Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: jiw_handsome10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ĐOÁN TÍNH CÁCH QUA NGÀY SINH (Độ chính xác 99,99%)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 25-4-2013 16:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 30. Luôn có bạn bè ở xung quanh vì bạn vui nhộn và dễ gần. Luôn muốn điều khiển tình yêu nên bạn thường làm người yêu không hài lòng.

mình chưa có người yêu nên chưa biết được là mình có muốn điều khiển tình yêu không nữa, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 25-4-2013 18:13:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình sinh ngày 29/2 mình thấy cái này cũng đúng khoảng 70% rồi
Ngày 29. Bạn có nhiều ý tưởng tuyệt vời và tin vào giác quan thứ 6. Tuy nhiên, bạn thường cảm thấy mệt mỏi với công việc và những người xung quanh. Nhìn vào mắt người khác, bạn có thể đọc được suy nghĩ của họ. Hay tưởng tượng và ghen tuông, bạn thường tạo ra các cuộc cãi vã với người yêu, đôi khi xử lý mọi thứ theo cảm tính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-4-2013 17:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 26. Ham học hỏi và rất nhạy cảm với những thay đổi xung quanh, thích du lịch. Bạn yêu nhanh, chán nhanh và luôn thích những tình yêu mới.

đúng cái khúc thix đi du lịch thôi. còn mấy cái còn lại hình như k đúng lắm vs mình                                       
heheh dù sao cũng thank bạn đã chia sẽ :):):)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 26-4-2013 19:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Bạn thích được quan tâm, dễ bị sốc khi mất niềm tin. Nhìn bề ngoài, có vẻ trọng hình thức nhưng thực ra bạn cũng có nhiều tham vọng. Bạn đa cảm nên dễ bị chinh phục, nhưng tình yêu thường không kéo dài. Đây chính là lý do bạn khó có được một mối quan hệ đứng đắn và bền vững.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 26-4-2013 21:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình sinh ngày 20, mình thấy cũng có vài điều giống mình đó
Nhưng không hiểu sao do tìm hiểu kỹ quá hay sao mà giờ...
Cảm ơn người tạo game này nhé, cho biết thêm 1 thông tin thú vị về những ngày sinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 26-4-2013 22:30:43 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!!!! đúng 100% lun chứ giỡn :))
Ngày 13. Ghét nịnh bợ, luồn cúi. Sự chân thật khiến bạn dễ gần dù đôi khi bạn quá thẳng thắn. Bạn là người rất đặc biệt trong mắt người yêu và luôn hấp dẫn đối phương bởi sự thành thật, dịu dàng và chu đáo.
đúng dc nửa vế đầu do chưa có người yêu...:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 14-5-2013 14:52:47 | Chỉ xem của tác giả
"Ngày 10. Rất có năng lực, dễ trở thành người nổi tiếng. Giỏi thực hiện ý tưởng của mình và luôn chia sẻ với người khác. Là người lịch sự và tao nhã nhưng bạn thường đánh mất tình yêu chỉ vì ghen tuông."
Câu đầu thì mình chưa biết nhưng câu cuối cùng thì đúng rồi T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 14-5-2013 21:56:41 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 1. Bạn rất hiếu kỳ, thích cống hiến, quan tâm đến việc đang làm và ít bị chi phối bởi những thứ khác. Tuy nhiên, bạn sẽ thành công nếu kiên nhẫn hơn. Bạn tin rằng có tình yêu sét đánh và ấn tượng đầu tiên là quan trọng nhất. Bạn luôn muốn giữ hòa khí nhưng tình cảm rất rõ ràng, chỉ có thể yêu hoặc ghét, không có sự mập mờ.

Chuẩn >_< bời vì quá thẳng tính và rõ ràng nên mình toàn bị hiểu nhầm với bị ghét không hà ==. Cơ mà mình lại có được 2 người bạn thân thiết nhất cũng bởi tính cách này ♥♥♥. Ấn tượng ban đầu mà không tốt thì đương nhiên sẽ không có thiện cảm, mà đã không có thiện cảm thì đương nhiên mình sẽ không tìm hiểu thêm, vì thế nên sẽ chẳng có chuyện giao lưu tình cảm rồi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 16-5-2013 12:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 17. Sống khác người nhưng thân thiện và hết lòng vì bạn bè. Bạn thường làm mọi việc theo cách riêng và để nó vượt xa giới hạn cho phép. Bạn hấp dẫn người yêu bằng tính cách vui nhộn đáng yêu. Bạn chắp nhặt những tính cách của những người đàn ông vĩ đại để dựng lên mẫu người yêu lý tưởng của mình.

Cũng giống giống ạ                                                                                                                        
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 16-5-2013 12:49:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ôi đúng y hệt tính cách của mình luôn!
cái này thú vị thật,
để mình giới thiệu cho bạn bè cùng biết                                                                                    
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách