Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cuộc chiến hoa hồng [Ai muốn chơi tiếp thì vào cho ý kiến ;))]

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 7-7-2012 22:11:45 | Chỉ xem của tác giả
ღ♥Nh0kBj♥ღ gửi lúc 7-7-2012 21:49
Đã là còn người thì ko ai ko có bí mật, vậy bạn có dám kể cho mọi người biết 1  ...

Bí mật kinh khủng nhất của em là gì???

Thật hãi hung!!! Đó vừa là bí mật vừa là nỗi sợ hãi dè nén bao nhiu năm qua của em.

Chuyện xảy ra lúc đó em học lớp 7, tuổi thơ trong sáng, hồn nhiên và thơ mộng bit bao.
Ký ức trong em vào buổi tối hôm đó là đang dung dăng dung dẻ cùng các ban chơi trốn tìm, lúc đó em núp kỹ lắm, nhưng k hỉu xao nó vẫn mò ra đc chỗ e trốn, đang lúc gần bị phát hiện, e cảm thấy tim đập chân run dữ dội và quần e bắt đầu cảm thấy ướt, lẽ nào xợ quá mà em mất kiểm soát,tè ra cuồn )))). Em tìm đường chạy vào toa-lét, OMG!!!
1 sự thật kinh hoàng, quần e đầy,,,
Ra khỏi wc. Mặt e tái mét, tay chân rụng rời...
Và sự thật kinh hoàng đó, em ém tới bây h

Bình luận

@Anh Shin: Anh đúng là một nửa của em! :)  Đăng lúc 7-7-2012 10:42 PM
@Haibara :Thì tại nói bí mật ra mà anh Bi cứ đòi chứng minh nên mình mới nói, đâu phải cái gì cũng cần chứng minh đúng không?  Đăng lúc 7-7-2012 10:41 PM
@Haibara: đừng nha, bình tĩnh, đừng làm liền  Đăng lúc 7-7-2012 10:41 PM
@Haibara: bên anh, bắt chứng minh nên pé nhà anh hơi bức xúc, bí mật sao chứng minh được đúng ko  Đăng lúc 7-7-2012 10:40 PM
xơ đưa ra rầu Cami lại hok dám nhìn =)))))))))))  Đăng lúc 7-7-2012 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2012 22:41:00 | Chỉ xem của tác giả
BTC xin công bố kết quả của bên nữ, chiến thắng đã thuộc về bạn Haibara.

Lý do: cặp đối thủ không đưa ra được bí mật thuyết phục và có sức hấp dẫn với BTC. Ngoài ra nếu bí mật của các bạn là sự thật thì như vậy đã vi phạm quy định của BTC lúc đăng ký thi đấu ( mời quay lại trang 1 để đọc lại quy chế ).
Câu chuyện của thí sinh Haibara dc miêu tả sinh động và gây sự chú ý cho người đọc nhiều hơn.

Như vậy kết quả cuối cùng qua 2 lượt đấu của nam và nữ thì chiến thắng chung cuộc đã thuộc về couple với tỉ số thuyết phục 2-0. Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia cuộc thi. Hẹn gặp lại các thí sinh trong vòng 2 ^^

Bình luận

Anh shin siu nhưn cứ để em nói hết í rùi em về! :(  Đăng lúc 7-7-2012 11:14 PM
haha, anh nói rồi mà không nghe, cái bí mật pé nói làm sao mà bằng cái bí mật tối qua của anh đc, chào BTC rồi về pé ơi  Đăng lúc 7-7-2012 10:45 PM
em wa pages 1 đọc lại quy định của BTC, cái dòng chữ màu đỏ nhé, anh ko hề sửa chữa gì đâu, nó vẫn có từ đó lúc anh lập thread rùi đấy ^^  Đăng lúc 7-7-2012 10:45 PM
Sao anh k bắt đội kia chứng minh, bên em vẫn 1 nam - 1 nữ mà!  Đăng lúc 7-7-2012 10:44 PM
Ơ đó là Bí mật SỐC mà anh! :(  Đăng lúc 7-7-2012 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 7-7-2012 22:47:01 | Chỉ xem của tác giả
ღ♥Nh0kBj♥ღ gửi lúc 7-7-2012 22:41
BTC xin công bố kết quả của bên nữ, chiến thắng đã thuộc về bạn Haibara.

Lý do: cặp ...

Kites là 1 diễn đàn trẻ, hoạt động hợp pháp theo PL & Hiến pháp Việt Nam xã hội chủ nghĩa nên chỉ chấp nhận cặp đôi 1 nam 1 nữ, không chấp nhận nữ - nữ hay nam - nam, cũng không chấp nhận các giới tính không xác định ( cái này có thể coi là BTC kỳ thị giới tính đi =))

Thì couple bọn em vẫn đảm bảo 1 nam - 1 nữ mà anh! Sao lại thế chứ? òa òa...

BTC bảo cho phép nói bí mật, nói bí mật xong BTC lại kêu phạm quy...

Đáng lý nghe bí mật BTC phải giữ kín chứ! :((

Bình luận

2 zợ chồng loạn quá đêeeeeee =))))))))  Đăng lúc 7-7-2012 10:54 PM
đi qua ủng hộ em Ca ;))  Đăng lúc 7-7-2012 10:54 PM
đọc ko hết mà đã la oai oái là thế nào :-w  Đăng lúc 7-7-2012 10:53 PM
Vậy mới Độc mà anh! Mình vẫn nam - nữ chứ có nam nam - nữ nữ đâu! :)  Đăng lúc 7-7-2012 10:52 PM
đừng có mà về chém anh đó anh, anh nói rồi, cứ nói lúc đăng ký đi mà không chịu .. cứ thích chơi trội  Đăng lúc 7-7-2012 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 7-7-2012 22:51:17 | Chỉ xem của tác giả
Ồooooooooooooooo - zéeeeeeeeeeeeeeeee!!!
Cúp-pồ trúng mềnh lọt vào vòng trong rầu anh ơi
Đêm nay về chung giường 2 mềnh mần nhao tẩy cho tâm hồn sạch sẽ nhá
Thi có 1 tối mà hại não quá

Bình luận

cái con icon =))))))))))))))  Đăng lúc 8-7-2012 12:33 AM
tởm cái icon wa' đi mất =))))))))))  Đăng lúc 7-7-2012 11:00 PM
haha, nay mình lộ hết bản trất rầu, a cứ để e tung tăng :XXXXXX  Đăng lúc 7-7-2012 10:58 PM
ôi cái icon =))  Đăng lúc 7-7-2012 10:56 PM
má ơi, cái icon đen tối thế em =))  Đăng lúc 7-7-2012 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2012 22:52:32 | Chỉ xem của tác giả

Mọi vi phạm về việc khai man nếu bị phát hiện thì cặp đôi sẽ bị hủy tư cách thi đấu, không có bất kỳ du di hay thông cảm nào trong trường hợp này.

Anh chưa hủy tư cách thi đấu của đội em đã là du di lắm rồi nhé. Còn nữa, đội kia thắng nguyên nhân chính vì bí mật của họ dc kể hấp dẫn hơn đội em nhé. Hãy đọc lại bài thi của 2 bên sẽ thấy BTC ko hề thiên vị gì trong trường hợp này hết ^^

Bình luận

nay aBi sướng nhất, tinh hoa là aBi hốt về :))))))))))  Đăng lúc 7-7-2012 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 7-7-2012 22:56:07 | Chỉ xem của tác giả
ღ♥Nh0kBj♥ღ gửi lúc 7-7-2012 22:52
Anh chưa hủy tư cách thi đấu của đội em đã là du di lắm rồi nhé. Còn nữa, đội  ...

Đã là còn người thì ko ai ko có bí mật, vậy bạn có dám kể cho mọi người biết 1 bí mật đáng sợ nhất của bạn hay ko?

Đấy, đội em kể cái bí mật ĐÁNG SỢ của đội em ra còn gì nữa anh!

ĐÁNG SỢ chưa?

Anh còn định TRUẤT QUYỀN THI ĐẤU của Đội em mà không ĐÁNG SỢ sao?

Nói ra Bí mật => xém bị Truất quyền! Vậy Bí mật có sức ảnh hưởng ghê gứm!

Hihi...Em nghĩ bí mật của bọn em đủ tiêu chuẩn của yêu cầu ĐÁNG SỢ ấy chứ ạ!

Với lại yêu cầu là ĐÁNG SỢ chứ đâu phải yêu cầu là HẤP DẪN! :(

Edit:

Nếu anh yêu cầu kể bí mật một cách HẤP DẪN thì đội em đã làm khác! Đằng này yêu cầu là ĐÁNG SỢ cơ mà!

Chỉ cần vài dòng ngắn ngủi trong bài bộc bạch đã có thể chứng minh nó cực kỳ ĐÁNG SỢ => không cần màu mè hoa lá làm gì!

Nếu vậy anh Bi có thể cho Đội em biết bí mật đội kia đáng sợ chỗ nào được hơm?

Bình luận

BTC nài ... lắm =))  Đăng lúc 8-7-2012 07:56 AM
thế này là vui rồi pé à, có chút xíu mà dỗi rồi à, tự ái à, hư, đạp cho h  Đăng lúc 7-7-2012 11:26 PM
Em nói bí mật ra anh còn đòi TRUẤT quyền thi đấu còn gì, vậy không đáng sợ à? :)))  Đăng lúc 7-7-2012 11:02 PM
thôi pé, bình tĩnh đi, suy nghĩ cất kỹ an toàn trong đầu của pé, cứ nói ra làm gì, BTC cũng công bố rồi  Đăng lúc 7-7-2012 11:02 PM
haizz, cơ mà BTC hok thấy nó sợ chỗ nào hết =.='  Đăng lúc 7-7-2012 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2012 23:15:59 | Chỉ xem của tác giả
CaMilOvE gửi lúc 7-7-2012 22:56
Đấy, đội em kể cái bí mật ĐÁNG SỢ của đội em ra còn gì nữa anh!

ĐÁNG SỢ ch ...

Vậy anh phân tích thế này nhé:
Việc đội em công bố người này là nữ, người kia là nam. Ngắn gọn 2 dòng, em bảo người đọc phải sợ như thế nào. Riêng anh đọc vào chỉ có cảm giác, à, ra thế, chả biết nó nói có thật hay ko nhỉ? Toàn bộ suy nghĩ của anh về cái tuyên bố đó đó chỉ dừng lại có vậy. Và anh nghĩ khá nhiều bạn khác khi đọc cũng sẽ đồng cảm với anh, nếu em cần anh có thể gọi mọi người vào so sánh giúp 2 bài thi.
Còn bí mật của Haibara thì có tình tiết, có hoàn cảnh, có nội dung. Ít ra khi đọc anh có thể hình dung ra hoàn cảnh của bạn ấy, em thử đặt mình vào hoàn cảnh bạn ấy thử xem ( em nói em cùng giới tính với ngta cơ mà ). Liệu em có sợ hãi bị phát hiện ko? Nỗi sợ hãi đó với nỗi sợ hãi chỉ vì việc khai man trong 1 chương trình giải trí ko có áp lực gì như game này, thì em thấy cái này đáng sợ hơn. Anh chưa bàn gì đến chuyện bạn ấy nói thật hay nói dối, nhưng ít ra cái bí mật của bạn ấy làm a ko có cảm giác quá quan tâm xem nó thật hay giả như cái bí mật của đội em. 1 bí mật mà bị nghi ngờ khi nói ra thì ko thú vị được nữa đâu em. ^^

Bình luận

BTC có quyến tự quyết. pé nhà này hơi nóng tính, BTC đừng buồn lòng.  Đăng lúc 7-7-2012 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 8-7-2012 00:27:46 | Chỉ xem của tác giả
[KẾT QUẢ VÒNG ĐẤU LOẠI]
TRẬN ĐẤU GIỮA COUPLE 3 - COUPLE 14

Trận đấu kế tiếp giữa Đội 1 & Đội 4 vào lúc 20h tối T2 tuần sau :)

Thư ký xênh đẹp tốt bụng nhất thế gian =)))

einna

Bình luận

thư ký này xấu òm à =))))))))))  Đăng lúc 8-7-2012 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 9-7-2012 13:46:06 | Chỉ xem của tác giả
Trận đấu của mình chắc bị mà ám hay sao mà cứ hết lần này đến lần khác bị dời ngày, hy vọng tối này mọi người có mặt đầy đủ để tham gia trận đấu.
Couple nhà anh Rùa đừng hủy nữa mà tội BTC nhé!

Hẹn gặp lại lúc 8h tối hôm nay. Mềnh là người đúng giờ nên đúng giờ đó là có mặt :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 9-7-2012 20:03:48 | Chỉ xem của tác giả
Hana đã có mắt đúng giờ rồi đây.
BTC + đối thủ của đội Hana đâu rồi vào báo danh đê
Chít bị nhầm vai hay sao á!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách