, Xin chúc cho tập thể Kites ngày một lớn mạnh và có nhiều thành viên tham gia diễn đàn hơn,chúc mừng bạn nào may mắn là thành viên 200.000   Đăng lúc 2-6-2013 04:12 PM

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-6-2013 07:59:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì biết đến Kites qua 1 bà chị, bà ý thì là 1 con sâu rất ư là kỳ cựu ở 4rum này.
Trải qua bao sóng gió "khắc nhập, khắc xuất" cuối cùng Kites cũng đã đạt được tâm nguyện mà đội ngũ Kites mong muốn nhỉ.
Chúc cho Kites ngày càng có nhiều CTV tâm huyết, dồi dào thời gian và sức trẻ để tiếp tục thành công với định hướng hoạt động của mình! (để mình đc có nhìu phim mà xem, hị hị)

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách