Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: jiw_handsome10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ĐOÁN TÍNH CÁCH QUA NGÀY SINH (Độ chính xác 99,99%)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 16-5-2013 14:07:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, đúng thế không biết =)) nhất là khoản dễ xúc động, hay khóc

Còn cái chuyện người khác không yêu mình được lâu thì chưa yêu chưa biết :))

Đoán tính cách qua ngày sinh cũng hay và đúng thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 16-5-2013 17:11:53 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 27. Là người nhạy cảm, dễ bị tổn thương, hay khóc. Thường khép mình trong vỏ bọc, nhưng trong thực tế bạn là người rất đằm thắm. Dễ yêu cũng dễ bỏ. Chẳng ai có thể yêu bạn lâu được.
_ sao chả giống với tính cách tôi 1 tẹo nào luôn {:404:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 16-5-2013 17:15:13 | Chỉ xem của tác giả
Cái ngày của ta sao mà chẳng đúng gì cả: "Ham học hỏi và rất nhạy cảm với những thay đổi xung quanh, thích du lịch. Bạn yêu nhanh, chán nhanh và luôn thích những tình yêu mới.
Sai bét luôn. Nhất là cái đoạn yêu nhanh, chán nhanh. Giờ vân chưa có mối tình nào nhá, mà nếu  có đảm bảo chung thủy cả đời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 16-5-2013 18:57:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngày 25. Là người của công việc, không trở ngại nào có thể ngĮn cản bạn thực hiện mục tiêu của mình. Phần chất này kết hợp với tinh thần trách nhiệm sẽ luôn mang lại thành công cho bạn. Chiều chuộng và trân trọng người yêu hơn cả bản thân mình. Tình yêu đối với bạn là tất cả. Bạn sẽ kết hôn sớm

---------------------
Chỉ đúng một nửa. Mê công việc và rất trách nhiệm với nhiệm vụ đc giao. Tuy nhiên phàn trân trọng người yêu và kết hôn sớm thì ..... I don't think so. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 16-5-2013 19:20:31 | Chỉ xem của tác giả
hix, chuẩn cmnr
Ngày 12. Bạn là người thân thiện, hài hước và đầy nghị lực. Hào phóng trong cuộc sống nên bạn không để ý đến những tiểu tiết. Điểm yếu của bạn là tính khí nóng nảy. Thích kiểu tình yêu chinh phục bởi bạn rất tin vào khả nĮng tán tỉnh của mình. Dễ yêu và cũng dễ bỏ

Nhưng chắc chưa tìm ra tình yêu đích thực thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 23-5-2013 11:25:18 | Chỉ xem của tác giả
mình ngày 9 : mà đúng với tính cách của mình dễ sợ !!!
mà cũng cảm ơn bạn làm ra cái này để mình biết thêm về ngày sinh và tính cách của mình nha !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 23-5-2013 12:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Đúng với mình đó chứ.

Không có sự mập mờ, chỉ có thể là yêu hoặc ghét.

Ấn tượng đầu tiên là quan trọng nhất, hổng thích ai từ lần đầu là về sau cũng hổng thích lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 23-5-2013 13:50:56 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 24. Lạc quan trong cuộc sống, có nĮng khiếu giao tiếp nên được yêu quí và tin cậy. Khi cần giãi bày tâm sự mọi người sẽ tìm tới bạn đầu tiên. Thỉnh thoảng bạn yêu do muốn được biết mùi vị yêu đương. Bạn luôn làm người bạn yêu phải điên dại vì sự dịu dàng và lãng mạn.
Đời e FA nên chưa bt cảm  giác ah
Đoạn trên thì k đúng lắm ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 23-5-2013 17:05:54 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 6. Rộng lượng, hào phóng, trí tưởng tượng độc đáo. Đôi khi, hay can thiệp vào chuyện của người khác. Mọi người thường ngạc nhiên vì sự cống hiến và lòng can đảm của bạn. Tình yêu của bạn suôn sẻ và êm thấm bởi nó bắt nguồn từ tình bạn. Sự chân thành của bạn sẽ mang hạnh phúc đến cho người bạn yêu.
---------------------------------------
tình yêu của mình luôn bắt đầu bằng tình bạn ah , nhưng dế làm mất luôn tình bạn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 29-5-2013 10:09:09 | Chỉ xem của tác giả
Ghét nịnh bợ, luồn cúi. Sự chân thật khiến bạn dễ gần dù đôi khi bạn quá thẳng thắn. Bạn là người rất đặc biệt trong mắt người yêu và luôn hấp dẫn đối phương bởi sự thành thật, dịu dàng và chu đáo.
Tính cách cũng giống mình lắm chứ
Đúng là chính xác thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách