Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 3-9-2013 18:06:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites tròn 2 tuổi! Mình đã theo dõi kites từ rất lâu rồi, từ khi còn là tiền thân kst đến giờ. Lúc đầu cũng ít xem phim lắm, nhưng nhờ có các bạn mà mê mẩn, h ko bỏ được nữa. 2 năm chưa phải là dài nhưng cũng đủ để các bạn khẳng định được vị trí của mình trong người xem như chúng tớ. Mong là các bạn luôn bền vững và phát triển hơn nữa. Như 1 số bạn ở trên có nói, chắc mình sẽ theo dõi các phim của kites cho đến già thì thôi. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
HAPPY BIRTHDAY. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 3-9-2013 18:12:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

HAPPY BIRTHDAY to Kites.
Chúc mừng sinh nhật kites và chúc mừng các bạn. Các bạn đã gây dựng được 1 cộng đồng, 1 tổ chức mà ở đó thỏa được đam mê và mong muốn, mơ ước của rất nhiều các thành viên như chúng tớ. Chúng tớ thật lòng cảm ơn các bạn. Mong sao các bạn ngày càng bền vững và phát triển. Yêu kites rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 3-9-2013 18:13:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

comt phát ủng hộ
chúc mừng sinh nhật kites- phố diều mà mọi người ngày đêm gìn giữ và phát triển ^^
đến đây vì mục đích yêu phim, và dần dần làm staff, được đóng góp với mình là một niềm vinh dự
nhìn lại chặng đường vui có buồn có, ủng hộ cũng nhiều mà thị phi cũng không ít
chỉ biết nói là mình luôn yêu quý phố diều, ở đó gặp được những người bạn rất tuyệt vời, được đóng góp và được hưởng những thành quả ấy
HAPPY BIRTHDAY!!!
P/s: vid rất đẹp ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 3-9-2013 18:46:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bữa giờ trên fb này nọ cũng có gửi lời chúc tới Kites rồi. Giờ làm thêm bài nữa vậy.

Gửi Kites thân yêu, một nơi ảo nhưng chan chứa nhiều tình cảm. Bạn 2 tuổi rồi đó, dĩ nhiên sẽ không dừng ở đây đâu nhỉ, Kites sẽ còn bay cao bay xa mãi, đúng không! Nhờ có những founders mà chúng ta có 1 sân chơi cho những con người yêu phim ảnh. Nhờ có những "kỹ thuật viên" góp phần cải tạo diễn đàn để ngày một tốt hơn. Nhờ có những bạn staff trong đội ngũ subteam đem đến cho chúng ta những bản sub tuyệt vời nhất, một khi đã xem sub của Kites thì không muốn xem sub nơi khác nữa, chỉ trừ những mảng mà Kites subteam k sub thôi ^^. Nhờ những moderate và Super-moderate điều hành và quản lý từng khu, đặc biệt là những kiện cáo này nọ. Và cũng nhờ có những thành viên thường trực, năng động, dễ thương mà Kites mới dc lớn mạnh như hôm nay. Túm lại là mình rất cám ơn các bạn, cám ơn rất rất nhiều!!!!!!!!!!!
Mình yêu các bạn!!! Chúc các bạn nhiều sức khỏe và cùng nhau đi tiếp con đường này!
Kites, We fly and fly high!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-9-2013 16:48:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

đã trễ rồi mới biết có thớt này

Dù sao cũng chúc mừng kites được 2 tuổi. tuy vào kites này cũng được 2 năm, ko phải là những người đầu tiên bước qua kites, cùng kites trãi qua những khoãng thời gian dài như vậy

Thăm thoát mới đó mà đã được 2 năm, kites ngày càng lớn mạnh, và trở thành 1 thói quen hằng ngày của mình

Chúc mừng sinh nhật Kites, chúc Kites tròn 2 tuổi và luôn vững mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 4-9-2013 17:06:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng Kites đã đc 2 tuổi, dù khoảng thời gian mình theo chưa lâu nhưng rất thích cách làm việc của mn ở đây, cảm ơn mn đã vất vả mang đến cho chúng mình những sản phẩm tốt nhất.

Bây giờ mỗi ngày đều vào Kites như 1 thói quen của mình rồi, chúng ta sẽ cùng nhau nỗ lực xây dựng Kites ngày càng thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 5-9-2013 08:26:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hai năm, nhanh thật nhỉ
vèoèoèovèo. thời gian như milu chạy ngoài đường
Chúc mừng sinh nhật Kites thân iu, chúc mừng ngày sinh nhật thật zui zui zui và zui
Chúc Kites luôn mong manh và cực manh động trong tất cả các hoạt động góp ích cho cộng đồng {:306:}{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 5-9-2013 10:28:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Happy Birthday to Kites ^^
Phố Diều xinh đẹp và năng động, luôn mang lại niềm vui cho mọi người
2 năm rồi, và nhiều năm nữa vẫn mong các thành viên Kites sẽ luôn bên nhau, càng găn bó với nhau và ngày càng thành công và lớn mạnh hơn nữa
Love Kites 4ever ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 5-9-2013 11:30:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

chúc mừng sinh nhật Kites

hơi muộn màng tý

chúc kites ngày càng phát triển hơn nữa nhé :x

yêu kites lắm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 5-9-2013 15:07:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Vào chúc mừng sinh nhật kites hơi trễ mất rồi, nhưng cũng vẫn nên gửi một lời chúc thật đẹp đến cho kites chứ nhỉ ^^

Đã hai năm rồi đấy, nhanh thật. Dường như chỉ mới một chớp mắt, ngoảnh lại đã qua hết 2 năm rồi. Mặc dù một thành viên nhỏ nhoi như mình chưa giúp sức được gì nhiều cho kites nhưng mình hứa sẽ vẫn luôn là độc giả trung thành dõi theo từng bước tiến của kites dù rằng chỉ trong thầm lặng thôi.

Lớn nhanh nữa nhé Kites ơi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách