Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Sun Ah - 김선아 -♡♥SuNNy♥♡ She shine brighter than the Sun♥♡♥

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 17-9-2011 14:34:39 | Chỉ xem của tác giả
Bài phỏng vấn của chương trình Section MBC 2010

http://v.youku.com/v_show/id_XMTgwODA3NTQw.html

Trans: bk_Suh@KST

Sub: KSA- diễn viên cho ta thấy khả năng diễn xuất đa dạng
PV: Lâu rồi mới gặp, vẻ ngoài của cô khiến tôi thấy bất ngờ
KSA: Ý anh muốn nói là tôi đẹp chết đi được đúng ko? Tôi đã bảo là tôi biết rồi mà
(Ảnh gái chỉ tay vào má: tôi có đẹp ko???)

Cảnh gái xỉa răng:
PV: Section (tên chương trình) đang quay đấy
KSA: Tôi sẽ còn vệ sinh tai của mình nữa =))

KSA: Mỗi lần Section đến quay film, tôi luôn có cảm giác rất vui vẻ và vì thể việc quay film diễn ra rất thoải mái và thuận lợi
PV: Vậy cô có thích (yêu) Section ko?
KSA: Thích chứ nhỉ
PV: Vậy giờ phát sóng của ct là khi nào?
KSA: Thứ 6 lúc 11h (trả lời rõng rạc, mồm rất to)
PV: Là 10h chứ
KSA: Tôi sử dụng giờ với vận tốc ánh sáng (câu này hiểu mà ko biết dịch sao cho thông nữa, nói chung là gái bao biện =)) )

PV: một diễn viên rất khoẻ mạnh- Kim Sun Ahhhhhhhhhh
Suh: Mỹ nhân có sức khoẻ tốt nhóm máu Ah- KSA
KSA: (dơ tay hình chữ A và dấu +) A plus
PV: Đúng là lâu lắm rồi tôi mới lại gặp cô
KSA: đúng là lâu rồi ko gặp Section, còn đâu phải lâu rồi anh mới gặp tôi đâu
(Anh PV này quay CF beer Max cùng với Sun Ah, clip Sun Ah mặc áo đỏ, đội mũ len, quay sau khi CityHall kết thúc)

PV: Hình như cô đã thon thả hơn rất nhiều so với lần đó
KSA: Đấy là lúc đó tôi mặc quần áo dày, giờ tôi mặc quần áo mỏng nên thân hình tôi lộ rõ hơn =))

PV: Và có một bài báo nói cô đã xăm hình trên tay. Nó trở thành chủ đề bàn tán của mọi ng
KSA: Thật lòng mà nói khi quay Kim Sam Soon, tôi đã tưởng là mình xinh đẹp. Trông tôi lúc đó mũm mĩm đáng yêu biết bao (sao câu này k liên quan đến câu hỏi)
Việc cứ lên cân rồi xuống cân như vậy quả thật ảnh hưởng rất nhiều đến sức khoẻ. Và tôi tuyệt đối ko dùng cách nhịn ăn để giảm cân. Và tôi nghĩ mình ăn gì thì thích hợp cho việc giảm cân
Sub: Kim Sun Ah chăm chỉ luyện tập thể thao và giảm khẩu phần ăn nên cô đã lấy lại được vóc dáng đẹp như xưa

PV: Đã 14 năm kể từ khi cô debut nhưng đa số cô toàn đóng vai hài và chưa 1 lần đóng vai phản diện, vai ác nữ
KSA: Cho đến bây giờ, tôi chưa từng 1 lần được thử thách với vai phản diện
PD: Tại sao lại như vậy nhỉ?
KSA: Tại vì tôi ko độc ác  =))

PV: Các tác phẩm của cô KSS, CH nhận được rất nhiều tình cảm từ phía khán giả Nhật, ĐL, tâm trạng cô thế nào
KSA: Tâm trạng tôi...là số 1 =)) (gái dùng từ hay thật). Thật sự khi đọc được kịch bản hay nó giống như là tiếng sét ái tình vậy

PV: Ko lâu trước đây cô đã đi dự đám cưới của Park Sun Young, bây giờ cô vẫn còn chờ đợi ng đàn ông của mình sao? (đoạn này ko chắc cho lắm)
KSA: Thì sẽ có 1 lúc nào đó anh ấy phải đến đón tôi thôi nhỉ. "Sun Ah à, đi thôi"(kết hôn)- tôi thật sự thích mẫu ng đàn ông như vậy..tôi vẫn còn trẻ mà...

Chúc mọi ng có những chương trình thú vị và mong chúng ta vẫn thường xuyên gặp nhau

Bình luận

xem lại cái clip PV thấy ss dễ thương ko chịu nổi luôn  Đăng lúc 19-9-2011 02:17 PM
bó tay toàn tập luôn.......cỡ nào chị ấy cũng nói đc ........  Đăng lúc 18-9-2011 09:35 AM
thank suh nhiều,hay và vui quá,ss AH hài quá,lúc nào cũng làm mọi người cười  Đăng lúc 17-9-2011 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 17-9-2011 19:18:02 | Chỉ xem của tác giả
hình trong movie mới của ss

cr: baidu

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Sis mình trẻ trung tươi vui quá, hi vọng Movie mới của sis cũng thành công như SOW  Đăng lúc 17-9-2011 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 17-9-2011 21:11:19 | Chỉ xem của tác giả
Hết SOW rồi, vào nhà sis hóng hớt tí
Mình cũng xem hết những phim gần đây của sis, Sam Soon xem tận 4 lần, rất ấn tượng với sis, rồi night after night với lee dong gun, city hall xem 2 lần, rất thích sis với bác Cha vơi sis nhưng tiếc là bác đã có gia đình rồi. Gần đây nhất là buồn vui từng khoảnh khắc với sis trong SOW. Nói chung sis không hẳn là đại mĩ nhân hay còn trẻ nữa nhưng ở sis toát lên sự chân thành và tinh thần lạc quan nên dễ gây thiện cảm với người khác. Sis lại rất dễ Hoà đồng với mọi người nữa chứ, như lần đầu tiền đóng phim với Wookie mà trông 2 người rất thân thiết, kể cả từ những cảnh quay đầu tiên, như 1 couple thực sự vậy. rồi sis còn đối xử rất tốt với tất cả mọi người trong đoàn làm phim, con người như Thiên thần thế này ai mà ko iu cho được. Giờ chỉ mong sis mau mau lấy chồng cho mọi người mừng, chứ 36, 37 tuổi rồi đấy sis ới!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 18-9-2011 05:44:29 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay phải để lại dấu tích trong nhà thôi, làm silent reader lâu lắm rồi (vụ này phải cảm ơn bạn sunafan ).
Mình bị Suna C làm cho tan chảy từ hồi Sam Soon. Từ khi bắt đầu xem phim Hàn, chưa thấy bác biên kịch nào xây dựng 1 hình tượng như Sam Soon cả. Vì thế mà ấn tượng mạnh lắm. "Yêu nhau yêu cả đường đi", đã yêu 1 nhân vật rồi thì lẽ dĩ nhiên là yêu cả diễn viên thể hiện nhân vật đó. Hồi đấy KSS nổi kinh khủng, báo chí cứ gọi là đưa tin liên tục. Đọc phần hậu trường kể Suna đã hi sinh, tâm huyết cho vai diễn tn, mình bị ấn tượng mạnh tập 2. Suna đã thực sự trở thành thần tượng trong lòng mình :loveliness: À đấy còn mong Bin với Ah thành 1 đôi thật nữa chứ KSS chính là lí do đưa mình trở lại với phim Hàn.
Mình là người có duyên với phim hay vào đúng những thời điểm nước sôi lửa bỏng như thi học kì. Năm trước ngồi ở nhà ôn thi toàn trực mở máy xem lại Sam Soon (bản raw, tại lúc đấy KST chưa làm sub), năm sau thì sách vở trên bàn, máy tính bật City Hall Ôi sao lại bấn loạn City Hall, sao lại yêu Shin Mi Rae đến thế, sao lại đổ Jo Gook như vậy??? City Hall là 1 bộ phim hoàn hảo, hoàn hảo đến từng chi tiết. Còn diễn xuất của Suna nhà mình thì xuất sắc ấy chứ Cho đến h, trong 4 phim của Sun Ah đã xem, City Hall vẫn là số 1. Mà phải nói City Hall là phim Hàn hay nhất mà mình đã từng xem mới đúng.
Hè này, trong khi chờ đợi SOW mình đã xem lại + tiếp Night after night. Suna hồi đóng NAN vẫn còn mũm mĩm, gần bằng Sam Soon, nên nhiều ng bảo sao xem Heo Cho Hee mà cứ như xem Sam Soon phiên bản 2 Ây zà, chỉ là cái ngoại hình thôi, mà mình là mình thích sis mũm 1 tí, càng yêu chứ sao nhỉ? NAN  ko nổi lắm. Với cá nhân mình khi xem vẫn thấy thích, 1 phần to là vì diễn xuất của Suna, phần tiếp là nội dung cũng mới mẻ rồi tình tiết cũng gay cấn đấy chứ. Vẫn ủng hộ NAN
Sau 2 năm Suna đã trở lại với nội công thâm hậu hơn. Còn nhớ chú Cha đã từng phát biểu "Kim Sun Ah là ng có khả năng phân tích kịch bản rất xuất sắc". Vì thế chúng ta tin vào sự lựa chọn kịch bản của sis. SOW: Đề tài ung thư à? Quay lại thời máu trắng chết chóc sao? Đâu có!!! Bạn nào mà sợ khóc lóc đau đớn mà ko xem SOW thì phí. Phải nói Suna đã diễn rất tròn vai, thể hiện được một cách sống động nhất và riêng nhất mọi cung bậc cảm xúc của nhân vật. Lee Yeon Jae là nhân vật "made in Kim Sun Ah". Nếu ko có Lee Yeon Jae của Suna thì sẽ ko có Kang Ji Wook khiến bao chị em say lòng đến thế
Kim Sun Ah là người tạo nên không khí làm việc chuyên nghiệp và thoải mái cho bạn diễn và cả ekip. Để ý thấy sis rất hay cười, lại còn hay làm điệu bộ đáng yêu nữa chứ. Xem Suna diễn mà cảm giác như sis chính là nhân vật đó vậy. Vì thế mà ta yêu nàng. Mà vì yêu nàng nên khi vào nhà, đọc com, hay xem ảnh của mọi ng cảm thấy thật ấm áp :X :X :X
Muốn thay 1 cái áo mới hình Suna mới chụp trong buổi phỏng vấn sau SOW. Dưng mà tinh thần Yeon - Ji, nói thẳng ra là tinh thần Ah - Wook đang lên cao hơn 1 tí nên cứ từ từ :lol Sáng sáng vào hóng tin ảnh mới mà chả thấy tăm hơi. Mau có tin REAL COUPLE đi nào :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 18-9-2011 09:27:24 | Chỉ xem của tác giả

me2day
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 18-9-2011 09:29:00 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 18-9-2011 10:21:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 18-9-2011 13:55:51 | Chỉ xem của tác giả
Me2day update
Source: Sun Ah's me2day

Source: Uhm Ki Joon's me2day

Bình luận

Khéo chọn vị trí quá :)) :X Thank bạn Suh :X  Đăng lúc 18-9-2011 08:22 PM
Sáng nay vừa ước có hình ở Cebu. Đúng là cầu gì được nấy =)))  Đăng lúc 18-9-2011 07:38 PM
=)))) Ma mih thich cai dt tai tho? cua gai' qua' ~.~  Đăng lúc 18-9-2011 04:53 PM
tập đòan tửng hâm =)))))  Đăng lúc 18-9-2011 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 18-9-2011 16:44:53 | Chỉ xem của tác giả

đang hóng 1 pic cả 4 acc tảxunghủđột =)

wookie@me2day

Bình luận

Dàn cảnh thật qué =)) =))  Đăng lúc 18-9-2011 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#