Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Eddie Peng - Bành Vu Yến (彭于晏)

[Lấy địa chỉ]
391#
Đăng lúc 5-1-2015 17:30:50 | Chỉ xem của tác giả
Chính thức đặt gạch xin gia nhập Bành gia...
Mới xem Đại Mạc Dao... (thử xem thế nào vì ko biết làm gì hết rảnh???) thế nhưng hoàn toàn bị quật ngã bởi diễn xuất của Bành đại ka... Vì quá bận rộn nên chưa thể xem được thêm phim nào khác của Yến ka... nhưng thật sự, chỉ với Hoắc Khứ Bệnh thôi đã đủ để ta ái mộ Yến ka rồi!

Chẳng dấu gì, Hoắc Khứ Bệnh vốn là Chiến Thần mà ta ái mộ nhất trong các Chiến Tướng Trung Hoa cổ, không phải phim, không phải truyện... mà là ở trong lịch sử kia... Và thật tình, ban đầu cơ bản là ta không hề để ý tới phim Đại Mạc Dao vì chẳng biết nó là gì, cho đến khi vô tình biết phim đó  nói về Hoắc Đại Tướng nên ta quyết định xem... Và... Bành Vu Yến đã khiến ta không còn phải tưởng tượng khí chất bất phàm, dung mạo ngạo thế thế vị đại tướng lưu danh kim cổ nữa!
Giờ mỗi lần đọc lại những thông tin lịch sử về Hoắc Đại Tướng ta đều hình dung ra dáng vẻ của Bành Vu Yến!

Xin góp chút lòng thành xây dựng Bành Gia...

Bình luận

welcome, mình thích yến ca lâu lâu rồi, nhưng xong Đại Mạc Dao thì chuyển từ thích sang cuồng =))))  Đăng lúc 6-1-2015 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

392#
Đăng lúc 5-1-2015 18:22:52 | Chỉ xem của tác giả

Cre: albatrossfeathers
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

393#
Đăng lúc 5-1-2015 18:26:05 | Chỉ xem của tác giả

Cre: albatrossfeathers
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

394#
Đăng lúc 6-1-2015 19:23:31 | Chỉ xem của tác giả

Nhìn anh ý mân-nỳ chưa kìa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

395#
Đăng lúc 6-1-2015 22:44:53 | Chỉ xem của tác giả
https://www.youtube.com/watch?v=mqxlOnZk-jg&spfreload=10

Happy Camp Hoàng Phi Hồng và đồng bọn :v bản vietsub nhé :3
Xem Eddie ngố tàu ko chịu đc yêu ko chịu đc
ps : Pichan à, bạn biết up video ko thì chỉ t luôn nhe ^^ xie xie ni

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

396#
Đăng lúc 7-1-2015 05:10:42 | Chỉ xem của tác giả
picachu_90 gửi lúc 6-1-2015 10:44 PM

Happy Camp Hoàng Phi Hồng và đồng bọ ...

Bạn chỉ coppy đoạn mã phía sau rồi cho vào thẻ [utube] là được:
Ví dụ: mã chia sẻ là http://youtu.be/mqxlOnZk-jg thì bạn chỉ lấy phần mã mqxlOnZk-jg và đặt vào trong thẻ Youtube (thẻ video màu đỏ có tam giác trắng trên phần biên soạn trên kia kìa)

Mình up thay bạn Happycam của Bành đại ka hê hê... Vừa xem mà sáng sớm cười như ma làm... đến khổ! Lát rồi mọi người sẽ nhìn mình bằng con mắt nào đây... Ôi... Bành ka ơi là Bành ka!

Bình luận

thanks bạn :D Mới tham gia còn ngại ngùng xem bản HC năm tháng vội vã xem thành giặc luôn :))  Đăng lúc 7-1-2015 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

397#
Đăng lúc 9-1-2015 16:00:57 | Chỉ xem của tác giả
Yến ca dễ thương quá, lớn rồi nhưng vẫn rất nhí nhảnh

Nguồn: weibo
[email protected]

Bình luận

Bản còn cuồng đồ ăn vs One piece nữa.:))  Đăng lúc 27-1-2015 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

398#
Đăng lúc 19-1-2015 17:22:43 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là em rất hâm mộ Yến ca ca từ khi xem Hoàng Phi Hồng xong. Em kết nhất nụ cười và đôi mắt của anh ấy. Sau khi xem xong ở rạp liền về nhà tìm tất cả thông tin của Yến ca ca và lục lại toàn bộ phim để xem.
Xem xong Đại Mạc Đao thì thành cuồng luôn
Bản tính của em lại thích dzai đẹp bụng 6 múi nên lại càng yêu huynh ý.
Em cũng xin đóng góp 1 chút cho gia đình của Lão Bành ạ ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

399#
Đăng lúc 23-1-2015 15:25:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yến Yến nhà ta đáng yêu như vậy mà sao nhà cửa vắng vẻ quá nhỉ Khó hiểu thật. So ra thì Yến Yến chẳng thiếu gì cả, đẹp trai có đẹp trai, đáng yêu có đáng yêu, body khỏi phải bàn, mà diễn xuất thì càng thuyết phục...
Mình cũng mới thích Yến Yến được ít hôm thôi, xem cũng ko đc bao nhiêu phim của anh cả nhưng vẫn rất rất thích diễn xuất của anh. Coi anh diễn mà mình chưa bao giờ nghĩ anh từng là diễn viên thần tượng cho tới khi đọc tiểu sử. Mình cũng xem lại phim mà đc cho là phim thần tượng của anh nhg cũng ko hề thấy có tý thương mại nào. Kiểu như vai diễn đó cũng ko quá phức tạp, quá khó diễn, ví dụ như Thiên Khoát hay bạn j đó trong Khẩn Đinh, nhưng vào tay Yến nhà mình thấy nhân vật đó sao mà sống động tự nhiên quá )
Tiếp đến là đôi mắt to tròn + cái miệng xinh của Yến. Đã xinh rồi lại còn hay cười toe toét cơ. Nhìn biểu cảm của bạn nhỏ trong Hear me mà mình cười đến đau cả bụng. Hồi đấy lại còn mũm mĩm, tay chân ú na ú nần, đi lại thì lật đật, nhìn cưng ko chịu nổi.
Mà nói đến Yến thì ko thể ko nói đến body rồi. Bình thường mình ko có để ý vụ body j đâu, nhìn cái lão Jo In Sung thì rõ ạ ) Ngắm body các anh sáu múi mình cũng chẳng có cảm xúc mấy vì anh nào cũng như anh nào. Thế mà sang Yến thì thấy cái j cũng đẹp, cũng sexy cả. Thích rồi nên khổ vậy đó. Trông cơ bắp cuồn cuộn còn thấy đáng yêu với thân thương. Mà Yến nhà mình cũng đc vòng ngực đẹp trời cho, nở nang một cách tự nhiên hahaha
Thôi hết rồi, giờ lại đi xem lại Hear me. Phim này bạn nhỏ thỉnh thoảng cứ như thèng dở ấy, ko có việc j tự nhiên ngoác mồm ra cười )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

400#
Đăng lúc 27-1-2015 18:33:52 | Chỉ xem của tác giả

Cre: literallyadramaqueen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách