Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nikola3m
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch và Đường Yên chia tay tháng 11 năm ngoái vì khoảng cách địa lý và Đườ

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 1-3-2013 00:45:20 | Chỉ xem của tác giả
oạch, tiếc cho 1 chuyện tình đã không đứng vững được trước sóng gió..
duy trì được tình bạn thì cũng là tốt rồi, yêu trong ngành khổ thế đấy (:|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-3-2013 00:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tựa của news là thấy tin buồn rồi :( nhưng mình vẫn muốn xem thử rốt cuộc báo chí đưa ra bằng chứng gì để nói 2 ng chia tay?

Mình thấy Trạch Yên đẹp đôi, tuy không phải shipper nhưng mình cũng có ship cặp khác nên hiểu tâm trạng của fan Trạch Yên, nếu chia tay vì khoảng cách địa lý thì mình cũng cảm thấy k ổn lắm, thời đại bây giờ đâu thiếu cách để nuôi dưỡng tình yêu, có lẽ là 2 ng quá bận, và bị công ty của Trạch ngăn cấm.....

Edit: sau khi đọc xong mình vẫn chưa thấy thấy bằng chứng chia tay nào cụ thể lắm ngoại trừ mess trên weibo của KT hôm qua, nếu nội dung theo như các bạn dịch thì mình thấy chỉ có thông tin xác nhận đúng là 2 ng có hẹn hò, nhưng hiện tại như thế nào thì k rõ. Dù cả 2 vẫn đang hẹn hò thật thì KT hiện tại cũng đâu thể công khai nên trả lời như thế cũng k lạ, ĐY là con gái càng không thể lên tiếng, im lặng chắc vẫn là giải pháp tốt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-3-2013 00:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc cho 1 cặp đôi, chưa kịp công khai đã chia tay
Dạo này nhiều news của Trạch Yên quá, loạn luôn
Tưỡng tượng đôi bạn thân Dương Mich-Đường Yên với 2 anh bạn trai L.K.Uy với K.Trạch đi chung thì vui nhỉ
Nhưng thôi dù chia tay hay vẫn còn, mong quan hệ 2ac vẫn tốt đẹp là được, đừng vì scandal này & trợ lý mà ko còn thân như xưa , dù ko còn yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-3-2013 00:53:58 | Chỉ xem của tác giả
Còm để coi nội dung =___= Dạo này chán Kbiz wa' có cưỡng wa cưỡng lại cũng lâu, wa đây zai xinh gái đẹp iu rồi chia drama hơn nè :))
Nếu lý do chia tay như tít thì chia vậy là đúng, là đẹp rồi :))
Trc ĐY có cặp HKH cũng kiểu thế này, rồi kết thúc cũng âm thầm luôn, KT thì DTL bảo rằng là ng làm đau cô ấy nhiều nhất.
Mà ko hỉu sao từ đầu cảm thấy 2 bạn này ko có 'mặn mà' lắm, như kiểu say nắng rồi qua vậy thôi :|

Thôi chúc 2ng sớm tìm đc tềnh yêu mới, chị Yên đào hoa, ngọt ngào, anh Trạch đẹp trai, khí chất vậy mà :)) dù sao cũng là cơn say có kết thúc đẹp, có phải tại ai đâu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-3-2013 00:59:23 | Chỉ xem của tác giả
tin này "hot" nhá
ngày trước cứ ko tin cơ
bây giờ biết sự thật rồi thì anh chị ý lại ctay, buồn... :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 1-3-2013 01:02:38 | Chỉ xem của tác giả
chắc mình co' bịnh wá .... mình thì thích couple này sau cái mấy cái promo cho Ponds, thấy họ thiệt là đẹp đôi ... nhung hong hiểu sao đọc cái tin "chia tay" này mình lại thấy vui vui {:180:}

Nhung đây thiệt là đáp án ổn thoải nhut để chấm dứt cái scandal này... còn chơi tiếp thì hai bên điều thương tích đầy mình thôi ...

Tội nghiệp Yên của tôi ... thế nào cũng bị tra tấn về vụ này khi đi press conference cho phim Agent X sắp tới ...

à Yên ơi... nếu vụ post hình birthday ko phải là ý của Yên thì đợi chuyện này lặng xuống Yên cho trợ lý nghỉ vacation dài hạng đi ... trong showbiz mà trợ lý như thế này thì sẽ ảnh hưởng hình tượng của Yên thôi ...

P.S. mà nghỉ lại ai tung cái tin chia tay này xong rùi ghép Yên với La Tấn cũng thiệt là cao tay ... đùng 1 cái là ám chỉ Yên cheat on Trach rùi còn gì .... thiệt là lợi hại mà.  Nhưng cũng ko sao ... Yên hình như có phòng bị áo giáp bao năm trong showbiz ... nên scandals ko làm ảnh hưởng lắm cho Yên ... nên ít khi thấy Yên sôi nỗi đính chính chuyện gì lắm ... cùng lắm là giải thích vài câu ngắn gọn thôi ... còn mà làm wá chịu ko nổi nữa thì về nhà ôm gối khóc thôi ... rùi chuyện cũng sẽ wa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-3-2013 01:14:34 | Chỉ xem của tác giả
tò mò tin hot ^^
Khưu Đường ơi là Khưu Đường, hồi trước thấy 2 người ngọt ngào mà thấy vui vui
Tự nhiên bi h chia tay, trời ơi cái giới showbiz đúng là điên đảo mọi bề mà

Thôi thì chúc 2 bạn bình an và hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-3-2013 01:52:17 | Chỉ xem của tác giả
trùi đọc LDP cứ tưởng là Lưu Diệc Phi nhà mình
nên mới commt
thì ra là bạn khác
à ko biết Khưu Trạch và Đưòng Yên cặp nhau là thật

Bình luận

như dậy là khí chất lắm rùi ... anh hùng hơn nữa chỉ là tự đào mồ chôn trong showbiz thôi ... :)))  Đăng lúc 1-3-2013 02:04 AM
bị công ty hạng chế mà Trach vẫn úp úp mỡ mỡ tỏ rõ ý tình làm ông quản lý hồi họp chống mặt gần 1 năm nay đó ...  Đăng lúc 1-3-2013 02:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 1-3-2013 02:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Khưu Trạch - Đường Yên là một cặp đôi đẹp.

Chỉ tiếc có lẽ trong chuyện tình cảm họ đã đắn đo, thậm chí là tính toán quá nhiều. Con đường làm đẹp lòng công chúng, thuận theo công ty đâu phải lúc nào cũng chung một hướng. Chưa kể đến những trở ngại về khoảng cách, những đối tượng rào chắn xung quanh. Càng muốn tìm cách giải quyết vẹn toàn thì càng rối rắm. "Trong sáng ngoài tối", họ nghĩ vậy là đúng, nhưng chúng ta lại cho rằng sai.

Phải chi chúng ta không biết đến sự tồn tại của mối quan hệ này thì liệu họ có nắm được hạnh phúc hay không...

Bình luận

hay quá bạn :))))  Đăng lúc 1-3-2013 02:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 1-3-2013 02:28:35 | Chỉ xem của tác giả
ôi buồn quá
Vậy là 2 ac này đã từng yêu nhau thiệt
Tiếc là vừa biết tin này thì cũng vừa lúc nghe tin họ đã chia tay! Haizzz...
{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách