Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hanami95
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk nói với Park Shin Hye: "Anh yêu em"

[Lấy địa chỉ]
751#
Đăng lúc 21-5-2013 18:27:07 | Chỉ xem của tác giả
Bấn, mong 2 anh chị thành một cặp thật sự. <3 <3 <3 <3 <3 . Lần đầu tiên ngồi máy 24/24 là vì You are Beautifull. Sau này phim nào của Suk với Hye mình đều coi hết nhưng ko thích ai đóng cặp với Hye và Suk, chắc ấn tượng Hye - Suk dữ dội quá rồi. ^^! Mỗi lần buồn là lại mở YAB xem lại, cười một mình như người điên. Hic hic, ko biết có ai giống mình ko ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

752#
Đăng lúc 21-5-2013 18:33:34 | Chỉ xem của tác giả
ố ô.... cực kỳ thích 2 anh chị này nhá! Mà lời hứa của chị là j thế nhỉ@@ hẹn hò với anh sao keke
2 anh chị hẹn hò ngoài đời là tuyệt nhất đó <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

753#
 Tác giả| Đăng lúc 21-5-2013 18:35:28 | Chỉ xem của tác giả
ngocmai_281189 gửi lúc 21-5-2013 18:27
Bấn, mong 2 anh chị thành một cặp thật sự.

mình nè, hehe. {:161:}
Không hiểu sao mà mỗi lần thi cử tới nơi là mình lại tự dưng lôi YAB ra coi @_@
Đến giờ vẫn chưa từng ngừng bấn từ khi xem YAB mình chả còn xem bộ drama nào làm mình ấn tượng hơn. Từ đó đến giờ chưa bao giờ xem lại một bộ phim nào nhiều như thế ^^ Và chưa bao giờ ngừng ship đôi chính của nhà này. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

754#
Đăng lúc 22-5-2013 18:52:19 | Chỉ xem của tác giả
gioi oi, cu tuong 2 dua che yeu nhau that, lam minh mung hut!!! he he!!! ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

755#
Đăng lúc 23-5-2013 00:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Hanami95 gửi lúc 21-5-2013 18:35
mình nè, hehe.
Không hiểu sao mà mỗi lần thi cử tới nơi là mình lại tự dưng ...

^^ há há, thêm 1 đứa bấn giống mình, xem mà cười ko dừng nổi vì Jeremy, nhìn Go Mi Nam với Hwang Tae Kyung mà trong lòng lâng lâng hạnh phúc. Tối qua tới giờ mới cày xong 1 lượt YAB part mấy hông nhớ nổi nữa nè, mỗi lần xem xong lại thấy hụt hẫng vì lại thiếu thiếu, trống trống một cái gì đó. Đúng là trước giờ chưa ấn tượng phim nào như YAB. @@ Tự nhận mình thật là kỳ cục .... hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

756#
Đăng lúc 23-5-2013 00:13:40 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem news tổng hợp các tình huống mờ ám của cặp đôi này mà tò mò quá. Thấy anh Suk cũng đáng yêu thật đấy, cứ nói "Anh yêu em" công khai với người ta suốt thôi mà ko sợ bị fan soi gì nhỉ.
Theo ý kiến cá nhân, chắc chắn anh cũng phần nào có ý đó nhưng muốn giấu trong sự đùa của mình :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

757#
Đăng lúc 23-5-2013 15:59:37 | Chỉ xem của tác giả
ship cặp này đc mấy năm ùi, nhưng dạo này ít theo dõi thông tin cặp này
không ngờ vẫn tình cảm như vậy, huhu mừng mún rớt nước mằt
thành cặp đi cho fan nó mừng >"<

Bình luận

xem news Jang Keun Suk cầu hôn Park Shin Hye để cập nhật thêm tin tức nhá bạn ^^  Đăng lúc 23-5-2013 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

758#
Đăng lúc 23-5-2013 18:08:38 | Chỉ xem của tác giả
thích cặp này quá đi mất
2 a c thật là đẹp đôi
nếu mà thành real couple thì còn gì bằng
mong chờ tin vui của Sukhye quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

759#
Đăng lúc 24-5-2013 10:09:52 | Chỉ xem của tác giả
Hai đồng Chí này thân nhau phết , lại muốn tạo Ẻuo tò mò cho dự luận hả sukkie , sẽ mãi mãi ủng hộ couple này nếu như họ là cặp đôi thật ở ngoài đời
Rất hiến có những tình bạn trong sáng trong công nghiệp giải trí, hay mãi duy trì tình Anh em thân thiết như thế Hàn nhé
Hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

760#
Đăng lúc 28-5-2013 21:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị này đáng yêu quá đi àh…. Mặc dù không thích phim Cô nàng đẹp trai cho lắm nhưng mà không phủ nhận được sự đáng yêu của hai người này, quả thật rất tuyệt vời…
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách