Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Vitaminvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min khẳng định danh hiệu Nữ hoàng quảng cáo trước khi bộ phim mới lên sóng

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 17-1-2015 16:35:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhớ cách đây mấy năm hồi đóng xong cain and abel ss cũng nhận đc rất nhìu quảng cáo, khi đc hỏi về cát sê thì c kêu: ôi, sao tự nhiên đau bụng wa. Ss hài dã man.
Giờ phim chưa lên sóng news về phim về ss cứ gọi ngập nhà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 17-1-2015 18:28:50 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị từ đợt đóng Cain and Abel với chú Sub nhà mình. Rồi đến Rooftop Prince với Chunie. Lần này lại đến Hyun Bin. Ui trời ơi, mong đợi quá đi. Chị ơi, fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 17-1-2015 18:32:13 | Chỉ xem của tác giả
Bin và Min, 2 người mà mình đều thích. Đợi film tới ngày công chiếu. hóng quá đi. Thích chị từ đợt đóng vs chú Sub rồi lại tới bợn Chun. Yêu quá đi mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 17-1-2015 19:08:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim chưa chiếu mà đã hot thế này rồi. Vì đây là tác phẩm đầu tiên của Hyun Bin sau khi xuất ngũ nên ai cũng mong chờ sự trở lại này của anh. Nhìn qua cặp đôi chính thôi là đã không có gì để chê về cả diễn xuất lẫn ngoại hình rồi. Xem phim Hoàng tử gác mái với Plan man của Han Ji Min thấy chị ý khá hợp với kiểu nhân vật năng động, hoạt bát, nữ tính.
Mình tò mò không biết nội dung kịch bản so với phim Kill Me Heal Me liệu có gì đặc biệt hơn không vì mình đang xem phim đấy và thấy rất hay, diễn xuất của Ji Sung và Jung Eum đều rất tuyệt.

Mong rằng phim sẽ thành công và thu hút người xem đến tận tập cuối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 18-1-2015 13:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Yêu chị Min từ cái nhìn đầu tiên. hoho.
Kể từ ngày xem Rooftop Prince đến giờ mới biết đến chị nhưng có ấn tượng rất sâu săc với chị vì chị cười rất xinh  .. Dạo này đài báo cũng đưa tin nhiều về phim mới nên mình rất mong đợi và chúc phim thành công, chúc chị Già kiếm được nhiều tiên và đóng nhiều phim hơn nữa nhe.<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 18-1-2015 13:45:47 | Chỉ xem của tác giả
ngày xưa hồi thấy chị đóng phim cùng yoochun em ko thấy đặc biệt lắm ,

nhưng dần dần đọc news về chị thấy rất mến, và nhìn kỹ thì chị có những nét rất quyến rũ người nhìn

đồi mắt, nụ cười, rất đẹp, nhìn thánh thiện ý ;x

thấy bảo chị đã từng hợp tác với anh Bin rồi, lần này hợp tác lại nữa chắc chắn sẽ tạo ra một bộ phim tuyệt vời

hóng phimm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 18-1-2015 17:31:02 | Chỉ xem của tác giả
Nữ thần đã trở lại, ngoài gương mặt không tuổi, diễn xuất xuất thần của ss Ji Min mình còn mến nụ cười ngọt của ss nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 18-1-2015 20:23:18 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhh
lâu lắm mới có thời gian mò lên kite, phải nói là lâu lắm rồi ý,
Hóng film mới của ss Min xinh đẹp, nhớ ss ấy trong Gác mái quá cơ, còn có cả Anh Hyun Bin nữa chứ. Nói chung ta sắp mốc meo trong này, h chòi mặt lên hóng film mới. SS iu quá cơ. Chúc film mới thành công,
Lót dép hóng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 18-1-2015 21:28:28 | Chỉ xem của tác giả
chờ film lâu lém rùi dream couple
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 18-1-2015 22:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt rồi, cực thích chị luôn, bữa vừa mới coi lại Hoàng tử gác mái xong.
Mà cũng bất ngờ thiệt khi chị mới debut có 12 năm.
Từ hồi MLFTS tới giờ ngưng coi drama luôn, chuẩn bị hóng lại thôi /
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách