Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hanami95
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Geun Suk cầu hôn Park Shin Hye?

[Lấy địa chỉ]
481#
Đăng lúc 21-5-2013 11:39:14 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Suk "cao thủ" lắm, đa mưu túc kế chả biết thế nào mà lần với bạn!
Ở cuối video clip chúc mừng Hye 10 năm sự nghiệp bạn í còn nói nhép I love U
Không hiểu bạn ý có mưu đồ gì đây ta? Nếu thật lòng với con bé bộ xem một số show mà Hye tham gia (Music & Lyric, Strong Heart...) thấy cô bé thắc mắc về chuyện yêu đương, hẹn hò... Suk không thấy mủi lòng àh?
Hye đang ở giai đoạn đẹp nhất thời thanh xuân, hy vọng là nếu Suk có tình sẽ không để bé nhà mình ca bài cô đơn thế này mãi. Nếu vậy, ta hận bạn Suk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

482#
Đăng lúc 21-5-2013 12:33:54 | Chỉ xem của tác giả
Ngọt vãi {:295:}{:295:}{:295:}
Hai anh chị này Mong là hai người hẹn hò thật ~~~ lalala
Cơ mà bên Netizen Hàn cứ đồn ShinHye với YoongHwa T.T Thích cặp này hơn {:301:}{:301:}{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

483#
Đăng lúc 21-5-2013 12:49:38 | Chỉ xem của tác giả
cái cặp đôi này từ trc đến h có rất nhìu tin gây sốc r
cái tin này cũng ko kém phần long trọngj đây{:313:}
mong rằng sau này sẽ có nhìu tin xịt máu mũi nữa để các shipper đc bữa liên hoan {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

484#
Đăng lúc 21-5-2013 12:56:40 | Chỉ xem của tác giả
sax, dạo này SukHye kinh qá, tung mâu mần liên tục thế này có mà giết fan à???

Mà Suk khoái lôi mẹ vào câu chuyện nhỉ, cứ nói cái gì đấy xong lòng vòng thế nào cũng chốt lại 1 câu: "Mẹ tôi rất thích cô ấy " là dư lào {:438:}

Quả này là ông này đang dâng trào cảm xúc nên cầu hôn luôn, xog thấy hớ nên phải đế thêm câu "anh đùa đấy" vào cho fan vs pá pà đỡ nghi ngờ. cơ mà càng thế càng có cái để soi để bắt lỗi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

485#
Đăng lúc 21-5-2013 13:07:24 | Chỉ xem của tác giả
yêu nhao luôn đê :v
ta tự hỏi bao giờ lại thấy các ngươi xúng xính với nhao nữaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
2 đứa đẹp đôi thế cơ mà :))
yê nhao đê cho ta còn thấy đời nó đệp :3
=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

486#
Đăng lúc 21-5-2013 13:15:01 | Chỉ xem của tác giả
èo, rất là ngóng nhé, chủ thớt đặt ẩn thế nài thì nhất định phải com thôi =))

Cặp nì dễ thương, cứ thế nài ai cũng hi vọng thành đôi, cơ mà những cặp thể hiện ra thế nài lại rất khó có khả năng thành đôi, hix. cứ phải tẩm ngẩm tầm ngầm thì nó mới nên duyên được =))

Bình luận

hehe, cái này vẫn chưa có ý kiến được, khi nào chưa nhìn thấy đôi trẻ tay trong tay bước vô giáo đường thì chưa thể yên tâm được ;))  Đăng lúc 22-5-2013 01:10 AM
cmt xong thấy mớ đồ đôi có ý kiến nào ko bạn ;)  Đăng lúc 21-5-2013 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

487#
Đăng lúc 21-5-2013 14:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Jang Geun Suk chẳng hợp với Park Shin Hye tí nào ý. Xem You are so handsome mình thích Jung Yong Hwa với Park Shin Hye hơn cơ. Nhìn cái chú Suk cứ kiểu j ấy, mắt lúc nào cũng đánh đậm nhìn ái ơi là ái, xem cái đoạn bị lợn đuổi mà cười lăn lộn =)))))))))
Sau khi xem clip love time của Lee Seung Gi và running man ep bao nhiêu đấy k nhớ :D mình thấy Shin Hye và Seung Gi cũng khá hợp. Sao 2 người này k đóng phim cùng nhau nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

488#
Đăng lúc 21-5-2013 16:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này so cute. Mỗi tội nhìn Jang Geun Suk hơi đàn bà, hồi xưa nhìn mely nhưng giờ càng ngày càng nữ tính hóa nên cũng hơi nản. Hi vọng 2 đứa cũng thành 1 couple thật ngoài đời cho dân tình mát mặt, không thì coi nhau như anh em bạn bè thân thiết cũng rất ok :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

489#
Đăng lúc 21-5-2013 18:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, hôm nay đọc đc cái này bấn loạn tinh thần cả buổi chiều, nhìn 2 anh chị mà mình ko ngăn nổi hạnh phúc, cười tủm tỉm chư con điên >"< .............. :D :D :D :D :D :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

490#
Đăng lúc 21-5-2013 21:30:04 | Chỉ xem của tác giả
vyvy7990 gửi lúc 19-5-2013 17:41
có thật k vậy trời ...
vậy mà trước h mình cứ nghi ngờ giới tính của anh ...

thiệt hok???..tại a ík mặc đồ đúng chất nữ wá..nênnnnn..
thế nên mình mới xlỗi anh ík kịch liệt đấy...:((((((((..
mà anh ík w Shin Hye đúng là đẹp đôi thiệt hen..mog la HE

Bình luận

đúng đó bạn ^^ Suk theo phong cách unisex nên thế. Còn nam tính - nữ tính thì xem ra phải xét trên nhiều phương diện khác. Mình thì mình khẳng định Suk 100% chuẩn men ^^   Đăng lúc 21-5-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách