Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hanami95
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk nói với Park Shin Hye: "Anh yêu em"

[Lấy địa chỉ]
721#
Đăng lúc 19-5-2013 17:47:40 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn này có vẻ thân nhau ghe ;))) chắc tính cũng hơi dị giống nhau =))) tò mò xem 2 bạn tweet gì cho nhau hihi, mà Sh cung thân với Hongi và Yong Hwa nữa chứ, thích thế !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

722#
Đăng lúc 19-5-2013 17:57:33 | Chỉ xem của tác giả
ghfgh            

fgfdggfdgdfgfffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

723#
Đăng lúc 19-5-2013 19:59:44 | Chỉ xem của tác giả
Á Á Á, sao h mình mới được thấy news này là saoooô
Hót thế này mà mình nỡ bỏ qua saoo :((
Suk ka ơi, a đừng làm e đau tim chứ :">
Iu thì công khaiiii thật lun đi, e là e cũng thích a c đến vs nhau lắm couple xưn đẹp :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

724#
Đăng lúc 19-5-2013 20:37:26 | Chỉ xem của tác giả
hu hu hu hu
chủ thớt ác quá thử thách lòng nhiệt tình tò mò của người khác quá
làm sao mà tui trả lời đủ 200 ký tự bây giờ , ........
Thôi thì cảm ơn chủ thớt nhiều nhiều nhen
Đủ 200 ký tự chưa hả trời ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

725#
Đăng lúc 19-5-2013 20:38:30 | Chỉ xem của tác giả
Anh àh,
Thôi anh cưới chị ấy luôn đi
không thì 2 người công khai yêu nhau đi.
Nửa đùa nửa thật thế này chỉ làm fan tăng xông thôi a ạh
Mà chắc là thật chứ chẳng ai đem chuyện này ra mà đùa, a cứ nói yêu chị ý thế thì ma nào dám tán c ấy nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

726#
Đăng lúc 19-5-2013 21:15:40 | Chỉ xem của tác giả
đây là một trong những cặp mình thích nhất, dạo gần đây hơi lơ là couple này vì mê mụi shipper couple khác. đọc đc tin này mừng húp mắt hihi. Nếu thật sự hai hai chi mà iu nhau thì tuyết vời quá rồi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

727#
Đăng lúc 19-5-2013 21:19:08 | Chỉ xem của tác giả
mình rất park shin hye nha.:DD
có tin gì là vào xem liền ak???hii
không hiểu sao nó đa tài thế nhỉ.môn thể thao nao cũng biết.
ủng hộ đê
thank bạn dịch tin này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

728#
Đăng lúc 19-5-2013 21:40:42 | Chỉ xem của tác giả
thix anh  SUK từ phim CNĐT ,kết anh trong phim love rain ,thích nghe giọng hát của anh bởi bài love rain .....
nhưng ko thix phong cách hiện giờ của anh ,nhìn sao vẫn thấy ko đc man lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

729#
Đăng lúc 19-5-2013 21:48:47 | Chỉ xem của tác giả
Ráng đc cái cmt nào. PSHHHHHHHHHHHHHH         JGSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSS   
                                                                                      f                                                                                            f  ffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff                                                                                                                                                                                                                                                                                   

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

730#
Đăng lúc 19-5-2013 22:47:51 | Chỉ xem của tác giả
Park Shin Hye dạo này nổi thế                                                                          
Đến cả Jang Keun Suk mà cũng phải mê cơ :))                                                  
Tò mò về cái MV này quá                                          
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách