Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Ji Hyun Woo - 지현우

[Lấy địa chỉ]
741#
Đăng lúc 3-3-2013 21:44:27 | Chỉ xem của tác giả
bemeo89 gửi lúc 16-2-2013 23:59
^^ bây giờ thì nàng đã ngủ để mai gặp ta, còn ta thì đang tiện với lại giống như ...

Lâu quá rồi mình không nói chuyện với nhau luôn...thiệt là cảm thấy có chút gì trống vắng!!! Thông báo là mình đã quay lại rùi....

Mình mới bắt lại net từ đầu tháng 3, lúc về là kêu băt ngay nhưng do xài trọn gói, lại đang lỡ cỡ giữa tháng 2 nên thui đợi qua tháng mới bắt lại luôn cho tiện.

Suốt hai tuần mình ở nhà, nằm lăn lóc chả đi đâu được. Net không, điện thoại hết tiền...nhưng cũng chả bận tâm luôn. Lý do là vì bị bệnh hành hạ quá!! Hình như mình phát hiện ra 1 điều "mình đã ko bệnh thì thôi, chứ đã bệnh là bệnh tới bến luôn" (tới "bến" chứ ko phải là tới "số" đâu nhá...^^). Dù chỉ là cảm cúm, sốt thôi nhưng hình như do ít bệnh nên đâm ra cảm thấy mệt mỏi gấp đôi luôn. Đúng là vận xui năm tuổi có khác!

Thật ra từ lúc gặp nhau bữa đó, mình cũng định nt hỏi thăm + thăm dò ý kiến T nhưng mà lúc về tới nhà do quá mệt vì bệnh, cộng lu bu quá mà đâm ra lười. Hai tuần ko net, ko điện thoại...vì hết tiền, chỉ kịp nt báo cho chúng bạn biết đã về để chúng nó xếp lịch đi chơi rùi nằm nhà luôn. Nhờ bệnh mà có thời gian "chăm lo, iu thương" cái TV, coi dc mấy chương trình hay ho trên Discovery, National Geographic nên đâm ra có lúc khiến V nghĩ thôi chả cần dt, net luôn...cần TV là đủ rùi. Hi, đúng là lâu ko coi TV nên thấy nó hấp dẫn ghê ^^

À, chocolate T tặng ngon lắm lắm!! May mà trước khi về mình đã chụp hình lại, chứ lúc về tới VT là nó hơi bị bẹp do đi xe á. Dù vậy thì vẫn ngon lắm, nó khiến cho kỉ niệm 1 tháng sau SN và Valentine năm nay có thêm ngọt ngào mà mọi năm ko có, hihi ^^.

Ko biết thời gian hậu Tết của T thế nào? Có vui và thoải mái ko? Đã hết ức chế những chuyện buồn chưa vậy? Mà hình như T sắp thi rồi phải ko? Sẵn sàng và tự tin chứ? ^^Đúng là rất nhiều chiện mún hỏi...vì lâu lắm mình ko update tin tức cho nhau rồi hen.

À, có lẽ giờ T đang đi công tác ở Đồng Nai ha? Ko bít có rảnh lên Kites ko? mà nếu có thời gian sao ko chạy xuống VT chơi 1 chuyến nhỉ? xuống tắm biển cho mát...vì nghe kêu ca trời SG đang vô cùng nóng, nóng tới đổ lửa luôn....

Thứ 3 tuần này mình sẽ lên TP, lên lấy mí cái chứng chỉ AV, tin học về để hoàn thành hồ sơ tốt nghiệp, tiện thể lên kí resign nghỉ việc luôn. Chuyện gì đã qua thì cũng cho qua luôn, nhưng công nhận chỗ đó làm cho mình có ấn tượng xấu 1 chút, về nhà ăn ngủ đã mới phát hiện là lúc làm ở đó mình có chút ức chế, ko thoải mái....dù công việc cũng chả có gì mệt óc cả. Chắc do cảm giác.

Mình đang phân vân chỗ làm ở nhà, việc thì nhiều nhưng mún kiếm cái gì đó hợp ý chút. Lũ bạn nghe qd về nhà của mình thì vui lắm, tụi nó bảo "m về đi cho tụi t dễ rủ rê m đi chơi"..hậu quả là 1 tuần mà đi tới 3 bận luôn...lần nào cũng ăn uống như hạm..kẻo mình sớm mập lại quá!!!

À, V cũng mới có 1 thú vui mới. Hôm nay mới bỏ tiền đầu tư 1 bể cá bảy màu nho nhỏ...tự dưng có hứng nuôi cá lại..cảm thấy vui vui. Hy vọng mấy chú cá sẽ sống lâu và sống khỏe ^^...

Chỉ viết ít vậy thôi, khi nào T lên lại mình lại tám tiếp nhá.

À, chúc mừng bạn trai xuất ngũ! Vậy là vui rồi nha, luôn có người yêu bên cạnh. Hi hi, gì chứ khi iu ai mà ko mún bên nhau hoài chứ hen.

Mong sớm gặp lại!! Miss u!!

P/s : trời VT mát mẻ, đến mức có hơi lành lạnh luôn ấy. rảnh thì xuống VT chơi nhá!! Lần đó mình chả có nhiều cơ hội nc với nhau, chán lắm cơ!

Bình luận

ôi rãnh rỗi qua khu này thấy choáng thiệt á, 2 người chém khí thế quá nhỉ, bài nào bài nấy dài kinh khủng khiếp thế, mỗi lần ngồi gõ chắc mất cả tiếng quá=))   Đăng lúc 16-3-2013 08:29 PM
ôi rãnh rỗi qua khu này thấy choáng thiệt á, 2 người chém khí thế quá nhỉ, bài nào bài nấy dài kinh khủng khiếp thế, mỗi lần ngồi gõ chắc mất cả tiếng quá=))   Đăng lúc 16-3-2013 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

742#
Đăng lúc 19-3-2013 10:21:09 | Chỉ xem của tác giả
cloudy_vt gửi lúc 3-3-2013 21:44
Lâu quá rồi mình không nói chuyện với nhau luôn...thiệt là cảm thấy có chút gì tr ...

Hehe, chính thức thông báo hnay mình cũng đã come back, thú thật là lâu lắm rồi mới có cảm jác ngồi ở chỗ làm và đánh máy trả lời bạn, cảm thấy thích thích,hee

Mình mới bắt lại net từ đầu tháng 3, lúc về là kêu băt ngay nhưng do xài trọn gói, lại đang lỡ cỡ giữa tháng 2 nên thui đợi qua tháng mới bắt lại luôn cho tiện.
...Thảo nào mình đợi mãi đợi hoài, đợi tới lúc đi lun vẫn k thấy bạn rep >.< chắc mẩm là ai kiu wên mình rồi :(((((((

Mà sao để đt hết tiền hoài nha T_T Hôm rồi ta cũng cảm wá trời nè, tới giờ  vẫn còn sụt sịt, hix, có vẻ như do thời tiết chuyển mùa nhỉ, tự dưng thấy ai cũng "sụt sịt, hít hà"

V về đó thì thích cái TV rùi hen, Tr đi đn thì coi như cai đc net, và dĩ nhiên cũng biết tới cái TV hơn :)) [do ksạn chỉ có cái TV làm bạn thui à, lúc nào về phòng cũng mở TV tại sợ... :p biết sợ con gì rồi fải k :)) cho nên cái cũng có cảm jác chờ đợi chương trình này, phim kia :)) còn net thì k còn thói wen mở máy nữa rồi, phim cũng cai đc lun, do lâu wá k coi, cái wên, rồi k theo kịp, nên thôi, k màng tới, khổ mỗi em Mỹ nam, hix, 1 thời làm mình hóng :))

Chocolate ngon thiệt hôn :p chỉ sợ V k thích thôi, hehe, với nó chảy thì k biết V có để tủ lạnh lại k, k biết ăn còn ngon như lúc đầu k, bla bla, ôi, nhìu chuyện wá đi mà :P thì đó, đó cũng là lý do Tr mún tặng V chocolate đó, vì mún tặng wà sn trễ này, mún làm 1 cái gì đó ngọt ngào cho bạn nhân valentine này. nhìu lắm, và mún có 1 cái gì đó kỉ nịêm nữa, hee, nói chung chỉ có 2 cục nho nhỏ, nhưng tcủm thì nhìu :">

Chuyện đi hoc và thi thì đúng là mắc cười và dài dòng, kỉ niệm gì cũng có, đúng là có những trải nghiệm lần đầu. Dĩ nhiên là Tr k đc như V rồi, vì từ bé giờ chỉ ru rú ở tp, k fải đi học xa, k phải trải wa ~ cực khổ như các bạn, nên thời jan đi vừa rồi là thời jan để Tr tranh thủ "trải nghiệm". Vui có, buồn có, lo lắng có, thi cử thì cũng k sẵn sàng lắm đâu, do nội dung ôn nhìu wá, nhưng cứ để chờ KQ xem sao :p hihi

À, chuyện con ján á, hồi lâu có kể V nghe vụ Tr rất là sợ con đó, thế mà kì này fải cố gắng giết 1 em :)) dĩ nhiên là thất bại, lúc đó chỉ làm nó xĩu đc thôi, rồi trong lúc nó xĩu Tr đổ nc rửa chén lên ng nó :| 1 cái chết k nhẹ nhàng, êm ái :| nhưng...THƠM =)))))

Dứơi đó làm gì có máy tính mà onl kites :)) chán lắm cơ, tối tầm 6g đi học về là lại ru rú trong ksạn, buồn lắm. im re à,

Mà đợt đó đi đúng là có nghe trên SG than nóng dữ lắm, lúc đó có an ủi đc tí là mình đi đúng thời điểm :))

Chuyện ở Hut sau tết của V thế nào? nghĩ ra thì cũng uổng nhưng thôi V về VT chơi đi, sắp đi làm rồi, sắp vào 1 cuộc chiến dài dằng dặc, chỉ có lễ tết này nọ mới đc nghỉ thôi :))

Vt k đc đi nhưng cuối tháng này ta đc đi ĐL nè, hehe, mới hbữa than là chưa đc đi lần nào :"> là lá la. mún mua gì k nè ;;)

Thế V làm hồ sơ TN hết chưa? chúc mừng nàng đã ra trường nhé :">

Chỗ làm của Tr có 1 hồ cá 7 màu nè :)) ngày nào cũng cho nó ăn. Lâu lâu thì thay nứơc và tiếc thay khi đi đn về thì nghe thông báo đã có 5,6 em hy sinh :| tính lun 2 con sáng nay >< nuôi ở chỗ làm kiểu này chắc thôi thà k nuôi wá, hix. Chậu của V thì sao rồi? cả cây tắc nữa?

Thông báo nữaaaaa: cây tắc đã lụi tàn :((((( thay vào đó hôm bữa ba Tr có thả vào chậu đó 1 hạt trái khổ qua, mấy hnay nó đã lên rồi, héhé, có cảm jác thích, 1 mầm sốg mới rồi, hy vọng rồi nó sẽ có trái ( hồi đó đc 1 làn thế rồi ^^) thích ghê, mà nó mọc cũng rất nhanh nhé ^^

Bạn trai xuất ngũ vui mà 2 đứa cũng bận đi làm súôt để "có nhìu Bác". hehe. Cũng ít gặp à ^^

Lần trc gặp trong Hut run đến nỗi k dám nhìn vào bảng tên của ai kia =))))) nghĩ lại mắc cừơi, mà cũng k dám nói hay j j, sợ V bị quản lý la. điều ta k ngờ nhất là nhà ngươi bị cận :)) mặt thật là jan wá đi à :"> hí hí, nhưng nhìn có vẻ trắng nè :">  nhỏ nhắn, xinh xắn nè :)) nói chung!!!!! bị cận nên ta cũng k thấy rõ gì hết :)))

Hôm đó đáng lý có 2 nhỏ bạn đi chung à, mà tới phút cuối tụi nó k đi, trong đó có 1 lý do là nó bị anh Tào rựơt :@ lúc đó tức lắm lun, mà nghĩ thôi nó k mún đi thì thôi vậy. nên cuối cùng ta phải tuyển " ng mới" đi liền :)) Sáng hđó k cập rập vậy thì k đc gặp bạn rồi hen ^^

Cám ơn về cái bao lì xì, ta giữ nó kỹ lắm ^^ thích lắm, cám ơn bạn iu nhìu nhìu nha :X :X

nói thật là chưa hết chuyện 8 đâu, nhưng chờ ng fản hồi lại đó :)) rồi có gì lại 8 típ ^^

Mau reply tớ nhá ^^ hehe :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

743#
Đăng lúc 19-3-2013 11:07:33 | Chỉ xem của tác giả
bemeo89 gửi lúc 19-3-2013 10:21
Hehe, chính thức thông báo hnay mình cũng đã come back, thú thật là lâu lắm rồi mớ ...

Đang tính chạy đi nấu cơm trưa mà thấy mess phải ngồi lại á.....từ hồi vè nhà tới giờ mềnh lo luôn vụ bếp núc...Nhiều lúc chán lun, nấu nhiều đâm ra cực chết..cứ tới giờ là phải xuống mở bếp.... >_<

Ừ, từ hồi ko có net, V cũng hay coi TV. Coi riết thấy TV cũng có nhiều cái hay ho ghê ấy chứ, ghét mỗi điều là nó hay chiếu lại với chiếu giờ cố định, không canh me là khỏi coi luôn =)))

Nó hem có bị chảy đâu nhưng nó bị bẹp vì đi xe...dù đã cầm trên tay cẩn thận rùi nhưng mà cũng ko khỏi vì "méo mó" tí. Rất may là trước lúc về mình đã chộp lại hình rùi á, giữ lại làm kỉ niệm ^^. Hai viên là đủ roài, nhỏ nhắn nhưng mà ngọt ngào lâu. Hehehe, nghi là năm nay ta cũng ngọt ngào dc như vậy á....

Thi xong rồi là khỏe mà, còn kết quả thì khi nào có roài tính ^^. Trời ạ, giết gián vậy thì hao xà bông chết. Cứ dội nước sôi hay dội xuống WC là xong..con đó thì cần gì Thơm, hehehe. Mà nó chỉ hôi khi mình đập bẹp ruột nó thui, chứ bình thường nó ko có tự nhiên bốc mùi....

Ở ĐN vắng mà, ngay như VT mình TP mà còn vắng vẻ lắm, về đây đi chơi tới 10h là ko biết đi đâu hết á. Vì 9h30 là ng ta nghỉ buôn bán, dẹp tiệm đi ngủ hết roài á.Chỉ có nước ra biển ngồi ngó tí...hehe. Vẫn thích không khí VT nhất nhưng mà hình như mình ko hợp với nắng ở đây. Ở TP trắng nhưng về VT sẽ sạm lại 1 chút, hờ hờ.

Sau khi nghỉ về nhà thì mình có lên 1 lần nữa. Để xin nghỉ và trả đồ luôn. Thường là xin nghỉ trước 3 ngày nhưng mà mình làm 1 cú dứt điểm luôn, từ hôm gặp T xong là mình về, chả nói gì....sau đó lên bảo nghỉ thôi. Ai cũng bất ngờ....đúng là nghĩ xong thấy thoải mái đầu óc hẳn, vì ko phải làm chuyện mà mình ko thích nên nhẹ nhõm hẳn ^^

Cũng tính xin làm gì đó ở đây nhưng ăn ngủ riết nên đâm ra lười biếng roài, hi. Giờ mình đang nghiện đọc manga lại đây...chán phim roài....

Ôi, Đà lạt kìa....Mún đi, mún đi quá!!!!!! Nhớ đà lạt chết đi được á....Mua thì mình mún mua nhiều lắm á, mứt nè, nước cốt dâu tây nè, trái cây sấy nè....dâu tây nữa....nhưng mà dạo này ở Vt có bán dâu rùi, với lại ngày nào má cũng mua cho ăn nên cũng đỡ thèm 1 tí, hihi. Ăn dâu đúng là có lợi ghê, tan mỡ bụng thấy rõ....Ngày nào mình cũng ăn 1 tô dâu á, hehe. Có người sướng thật, được đi hết chỗ này đến chỗ nọ, ghen tị, ghen tị.

Đã nộp hồ sơ rùi, giờ chỉ ngồi đợi mà thui...

Bùn là mới hôm kia mình đã bị chết sạch cá 7 màu lớn...thúi ruột luôn...Nhưng may là trước khi chết có 1 em đã sinh ra chục em nhỏ khác, nên giờ mình nuôi cá nhỏ, vừa nuôi vừa lo. Hihi, mà may là lúc mua lựa trúng em có bầu, ngày nào về cũng ngó đợi ẻm đẻ, mới về có 2 ngày mà em ấy sinh ra 1 bầy con cho mình lúc mìh đi TP á. Lựa lúc mình đi nó mới đẻ, hix, chả hiểu nổi luôn....Giờ vừa nuôi vừa sợ vì cá 7 màu chuyên chết ko lý do....dễ nuôi thiệt nhưng cũng dễ chết lun.

Chỗ T cũng nuôi à, thích ghê hen. Có hồ nước trong nó cũng mát mẻ hẳn. Năm nay nhà mình ko mua tắc....chỉ mua hoa linh tinh thui, mà nó ngủm hết roài.

Thay tắc bằng khổ qua à....vui hen, sắp có khổ qua nhồi thịt ăn roài. hehe.....

Ơ, tưởng về rùi phải tranh thủ gặp nhau chứ, hehe...Chắc lo kiếm tiền để đi chơi lớn chứ giề???A, nhắc mới nhớ, năm nay áp dụng lệnh nhập ngũ nghiêm như HQ luôn á. Mình ủng hộ vụ này, đi bộ đội về cho trưởng thành hơn, tốt chứ hem xấu....

T cũng bị cận à?? sao hem đeo kính. Haha, ngồi ôm lap suốt mà ko cận mới lạ á....Đùa thui chứ V bị cận có lý do lạ, vì thích chó nhiều nên mới bị á. Do là hồi đó nuôi chó ăn ôm hôn nó nên mắt bị nhiễm trùng, sau thành cận luôn. Chứ V bị cận có 1 bên mắt à, cận + loạn....kiểu cận kì lạ mà ko ai đoán ra dc, hi. Một bên 5 độ, 1 bên ko có độ. Thành ra ko thể đeo kính 1 tròng như Độc nhãn long nên phải đeo 2 bên vậy á...

Nhỏ thì đúng là nhỏ roài. còn ai đó thì đúng là cao roài....gíai mà nhường ta 5cm thui cũng mừng lắm roài á. Lùn quá nên cứ bị chê hoài.....

Nếu đi sớm tí thì  vui hơn vì lúc trước khi T đến vắng hoe à...ta vừa tám chiện với quản lý, và mấy bạn làm cùng á. Cười bò ra nước mắt luôn, vừa cười vừa ngóng coi chừng nào bạn tới...ngồi chơi tận 2h lận mà.Chờ mãi tới lúc đông đúc mới thấy ^^. Ta là người mở cửa cho ng chứ đâu, haha. Lúc đó cũng mệt nên mới đứng ở cửa á, chứ ko thì ta cũng lăn xăn đi làm sever roài....

Hi, mau xài hai cái voucher đi kẻo hết hạn nhé!!! Cái bao đẹp ha, ta làm mấy ngày tết chỉ chăm chăm xin cái bao lì xì đó á. ^^...

Đang đau bụng dữ dội nhưng cũng ráng mess lại...vì nhiều chuyện quá mà, hehe. Dạo này ta bị yếu đi sao á...cứ bị hết cái này tới cái nọ dập, mệt mỏi ghê luôn. Chưa boa giờ bị mệt như thế á....

À, coi Mỹ nam đi. Coi roài lại mê đắm anh Si Yoon hơn, hehe. Kute dã man luôn ấy. Nhưng đúng là anh í để tóc vàng quoăn đẹp hơn tóc đen thẳng, dù là dân châu Á nhưng mà ta thấy nhiều ng tóc vàng hợp hơn tóc đen. Mà anh í là ví dụ....

À, trên TV dạo này chiếu lại phim Giấc mơ triệu phú của anh Woo á...ta cũng tính coi mà tối lo đọc truyện với lười nên quên mất. Giờ đang tích cực down lại để dành coi...mà ko biết bao giờ.

À, recommend người 1 phim khác là Demons of Money (ma lực đồng tiền) - phim truyền hình Hàn á, bên mục Korean Drama chứ ko phải movie nhá, coi cũng hay lắm lắm......Movie coi cũng hay nhưng nặng nề và sốc hơn, nghĩ là T ko thix kiểu này lắm...

^^ Avatar kute hem nà....dạo này đang nghiện phim về zombies á

Bình luận

cái áo mặc bựa hàng quá nha mợ=))  Đăng lúc 19-3-2013 04:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

744#
Đăng lúc 21-3-2013 19:48:17 | Chỉ xem của tác giả
cloudy_vt gửi lúc 19-3-2013 11:07
Đang tính chạy đi nấu cơm trưa mà thấy mess phải ngồi lại á.....từ hồi vè nhà tớ ...

^^ Hqua mình đi làm lễ cả ngày,rồi tối đi chơi nè. Mang giày cao tí gót có 1 buổi sáng hwa mà tới tối nay chân vẫn nhức :( chắc do k wen rồi, k điệu đc zồi :(((((((

Hí hí, đúng là nhìu khi làm nhìu việc bếp quá cái thành ra chán hen. mà nghe có vẻ đơn giản chứ Tr thấy việc bếp núc nhìu khi chiếm rất nhìu thời jan. hix, đã thế vô bếp còn nóng nữa. Nhưng bù lại thì nấu ăn ngon mà ;)) đảm đang thế, hâm mộ, hâm mộ

Cái duy nhất Tr k thích TV là thế đó :( lỡ mà mình có việc gì thế là k đc xem, cứ phải canh me, mà nhìu khi tr chẳng biết lúc nào nó chiếu cái gì, nói chung cái đó dành cho ng nào hay có thời jan kìa :(

\buổi tối mà ra biển à, hix, chắc tối lắm? tr chưa bao jờ ra biển buổi tối nên k biết sao nữa ^^ Hình như ng gần vùng biển lúc nào da cũng đen hơn mà,hehe, chắc do muối biển. Vân trắng nên có sạm tí cũng chẳng sao nhỉ :>

:-o Ngày nào cũng ăn 1 tô dâu, vậy là đi mua dâu thường xuyên lun ấy hả :-s má V cưng con gái quáaaa. nghe cứ tưởng là nhà có trồng nguyên vườn dâu :)) Hix, ghen tỵ quá, vậy chắc chắn là da đẹp lắm rồi :((

Đúng là cá 7 màu *nge ng ta đồn* là dễ nuôi, chứ sao nhà Tr nuôi toàn die:(( ôi, tội nghiệp mấy em í, V ráng chăm chúng nó nhá, Tr thích nhất là nhìn tụi cá con lớn từng ngày :"> dễ cưng quá đi

Về chuyện áp dụng lệnh nhập ngũ nghiêm như HQ bạn Tr cũg khoái lắm :)) trên thực tế Tr thấy rõ ràng đi nv làm con trai trưởng thành hơn, nhưng k hỉu tại sao đa phần ai cũng có tâm lý trốn, và lo ^^ nói chung nhìu mặt lắm, nhưng mình là mình thích, với lại đi về rồi học cũng tốt chứ sao ^^ lúc đó hoàn thành hết rồi, tha hồ học rồi làm. k vướng bận gì

T cận tí, loạn tí. nên ra đường, nhất là về tối là khỏi thấy gì lun,hix. mà cái lý do bị cận của V quả thật là độc đáo :)) lần đầu tiên Tr nge lun á. 5 độ :-s cận cũng dữ à nghen. Mà chắc gen tụi mình sao á, bạn của Tr IT, ngồi máy suốt rồi game nữa thế mà mắt tốt lắm. giờ nghĩ lại nguyên đám bạn con trai của mình, dân IT, k đứa nào bị cận ta :| :|

Ôi, cho đc là cho liền nè :(( nhưng rất tiếc là k đc thôi, k biết do gen hay do mình chăm ún sữa nữa :> nhưng bạn V thì cũng k thể gọi là....lùn đc ;))

Hix, tại tính đi vào giờ ăn trưa lun mà. Cứ hy vọng sẽ vắng, vì hôm trc V nói là vắng lắm >.< ai ngờ ngay cái hôm mình đi thì thấy đông thấy mồ, khách ra vô liên tục,hix. Mà thật sự là hôm đó ta cũng think là, k biết là mọi ng đều nice như thế thật hay là do vừa có vụ vừa rồi ;)) nhưng mà nói chung là ta thấy mọi ng cũng thân thiện thật :) vì Hut mà đó giờ ta đi nviên ít cười lắm :P à, mà bên chỗ HBT đó có cái hủ phô mai rắc rắc lên bánh hôn?

Hii, bao lì xì ta giữ còn phẳng phiu lắm, để ngay đầu giường nè, mà đó giờ ai cho cũng giữ vậy á :"> ths tình iu

Sao hồi đó đi làm cực thế thì k bệnh mà dạo này nghe ngươi hay bệh vậy :( giữ sk đi vì sắp đi làm rùi mà. hết cảm, nhức ng rồi giờ đau bụng >< về nhà đáng lý fải khỏe hơn chứ

hehe, giấc mơ triệu phú tính ra là phim đầu ta biết a nhưng lại chẳng gây ấn tượng, mà trên fb nhìu khi up hình a woo thơi xa xưa hay sao í, nhìn xấu giai wá :)) hehe, càng ngày a càng duyên ra nhỉ ^^

ok, phim đó V recommend từ trc lúc Tr đi Đn mà, để Tr down về ^^

avar cực kute, nhìn mún véo má quá à, xinh xinh, mới hồi trưa đi họp bùn ngủ quá ta vừa chơi game pikachu :)) V có chơi cái đó k? tìm 2 hìh giống nhau á?

Ta đi ăn cơm đâyyy, bụng ọt ọt rồi, hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

745#
Đăng lúc 22-3-2013 10:46:08 | Chỉ xem của tác giả
bemeo89 gửi lúc 21-3-2013 19:48
^^ Hqua mình đi làm lễ cả ngày,rồi tối đi chơi nè. Mang giày cao tí gót có 1 buổi  ...

Oái!!!! Đã cao thế mà còn đòi mang cao gót??? Tính làm khủng long đi "khủng bố" người ta hả?? Ko phải là không điệu được mà là bị "trả giá" á, cái tội đã cao roài mà còn đòi....cao thêm ^^. Cơ mà đúng là mang cao gót vô nhìn người đi cũng mềm mại hơn ha. V cũng thix đi cao gót nhưng chỉ đi loại đế xuồng thôi, mí cái khác...ko hợp.

Ôi bếp núc!!! Chả hiểu sao mà nó cũng mất thời gian lắm, dù mình nấu cũng thuộc dạng "siêu lẹ"....Hix, ko nấu thì bị ăn chửi ấy, nên cái này gọi là "nhiệm vụ bất đắc dĩ" đóa mà. Ôi, mình nhớ hồi sống một mình ghê, chả phải cầu lỳ ăn uống thế này =)))). Nấu xong roài mình cũng hết hứng ăn ấy chứ....

Từ hồi mắc mạng tới giờ là quên luôn TV luôn roài. Chỉ có coi thời sự lúc ăn cơm thoai =))). Thế ngồi ôm lap như mình thì có gọi là ng có thời gian ko nhờ...hơ hờ

Ừ, dân biển chả ai trắng nổi đâu. Dù ở VT ko nóng, ko nắng bụi bặm như SG nhưng mà nó có muối á, dễ làm da ngăm lắm....Ko, mình mới đen tí do lên nhà bà ngoại ở Bà Rịa á, trên đó ở có một ngày thôi mà về đen thui, cộng thêm mình còn lo nướng thịt nữa...về cái tay như bị sạm luôn :D

Nhà mình sát chợ bự nhất VT mà, cái gì mà hem có. Nhưng năm nay dâu rẻ nên má hay mua về. Công nhận dâu thiệt có ích, mặt mày nhờ thế cũng lán thêm 1 tí, hehe. Nhà mình mà có 1 vườn dâu thì quá tuyệt roài...tiếc là ứ trồng được. Bởi vậy mới ghen tỵ với người Đà lạt lắm lắm.....

Cá 7m dễ nuôi cũng dễ chết lắm á. Nuôi đó nhưng nó kéo nhau chết hồi nào hok hay luôn. Hôm qua mới đi mất tong mấy em nhỏ nhỏ, xót dã man...dù sao mí ẻm cũng dc 2 tuần tuổi roài...

Ừa, thấy hầu như ai đi bộ đội về cũng chững chạc hết á. V có 1 cô giáo hồi cấp 3 có chồng làm bên hải quân á, chú ấy đi 15 ngày, còn 15 ngày là về nhà nấu cơm, làm việc nhà cho vợ á. Nói chung là thương cô và mí e nhỏ lắm. Đàn ông con trai mà xoắn tay áo nấu cơm, giặt đồ bình thường. Mí lần đến nhà cô chơi, chú ko cho cô trò làm gì hết...tự chú làm. Nhìn nể l;uôn ^^. Nói chung là môi trường quân đội tốt mà, có khi còn hơn môi trường giáo dục sau phổ thông lun ấy chứ....Trốn là do ng ta sợ cực á, với lại sợ ra rùi ko bít làm gì...Cơ mà giờ  Nhà nước hỗ trợ rùi, nên giờ đi bộ đội còn sướng ác á.

Ờ, T cũng bị cận à?? Cái này chắc do gen thui á. Còn V bị cận là do tác động khách quan mà..cái tội ôm chó nhiều á.

Có mà, phô mai bột lúc nào chả có. Lúc ăn T ko có hả? Bộ nhân viên ko đem ra cho T sao? Lúc ăn hay có vụ nói "a/c có cần gì hok?" sao T ko đòi :D. Oái, thân thiện là cái bắt buộc đầu tiên mà, còn có thật hay giả tạo thì cũng tùy nữa, tùy người và tùy tâm trạng ^^...Cái bạn nữ mà phục vụ T á, cộng với anh quản lý hôm nọ, hai người đó là hai lý do nhất khiến V ghét chỗ đó á. ^^ Hôm đó có quản lý đứng đó nên bạn ấy hăng hái vậy thôi chứ bình thường thì ko có nhiệt tình vậy đâu....Thôi, hem nói nữa. Nói nữa kẻo thành ra mình xấu tính ùi!! Lúc nào thèm ăn pz cứ đi ăn hen, hình như dạo này đang có khuyến mãi 50% hằng tuần á.

Hi, hy vọng cái bao đó sẽ mang lại may mắn cho T trong năm tuổi hen :D

Ở nhà ít vận động hơn nên yếu chứ sao, hihi...

Dạo hôm trước có đang hình mới của Woo á, có vẻ ốm bớt roài, đen nữa. Nhưng cái đầu húi cua nhìn xí quá.....sao mà nhớ cái mái tóc của Kim nari quá chừng. Anh để tóc đó là đẹp zai nhất á. Tiếc là hình như ổng hok có khoái kiểu đó...ghét...Cầu cho ra trại lão để lại tóc của  Kim đại nhân :">

Phim đó thật đến hài hước á, nói chung là kiểu phim hiện thực + châm biếm hài hước á. Coi cười đó nhưng cũng đáng suy nghĩ lắm. Nữ chính lúc đầu mập ú à, sau cũng trở nên đẹp lộng lẫy..bthuog trong phim khác là do ăn uống, tập luyện phải ko? Đằng này phim "bắt chước" phim Sắc đẹp ngàn cân á, cho nữ chính đi phẫu thuật thẩm mỹ ( nói đúng nghề dân Hàn luôn ^^), còn lôi Sắc đẹp ngàn cân ra làm ví dụ nữa, haha. Nói chung là trong cảnh nhiều phim sến,  lung linh giả tạo thì coi phim này là chuẩn nhất, như làn gió mới á.

Chả bù cho phim Nhật, giờ mình thèm những biết bao những phim hài, t/c Nhật á. Sao mà Nhật tiết kiệm iu đương đến thế....đang coi mí bộ Nhật luôn. Đúng là phim rất ý nghĩa nhưng mà đôi lúc cũng cần lãng mạn lắm chứ, phim gì mà iu đương rùi chả cho ng ta hun hít là sao???? Cơ vậy thì mình vẫn mê Nhật, dạo này phát hiện trai Nhật dù ko lung linh nhưng vô cùng duyên nhé! Càng coi là càng iu, chứ trai Hàn thì càng coi càng chán (hehe, tất nhiên là trừ một số ít người nào đó thoai...)

Pikachu á, có chứ. Hồi đó mình có chơi, mà ko hiểu sao giờ phần mềm bị "dị ứng" với máy mình hay sao á, cài mà ko mở lên dc...Hồi trước mình chơi tới màn 5 là ngủm á. Công nhận trò đó đơn giản nhưng mà dễ ghiền ^^.

Hôm kia V mới "chia tay" Inu xong (mới chính thức đọc hết mấy tập cuối á). Mua để dành từ năm 2009 mà cứ lần lữ ko dám đọc, ko phải vì bận, cũng ko phải vì quên, chỉ là vì sợ phải chia tay thôi....chả có cái truyện nào mà mình ngâm cái kết lâu vậy. THường có kết là đọc ngấu nghiến cho thỏa mãn, ai dè....Đúng như dự đoán luôn, đọc xong dù HE nhưng mà mình lại buồn, cảm thấy có gì trống rỗng lắm...Tự dưng cảm thấy không nên yêu một thứ gì đó quá nhiều. Bởi vì lúc chia tay sẽ rất buồn....May mà hết manga vẫn còn anime Inuyasha. down về hơn 200 tập mà chưa coi tập nào, có lẽ với V thì Inu sẽ ko bao giờ hết dc....:D

À, tại vì Inu mà đâ ra nghiện lại manga roài. Mí hôm nay dọn dẹp đống truyện roài lôi ra đọc luôn. Má mình cứ bảo "lớn rồi còn đọc mí cái con nít này là sao", chỉ biết cười nhe răng ^^. T có xem Hajime chan là số 1 không? truyện có 5 anh em sinh 5 á. Đọc xong roài đâm ra vô cùng nhớ anh chàng Etou Akira trong ấy...người cung Ma kết thiệt là đáng iu quá đi mờ (Akira là cung Ma kết á)...hehe.

Mình dạo này nhà cư vi vậy á, nên để ko "bất thiện" thì phải tìm đến manga roài sách dể đọc thoai....đọc roài lại đâm ra bị "nghiện" lại....>_<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

746#
Đăng lúc 25-3-2013 10:49:36 | Chỉ xem của tác giả
cloudy_vt gửi lúc 22-3-2013 10:46
Oái!!!! Đã cao thế mà còn đòi mang cao gót??? Tính làm khủng long đi "khủng bố" ng ...

:)) tại trong 1 số trường hợp cần phải mang giày thôi mà,hehe, chứ bt cũng tòan dép lào or giày búp bê cho nó đỡ chỏi :"> Rất thích những bạn có chiều cao vừa fải, có thể thoải mái mang giày gót đc vì đúng là khi mang vào, tướng đi mình đẹp hơn nhìu, tuy mang nhìu thì lại dễ bị bệnh >.<

:)) hồi ở 1 mình k ai bảo ban, bây giờ về với ba mẹ đương nhiên là fải đc "chăm bẵm" hơn rùi. nhìu khi mà số kg cũng tăng đấy,hehe

:)) ghê k, mới làm bạn đc với em TV vài hôm mà lại bỏ e í đi theo e lap. Rõ ràng là TV k có sức hút bằng rùi, Tr thì vẫn bt, hee, về nhà là k mở lap, nói chung giờ cảm jác fb, phim hay j j cũng k có gì chơi hết, thành ra lại xem tv, or ngồi chơi cá ngựa với mama :))

Kì này ta quyết tâm lên ĐL fải mua dâu về ăn mới đc,hehe, với lại dạo này chăm uống nc để da dẻ nó đỡ tí,chứ dạo đi Đn về mặt mày đen thui, rồi có cảm jác như là có cả đống tế bào chết dứơi da mình á >.< mụn lấm tấm nữa chứ

Báo cáo là sau 4 ngày đi họp long nhong ngoài đường + cuối tuần, sáng nay mấy e cá 7m cuối cùng đã die hết, hix, dẹp k nuôi nữa lun, trong đây k có ai chăm nên nó chết tội wá :(

ố, thích hải quân lắm,hehe, thật là hâm mộ chồng cô giáo của V. ước gì sau này mình lấy chồng rồi cũng đc như vậy, nói chung chỉ cần lúc mình bận rộn hay mệt có ng thông cảm và júp là đc rồi hen :p Mà sao nói vậy là nói, chứ đám bạn Tr chẳng thấy thằng nào đi nv :))

Phô mai hả? hđó k có :p thấy mấy bạn bên cạnh cũng chẳng có nên Tr tửơng k có. Hơi thất vọng 1 chút khi biết ra cái bạn nữ phục vụ đó là như vậy :D mà thôi kệ, cũng chẳng wan tâm nữa

K thích Woo để húi cua :D hy vọng Na cũng thích kiểu tóc của Kim nari. cỡ đó dù chàng có k thích, mà nàng thích thì cũng vậy thôi :)) haha

:)) cái phim Money V coi bộ khoái dữ hen :)) để tối nay Tr down, mấy bữa đi Long An chơi mới down đc mấy tập cuối mỹ nam chứ cũng chưa xem nữa. Tr đang tính học lại tiếng nhật á :D sắp tới chắc tối nào cũng đi học rùi. mà thôi kệ, cũg đc, k hỉu sao chứ tự dưng bây giờ Tr lại thích bận rộn V ơi :D ham học nữa ^^

Picachu chơi riét rối mắt wá, nhìn con nào cũng ra con nào, lắm lúc mệt wá tắt máy lun :)) còn chị Tr thì siêu lắm, bả ngồi tẩn mẩn mà về nước lun :|

V ghiền Inu kinh khủng ^^ cũng đúng thôi vì truyện wá hay mà :) 1 trong ~ dự tính của Tr khi thi xong là mún down bộ anime của nó về xem ^^ tìm về ký ức tuổi thơ xem,haha. Đúng rồi, cảm jác khi đọc tập cuối của Inu của Tr cũng jống V vậy á, trống rỗng lạ lắm, lúc đó cứ tiếc ngẩn ngơ, cảm jác chưa thỏa mãn nữa :)) mún có nữa, mún nó k hết, vậy á, nói gì thì nói, đợi truyện và xem truyện cũng tạo thành 1 thói wen mà hen

:)) truyện Hajime chan là số 1 Tr có biết,nhưng mà hình như ở nhà chỉ có 2,3 tập gì à. bây giờ ra mấy tiệm(thuê) truyện thì bao la, bát ngát. có đợt nhỏ bạn Tr về nứơc, Tr chở nó đi thuê truyện mà nó sung sướng, ngày đọc, thuê mấy bộ :)) k hỉu sao dù tụi mình lớn tí rồi nhưng vẫn mê nhỉ, y như hồi nhỏ í nhỉ,hee

Dạo này đằng ấy làm gì thế? có hay "tụ tập" đi chơi với tụi bạn hông? t6 này là lại chia tay với tớ nữa :3 :)) đừng bảo súôt ngày tớ đc đi chơi nhé, dạo gần đây mới đc thế thôi,hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

747#
Đăng lúc 25-3-2013 13:54:13 | Chỉ xem của tác giả
bemeo89 gửi lúc 25-3-2013 10:49
:)) tại trong 1 số trường hợp cần phải mang giày thôi mà,hehe, chứ bt cũng tòan dép  ...

Lại được đi chơi nữa à??? hehehe, tớ cứ thix nhắc lại ấy....

Đến là sốt ruột khi mấy ngày cuối tuần em lap đột ngột trở bệnh, em ấy "ho" như bò rống ấy..thế là chả dám xài, đợi thứ 2 hôm nay cho ẻm đi khám. Mẹ ơi, mở máy ra vệ sinh cho ẻm, thấy 1 mớ tóc bị kẹt vô lỗ thông gió á....Hết cả hồn vía!!!! xài mấy năm ko cho ẻm "tắm" nên giờ ẻm biểu tình thấy ghê >_<....Tiện thể bảo dưỡng nên mình cho em cài lại win luôn. Hờ, thế nên đâm ra bi giờ ngồi tải lại chương trình mới mệt chứ. Thôi kệ, đã tốn thì tốn 1 lần cho khỏe luôn....

Huhu, dạo này hết dâu nên má chẳng mua cho nữa...buồn ghê gứm...nhưng bù lại má hay mua đu đủ. Ăn riết chắc bị vàng da luôn quá!! Ừ, gì chứ nắng trên mí vùng đó khiếp đảm lắm...cháy da cháy thịt luôn chứ chả chơi đâu. Phải ráng trùng tu lại đi nhé =))))

Đống cá nhỏ của V cũng chết sạch rùi, í lộn còn 5 con nhỏ như hột é và 1 em đỏ to. Bây giờ chỉ còn nuôi 1 lọ thôi. Nhưng vậy cũng đỡ...vì đỡ mắc công thay nước hơn. Với lại nuôi cá bé nó cũng lâu dơ...

Incarnation of money rất rất thú vị. Nói chung là dù tình tiết cũ nhưng biết cách triển khai hợp lí, logic và cũng khá hài hước nữa. Xem mà hồi hộp chết được, cứ mong có tập tiếp theo để coi thôi. V cho rằng đây là 1 trong số ít phim Hàn coi được á. Vừa hài, vừa thực tế ^^

*bắt tay* mình cũng đang có suy nghĩ "muốn học lại tiếng Nhật* đó đó nè....chắc tại dạo này mê Inu, Hajime và đọc lại 1 mớ manga + đang khoái kha khá phim Nhật (1 phần là nhờ có mí anh đẹp trai nữa...trai Nhật đúng là duyên ghê á <3) nên đâm ra mình có quyết tâm quay lại với mớ tiếng Nhật....Nhưng mà chắc nếu có cũng mò mẫm tự học ở nhà thui, chứ ko quen đi trung tâm lắm, đi học TT là mềnh lười ngay ấy...Hơ, vấn đề là ko biết là mình còn có hứng thú này tới bao lâu đây???

Em V cũng chơi giỏi lắm...trò nào nó cũng về nước hết. Có chơi trò "nuôi cá" ko? Nó chơi về nc trong có mấy ngày, còn V bì bõm chưa xong 1/2 chặng đường, hic!

T có nguyên bộ anime Inu nè, dạo này còn điên điên thay toàn bộ theme lap là hình Inu luôn. Mở ra là đập vô mặt ấy....^^, tình yêu bự quá nên cứ mún ngắm hoài hem chán, hehe. Dạo này chắc đang hồi teen ấy sao á. Cứ thích lôi truyện ra đọc lại...chắc ngấm vào máu rùi nên hơi bị khó bỏ á....

thì 1 tuần cũng tụ tập 2 lần gì đó. Tụ nhiều quá thì ko dc, vì đứa nào cũng sợ hết tiền á, hihi. Dạo này có người cứ được đi suốt, sướng ghê. Đi Đà lạt nhớ thử 1 lần uống "sữa đậu nành bò" + dạo 1 vòng Hồ xuân Hương ban đêm = xe đạp đôi nhé, bảo đảm "phê" lắm luôn á. hehe.

Mùa này vẫn còn xuân, hoa chắc còn nở. với lại cũng ít khách nữa. Nên đi dịp này là lý tưởng lắm á. Cho tớ gửi 1/2 hồn đi ké với nhá =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

748#
Đăng lúc 27-3-2013 16:05:45 | Chỉ xem của tác giả
cloudy_vt gửi lúc 25-3-2013 13:54
Lại được đi chơi nữa à??? hehehe, tớ cứ thix nhắc lại ấy....

Đến là sốt ruột kh ...

:)) K đc đi chơi nên có ng ghen tỵ cứ khoái nhắc kìa :)) haha

Ủa mà sao lap mà để tóc kẹt vô đc hay ta />.< cô này rụng tóc cũng ghê wá hen. thế rồi máy lấy về rồi? từ hồi cưói e về, lần này là lần đầu tiên cho e trùng tu ấy hả? thế là giờ ai đó lại có máy "như mới" xài nhỉ ;)). ta là ta thích cái cảm jác ấy lắm,hehe

:)) í cha, ta sợ đu đủ lắm, k thích cái mùi của nó, mà ba của ta thì lại khoái đu đủ, nhìu khi gọt xong,  mình ngửi ngửi cái tay mà chẳng khoái cái mùi ấy tí nào :)) lâu ơi là lâu mới thèm thèm, ăn 1,2 miếng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

749#
Đăng lúc 27-3-2013 16:12:06 | Chỉ xem của tác giả
bemeo89 gửi lúc 27-3-2013 16:05
:)) K đc đi chơi nên có ng ghen tỵ cứ khoái nhắc kìa :)) haha

Ủa mà sao lap mà để  ...

Hôm nay lại onl chiều cơ à??? ^^

Chả bít có rụng nhiều hay không, nhưng hôm nào cũng thấy cả mớ rớt xuống sàn nhà, hehe. À, máy sửa lấy ngay mà....ngồi canh mê như canh vàng ấy, nên mí anh kỹ thuật cũng chả dám giữ lâu, mất toi nguyên sáng thứ hai chứ ít đâu....Công nhận là sêm sêm máy mới á, nhanh và mượt hơn hẳn...T cũng nên cho nó đi trùng tu lại đi là vừa....

Dạo này má ko mua đu đủ mà chuyển qua ăn dưa gang roài....trời nóng dã man, ngủ mà toát hết mồ hôi mẹ, mồ hôi con ấy. Ăn dưa gang dịp này là chuẩn nhất...

Đang coi Incarnation of Money đây...hay quá đi mất!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

750#
Đăng lúc 9-4-2013 15:54:11 | Chỉ xem của tác giả
cloudy_vt gửi lúc 27-3-2013 16:12
Hôm nay lại onl chiều cơ à??? ^^

Chả bít có rụng nhiều hay không, nhưng hôm nào cũ ...

:| :| gì kì vậy? sao cái reply cuối cùng của mình lại...còn có vài dòng vậy???

Cái reply hôm đó cũng dài như mọi ngày mà >.< ta còn nhớ nhất là câu hỏi chờ đc trả lời nhất: sữa đn bò là gì?? :@ :(( *nổi đóa* hôm đó mess lúc gần về, lúc đó vừa post reply xong k xem lại rồi tắt máy về lun vì bị mọi ng hối quá. :(( mắc bực :((((

Dạo này ta đuối lắm, bỏ bê hết rồi :p hmm, từ hôm đi ĐL về là 1/4. chính thức từ ngày đó tới chiều hwa  cực kỳ cực kỳ busy, đến nỗi....k có time đi wc lun ;)) đi làm 7g30 có mặt là đã có việc để làm, làm như con thoi ngẩng đầu lên đã thấy 11g trưa ^^ bận nhưng k hề mệt vì cảm thấy ngày trôi wa lẹ và mình có ích :p bây giờ tối nào tớ cũng đi học hết ^^ k mở lap nữa. với lại sau khi đi học về thì cố gắng dành thời jan mỗi ngày ít nhất 1 tíêng cho ~ môn ngoại ngữ mình đã học :"> :))

Ngại ghê, nhưng ta biết có ng hâm mộ ta, hehe. Nói chứ về tới nhà mở sách tí là 10g ngủ mất trời đất rùi >.< phê lắm V ơi. hnay thì "vắng khách", việc cũng đỡ rồi, chiều nay 1 mình 1 phòng, cũng k có "khách" làm fiền, ta mới có thể lên kites đc :p ta cũng biết chắc là có ng đóan ta đi ĐL xong bị mất hồn rồi :))

Nói về ĐL sao nhỉ :p lành lạnh, đã lắm, nhất là trong ~ ngày vừa wa SG cực kì nắng nóng >.< vừa bước xúông xe, nhỏ bạn của ta đã la lên: A, ở đây có cái máy lạnh khổng lồ ở đâu đó :)) tối đến đóng chặt cửa ks mà k khí trong fòng vẫn hơi lạnh,k biết fải nói sao chứ so với tới đi ĐN vừa rồi thì kì đi ĐL này tuyệt vời lun,hehe, vừa đc thư giãn, vừa đc mát mẻ, chỉ có điều cái xe ta đi tour chạy hay thắng nhồi wá >.< mới 7g sáng ngày rời SG, ta đã...ói >.< mệt lừ, vật vã. mâý ngày đi tham wan trên ĐL cứ mỗi lần leo lên xe là mệt,mặc dù bt ta k fải là ng hay say xe >.< với lại đi tour bị dí như giặc í >< thành ra mệt vì k có thời jan nghỉ ngơi :p về lại TP mấy ngày mà ng vẫn còn đừ. Ta đc ngắm cảnh HXH, nhưng k đạp xe đạp đôi >.< k có time mà, còn sữa đn thì cũng k uốgn >.< vì nghĩ rằng jống TP :(( thế sữa đn bò là cái gì :(((((((((((

Cảnh trên đó đẹp mê ly, hay k biết tại vì ta chưa bao giờ đi ĐL :p nên thấy thích ^^ mà lúc nào trông nó cũng có vẻ buồn :p à, ta có đi chợ ĐL nhưng cũng k mua gì nhìu :p và theo ta và ~ ng đi chung thì kì này dâu bán mắc hơn và có vẻ cũng k ngon bằng :p nên ta bị thất vọng về chuyện ấy 1 tí ^^

Thế là ta cũng đc biết ĐL rồi đấy ;)) bớt lạc hậu chưa,hehe ^^ tình hình nhà ngươi sao rồi? có gì mới mẻ k ^^ dạo này có lên SG k?

Ta đang tập ăn đu đủ :p vì nghe nói nó giảm cân :p hehe. thôi thì cái gì tốt cho da, giảm cân thì ăn hết, và thường nó là trái cây nhỉ,hhe, mà ta lại rất ít ăn trái cây :(

À, trên TV sắp chiếu A thousand kisses của chàng ;)) ta chưa xem phim ấy trên kites, cũng k thích nữ chính :)) nhưng có anh, biết sao gìơ ta, nhưng khá vui vì dạo này hình như ng ta hay chiếu phim của a trên TV ;)) cứ mỗi lần TV quảng cáo fim ấy là ta lại nói với mẹ: ng con yêu đó :> :"> :)))

Bây giờ thì có rất nhìu phim mún coi :) cũng như mù mịt thấy fim nào cũng mới với mình^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách