Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tramvip.pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dương Mịch Lưu Khải Uy gửi thiệp mời và kẹo cưới, Đường Yên sẽ làm phù dâu

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-1-2014 16:20:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình là một fan bự của anh chị nà, thix anh chi từ hồi công khai hẹn hò đến giờ, luôn luôn lên google tìm kiếm tin tức của anh chị đê đọc, cũng save rất là nhiều hình của anh chị để ngắm cho đã . Phải nói anh chị quá là đẹp đôi và xứng với nhau, ngưỡng mộ tình yêu của hai anh chị dành cho nhau. Đám cưới của anh chị cũng gần kề rồi mong là sẽ có thật nhiều tin tức và ảnh ọt về đám cưới thế kỷ của anh chị. Hónggggg!!!!!!!
Chúc anh chị trăm năm hạnh phúc và mau có baby nữa nha :]]]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-1-2014 16:58:29 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ đến ngày 8-1 quá đi. 2 anh chị chuẩn bị cho đám cưới sớm quá.
Tận từ đầu tháng 11 liền. Sự chuẩn bị công phu quá.
Chắc là lãng mạn và lung linh lắm đây.
Thiệp cưới nhìn đơn giản nhưng nhìn thấy đẹp quá. Lại có cả chữ ký của cả 2 người nữa.
Độc đáo quá.
Hỷ sự đầu năm 2014. Đôi kim đồng ngọc nữ của C-Biz.
Chúc hai người đầu bạc răng long, trăm năm hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-1-2014 17:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu mình chỉ thích Mịch tỷ thôi nhưng sau khi xem xong Như Ý, tự nhiên cũng rất thích Uy ca, thấy 2 người vô cùng hợp. Kể từ đó thành fan bự của Uy - Mịch... Sau này xem phỏng vấn nghe 2 người chia sẻ về chuyện tình cảm, cảm thấy tình yêu của Uy - Mịch rất đẹp, rất lý tưởng
Gần đây vừa được xem Thịnh Hạ của Uy - Mịch vừa ngóng cái đám cưới (còn 4 ngày nữa thôi)
Chúc Uy - Mịch trăm năm hạnh phúc!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-1-2014 17:36:03 | Chỉ xem của tác giả
Oh đám cưới đáng mong đợi nhất 2014 đây mah. Cả hai anh chị đẹp đôi quá chừng luôn. Mah cả hai cũng chu

đáo nữa nghĩ cho các đồng nghiệp mah tổ chức bữa tiệc vào một ngày khác nhưng đặc biệt có ss Đường Yên làm phù dâu nhỉ

Nhất điịnh phải hóng ảnh đám cưới mới được. Thanks bạn trans news nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 4-1-2014 17:39:51 | Chỉ xem của tác giả
a vậy là còn 4 ngày nữa là tới đám cưới rồi hóng ảnh quá
hai anh chịi rất đẹp đôi, chúc anh chị trăm năm hạnh phúc
hóng ảnh phù dâu của Yên tỷ nữa!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-1-2014 17:39:57 | Chỉ xem của tác giả
Oa chúc mừng anh chị cuối cùng cũng đã chính thức về với nhau. Mình hâm mộ couple này lâu rồi, giờ mới đc toại nguyện.
Đây có lẽ là một trong những đám cưới đc mong chờ trong năm 2014. Lại đc ss Yên làm phù dâu nữa thì phải gọi là quá tuyệt vời luôn. Ko biết đám cưới có nhiều ảnh ko, hay sẽ hạn chế phóng viên ra vào.
Dù sao cũng chúc anh chị tân hôn hạnh phúc, sớm sinh quý tử : " >
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 4-1-2014 17:42:38 | Chỉ xem của tác giả
Thiệp mời có vẻ đơn giản nhưng cũng đẹp ghê ha. 2 người này đẹp đôi cực kỳ luôn, hóng một thế hệ tiểu thiên thần xinh xắn đáng yêu như mẹ, tài năng như ba nhé . Chúc 2 người trăm năm happyyyyy
Đầu năm nay sao đón toàn tin zui thế này *tung bông*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 4-1-2014 17:46:28 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị này chuẩn bị cưới nhau á??? Không thể tin được nha. Hơ hơ, cứ tưởng anh này giống anh Chung Hán Lương 40t mà chưa lấy vợ chứ. Sợ ế à?? ) Lấy vợ nhanh tay ghê cơ
Chúc mừng chúc mừng!!

Bình luận

CHL hình như có vợ rồi hay sao á bạn ^^ mà cưới lén hay sao á, mình nhớ có đọc được tin đó rồi  Đăng lúc 4-1-2014 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 4-1-2014 18:12:26 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng 2 anh chị thành đôi nh
em đang rất hóng hóng tình hình 2 anh chị trai tài gái sắc của điện ảnh Hoa Ngữ mà
cái em hóng và muốn có tiếp theo chính là cái thiếp kia kìa thèm quá chừng
cám ơn các bạn chủ thớt ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 4-1-2014 18:21:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hai người này cuối cùng cũng lấy nhau rồi, quả là đáng trông mong, xem phim của hai anh chị này nhiều rồi, quá kết luôn. Chúc hai anh chị mãi mãi hạnh phúc !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách