Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Im Si Wan 임시완

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 20:35:47 | Chỉ xem của tác giả
Popular Korean dramas based on webtoons

Misaeng ( 2014 )

Dựa vào một webtoon cùng tên của Yoon Tae Ho, Misaeng 20 tập đã vượt ra khỏi  truyền thống của nhũng bộ phim truyền hình Hàn Quốc và thu hút sự chú ý vì nó chỉ tập trung vào những thực tế căng thẳng của tầng lớp lao động Hàn Quốc mà không có cốt truyện tình yêu. Jang Geu Rae (Im Si Wan) là một người trưởng thành đang gặp khó khăn trong việc tìm việc vì anh ta chỉ có bằng tốt nghiệp trung học. Mặc dù cuối cùng anh được nhận làm một thực tập sinh tại một công ty đa quốc gia, anh đã cố gắng rất nhiều vì bị coi là thiếu năng lực

cre: sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 20:38:04 | Chỉ xem của tác giả
Siwan và Yoona xác nhận cho bộ phim mới

Thành viên của Girls 'Generation Yoona và ZE:A Siwan đã được xác nhận trong những vai chính trong bộ phim mới của đài MBC "The King Loves".

Theo NewsN, một đại diện của S.M. Entertainment tiết lộ rằng Yoona sẽ đóng vai chính trong bộ phim sắp tới. Tương tự, Star Empire Entertainment cũng tiết lộ rằng Siwan sẽ đóng vai chính.

Siwan sẽ đóng vai trò của nhà vua khôn ngoan Wang Won từ Vương quốc Goryeo và Yoona sẽ đóng vai Wang San, người phụ nữ nổi tiếng vì vẻ đẹp quyến rũ của cô.

"The King Loves" dự kiến sẽ bắt đầu quay vào tháng 11 sau khi bộ phim hiện tại của Yoona "The K2" kết thúc và sẽ phát sóng vào đầu năm 2017.

cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 20:50:05 | Chỉ xem của tác giả
Đọc kịch bản#TheKingLove

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 20:53:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 20:54:34 | Chỉ xem của tác giả
POSTER #ONELINE

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 20:58:21 | Chỉ xem của tác giả
Trailer#OneLine

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 20:59:37 | Chỉ xem của tác giả
Stills#OneLine

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 21:01:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 21:03:22 | Chỉ xem của tác giả
Stills#OneLine

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2016 21:05:03 | Chỉ xem của tác giả

(News) Im Siwan chia sẻ về nỗi sợ phá vỡ hình tượng của mình
Diễn viên Im Siwan đã làm sáng tỏ về sự nhầm lẫn trong hình tượng của cậu ấy đối với công chúng và chia sẻ về những dự định tương lai trong bài phòng vấn gần đây.

Khi nói hình ảnh trong sáng and tốt bụng của mình, Siwan chỉ cười và đáp: "Em nghĩ em đã và đang tạo được một hình ảnh tốt trong mắt công chúng, và em nghĩ em đã nhận được nhiều lợi ích từ việc đó. Mọi người thường hay tin rằng em là một người tử tế. Em đoán điều đó có lợi hơn có hại đối với em. Thi thoảng có người còn hỏi em rằng: "Cậu có biết cách chửi bậy không vậy?", em chỉ trả lời: "Tại sao? Tôi nên chửi cậu à hay thế nào?" (cười)
Cậu ấy vẫn giữ thái độ khiêm tốn và chia sẻ: "Em không phải một thiên thần như mọi người vẫn nghĩ đâu. Những người như Park Bo Gum hay Yoo Jae Suk mới là những người có hình tượng tuyệt vời. Em không là gì khi so sánh với họ cả. Em cảm nhận được những hành động của họ là xuất phát từ trái tim, còn em chỉ đang cố gắng để không phá vỡ hình tượng của mình thôi." (Đúng là Im thảo mai =)

Im Siwan quay sang nói về sự nghiệp diễn xuất của cậu ấy: "Em không phải người đạt tới trình độ có thể chắc chắn chỉ ra sức hấp dẫn của mình là từ đâu đâu (với vai trò là một diễn viên). Em vẫn chưa thể suy nghĩ được làm thế nào để làm tốt toàn bộ một dự án (phim ảnh),thay vào đó, em chỉ tập trung làm cho diễn xuất của mình thật nhất có thể. Sau khi xuất hiện trong "Mặt Trăng ôm Mặt Trời", em nhận ra việc giao tiếp tốt với đạo diễn quan trọng tới mức nào. Vậy nên em luôn cố gắng nghe thật nhiều ý kiến trong lúc diễn."

Cậu ấy cũng cho thấy những khía cạnh rất thật về bản thân mình, tiết lộ rằng cậu ấy rất thích việc uống rượu một mình và xem các TV Shows như "Infinite Challenge" hay New Journey to the the West." Im Siwan bổ sung: "Có thể nói rằng em tránh việc xuất hiện trên các show thực tế là để giữ hình tượng của mình. Nhưng em muốn được xuất hiện trong "New Journey to the West.” vì em nghĩ em sẽ đỡ cảm thấy áp lực hơn khi tham gia show này. Em sợ mình sẽ phá vỡ hình tượng của mình, nhưng em cũng chẳng có gì nhiều để che giấu cả."

Khi chủ đề về việc nhập ngũ được đề cập, ngôi sao này đã nói cậu ấy muốn được phục vụ trong quân đội và quay về thật sớm. Cậu giải thích: "Em muốn hoàn thành việc phục vụ quân sự thật tốt rồi tiếp tục sự nghiệp ca hát và diễn xuất của mình. Em cũng muốn tham gia hát OST cho phim nữa."
Cuối cùng, Im Siwan nói về những dự định tương lai với tư cách là một diễn viên, cậu nói: "Mục tiêu của em là có thể dung hoà được sự hiệu quả và hứng thú trong công việc. Nếu em bị ảnh hưởng bởi một công việc nhất định nào đó hay bởi một ai đó và thay đổi bản thân, vậy thậm chí còn tốt hơn. Em không muốn tỏ ra tham lam đâu, nhưng em thực sư muốn được mời đến những sự kiện lớn như Liên Hoan Phim Cannes và tham thú xung quanh. Tới lúc đó chắc sẽ thú vị lắm.

Im Siwan Vietnam Fanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách