Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cung chúc tân xuân - Phố Diều mừng xuân Đinh Dậu

[Lấy địa chỉ]
831#
Đăng lúc 29-8-2017 21:02:54 | Chỉ xem của tác giả
Lại một sinh nhật nữa của kites, từ thời mình đi học đến bây giờ đi làm rồi, bao nhiêu thứ web online mọc ra vẫn chỉ thích sản phẩm của kites. Hoặc tại mình cổ hủ thấy down về xem mới sướng, thế nên yêu kites nhiều lắm
Chúc mừng sinh nhật Kites nha!!!
Óe đọc lại mới thấy là thread cũ, quê ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

832#
Đăng lúc 1-9-2017 08:35:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Sáng ra thấy bong bóng bay ngập trời là biết có sự kiện lớn rồi, mà vào thấy có mỗi bài chúc Tết đầu năm.
Nếu mình nhớ không nhầm thì 2-9 là sinh nhật Kites. Bây giờ không xem phim, cũng lười down nên gần như các hoạt động trên kites ít dần, nhưng xa thì không xa được, vẫn lảng vảng ở đây.

Mà cũng không nhớ đầu năm đã com chưa nữa, thôi thì ham hố chúc Kites luôn phát triển, điều mình rất thích ở Kites ngoài sub nhanh, sub đẹp thì là sự yên bình, không có xô bồ, ồn ào hay gay gắt như trên các trang mạng xã hội hay các web khác, một sắc màu riêng biệt của Kites .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

833#
Đăng lúc 1-9-2017 08:51:57 | Chỉ xem của tác giả
Sáng giờ ngồi đập bong bóng nên quên mất sự kiện này. Không nhớ đây là lần thứ mấy đón tết cũng kites nữa. Chúc diễn đàn kites luôn phát triển mạnh mẽ, mang nhiều nhiều chương trình hay, phim hay, sub chất lượng cho tất cả member. Từ đó giờ mình luôn thích cách hoạt động của kites cũng như cách khuyến khích các thành viên đóng góp, xây dựng forum hòa đồng, thân thiện Chúc các staff có một mùa xuân vui vẻ, sức khỏe dối dào, gia đình hạnh phúc và tiếp tục phát triển kites hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

834#
Đăng lúc 1-9-2017 09:09:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Sáng ra thấy có bong bóng là vui rồi. Chúc mừng sinh nhật Kites. Mỗi năm Kites đều có event nhìn thú vị và vui vẻ lắm.
Hy vọng Kites sẽ tiếp tục phát huy và bứt phá thêm những năm tiếp theo nhé. Yêu các admin và Kites nhiều nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

835#
Đăng lúc 1-9-2017 09:15:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Năm nay kites làm sinh nhật hay quá. Bong bóng bay khắp trời luôn. Chúc mừng Kites tuổi mới niềm vui mới thành công mới. Cảm ơn tất cả những điều kites đã làm cho mọi người trong thời gian qua ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

836#
Đăng lúc 1-9-2017 09:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites Chúc Kites phát triển mạnh hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

837#
Đăng lúc 1-9-2017 10:10:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng năm mới ❤️ Dù gần hết năm rồi, nhưng mình vẫn muốn chúc chính mình và mọi người thật thành công trong năm nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

838#
Đăng lúc 1-9-2017 10:29:58 | Chỉ xem của tác giả
chaytheotraoluu gửi lúc 27-1-2017 11:33 PM
Chúc phố diều nhiều thật nhiều niềm vui nhé

chúc tất cả những ai quen hay không quen  ...

Hí hí, mình thấy bạn chúc những ai quen và không quen nên cũng cảm ơn bạn rất nhiều. Mình cũng chúc bạn như vậy nha.
Gặp nhiều niềm vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

839#
Đăng lúc 1-9-2017 10:30:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng năm mới Kites. ❤️❤️❤️.
Lâu lắm rồi mới quay lại nhà mà ko khí quá vui vẻ luôn.
Chúc mọi điều thành công tốt đẹp với Kites cũng như tất cả mọi người
Yêu mọi nguời nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

840#
Đăng lúc 1-9-2017 10:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Lo đập bóng mà quên chúc Kites sinh nhật vui vẻ. Hi vọng Kites phát triển forum hơn nữa.
Chúc các bạn admin mạnh khỏe và may mắn để tiếp tục đón nhiều cái sinh nhật nữa cùng các thành viên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách