Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 16-11-2013 23:25:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình biết đến kites đã rất lâu rồi. Khi mà mình đi tìm một wed để đọc truyện thì được giới thiệu đến với diễn đàn này. Thật xấu hổ khi phải nói rằng đã làm tàu ngầm ở kites một thời gian dài, vì đối với mình lúc đó thì đây cũng chỉ là một nơi để đọc truyện lúc rảnh rỗi mà thôi.
Mới đây thì vì một tình huống bắt buộc, nên mình đã phải đăng ký nick để có thể tiếp tục theo dõi tác phẩm đó.
Rồi khi gia nhập kites rồi mới thấy nơi đây sao phong phú thế, vui nhộn thế.
Nhờ kites mà mình đã quen được thêm rất nhiều bạn mới.
Học tập được thêm rất nhiều thứ.
Và phải nói là khi đã gia nhập kites rồi thì cứ mỗi khi động đến cái máy tính là lại phải vào kites đầu tiên.
Hai năm, một quãng thời gian chưa phải là dài, nhưng cũng không hề ngắn chút nào, nhưng BQT kites và các bạn staff và tạo ra một sân chơi bổ ích, giúp cho những mem như mình có một nơi để giao lưu, học hỏi, giải trí sau một ngày học tập và làm việc mệt mỏi.
Chúc mừng kites đã được 2 năm tuổi, chúc kites ngày càng phát triển hơn với nhiều dự án và các sản phẩm hay hơn nữa và mình mong có thể gắn bó lâu dài và mỗi năm lại có thể chúc mừng sinh nhật kites một lần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 16-11-2013 23:57:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình mới vào Kitse chưa lâu.

Nhưng giờ ngày nào mà không vào sẽ nhớ ngày đó.

Cảm ơn Kites rất nhiều. Nhờ Kites mà mình có nhiều bạn hơn

thấy iu cuộc sống này hơn khi xung quanh mình luôn có những người tốt

Nhân dịp sinh nhật chúc Kites ngày càng phát triển hơn nữa

Một lần nữa cảm ơn dội ngũ subtem đã làm việc không quản vất vả

cho ra đời những bản sub nhanh. cảm ơn kites rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 18-11-2013 12:15:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật kites nha. Cám ơn những bộ phim hay, những MV nhạc, những bài hát và những câu chuyện thật ý nghĩa mà các bạn đã đem lại cho những người hâm mộ.
Cám ơn các bạn đã làm việc không ngừng nghĩ để đem lại cho mọi người một sản phẩm tốt nhất.
Chúc diễn đàn sẽ luôn phát triển ngày càng mạnh, trở thành trang web giải trí hàng đầu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 20-11-2013 10:00:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

từ ngày kites ra đời em có nhiều phim để xem hơn
thế mà đã 2 năm, từ 1 page chuyên sub phim giờ đây kites trở thành page làm sub chất lượng nhất nước
chúc kites ngày càng lớn mạnh, chúc các bạn staff khỏe mạnh
tuy là chúc sinh nhật muộn nhưng còn hơn không nhỉ {:144:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 21-11-2013 12:01:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

chúc mừng sinh nhật kites, chúc kites sang tuổi mới ngày càng phát triển đông thành viên và có những sản phẩm sub chất lượng, để nhiều bạn có thể chung vui niềm đa mê phim ảnh . Cảm ơn các bạn vì không quản ngày lẫn đêm đã tung ra rất nhiều phim và show
Chúc các mod, và staff có thật nhiều nhiều sức khỏe để phục vụ dân chúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 21-11-2013 12:13:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites.

Đây là trang web khiến mình ngạc nhiên nhất vì sự chuyên nghiệp của các bạn. Kites được tổ chức như một công ty với đầy đủ "ban bệ" từ các phòng ban chuyên ngành (khu vực) đến HR, PR rồi cả ban đời sống nữa :-). Cấu trúc nhân sự cũng đầy đủ từ satff đến các cấp quản lý từ thấp đến cao.
Web lại được thiết kế rất sinh động, nhiều màu sắc và được cấu trúc rất riêng.
Nội dung của kites thì khỏi phải nói rồi, phong phú và đa dạng hết cỡ với phim ảnh, truyện từ Đông sang Tây, rồi cả tập san, radio, games. Tất cả đều do các thành viên của kites tự làm với tinh thần cống hiến và miễn phí hoàn toàn.
Và hiệu quả làm việc của các bạn cũng rất đáng nể nên ngày càng có nhiều người như mình tìm đến với kites, đồng hành cùng kites.
Chúc mừng sinh nhật kites, cùng với thời gian mong kites sẽ ngày càng lớn mạnh và đáng yêu hơn nhé. :-)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 21-11-2013 20:48:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites ^_^
Mình mới vào Kites chưa được lâu lắm, chắc cũng chỉ được tầm hơn một tháng thôi nhưng mà bây giờ vào Kites như là một thói quen hàng ngày của mình vậy. Lúc nào bật máy tính lên, trước đây là mình phải vào Facebook đầu tiên nhưng bây giờ thì vào Kites đầu tiên rồi :))
Mong rằng sang tuổi Kites sẽ ngày càng phát triển hơn nữa, thành công hơn nữa ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 22-11-2013 04:13:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites :X
Mình đến với Kites từ những ngày đầu tiên, nên đã được chứng kiến Kites ngày càng phát triển: phong cách làm việc chuyên nghiệp hơn, liên kết với hệ thống phim online vivo, đặc biết tốc độ cập nhật phim thì nhanh khỏi nói rồi :X
Thật sự là không có ngày nào mà mình không vào Kites cả, ngoài cập nhật phim mới còn có cả tin tức về showbiz và những project ngoài lề.
Hy vọng rằng Kites sẽ ngày càng phát triển lớn mạnh, cũng như subteam và các mod khỏe mạnh và luôn luôn cùng nhau hỗ trợ phát triển Kites <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 22-11-2013 08:30:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phải tận tới khi thấy khó khăn hơn trong việc download phim, mới thấy đc tầm quan trọng của Kites trong đời sống tinh thần của mình {:144:} Chưa down đc 1 tập mới là thấy bồn chồn lắm lắm. Kể cả xem online vẫn không thấy hạnh phúc bằng, vì phải down hẳn về để còn xem đi xem lại, để chủ động tận hưởng mọi lúc.
Thanks Kites và sub team rất nhiều với những cống hiến cho các bạn yêu phim, như mình {:176:}
Từ nay chăm chỉ đăng nhập follow thôi {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 22-11-2013 08:33:06 | Chỉ xem của tác giả
hồi trước hình như down phim ko cần $ hay sao ý, chả hiểu cấp độ với $ dùng làm gì nữa h mới thấy nó thực sự cần thiết :)
Chúc mừng sn kites.vn
Chúc mọi người làm việc trong diễn đàn luôn mạnh khỏe để làm ra những bộ phim hay cho bà con thưởng thức ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách