Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sofiali
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Couple màn ảnh của Đường mà bạn yêu thích

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-8-2013 13:56:38 | Chỉ xem của tác giả

chủ thread thiệt lợi hại mà, tự mình lập thread tự chiếm luôn cái sofa...{:184:}

mình bỏ phiếu rồi,

1 phiếu cho Hoắc Ca, đẹp đôi từ màng hình ra tới ngoài đời {:110:}
1 phiếu cho Tấn Ca, diễn xuất của cặp này khiến người động lòng {:121:}
1 phiếu cuối cùng muốn cho Hồ Ca lắm vì ngoài đời nhìn đẹp đôi ghê luôn, nhưng ghét trên màn ảnh hai người ko xẹt ra điện lửa gì hết... nên cuối cùng ko vote.   Chừng nào có poll "bạn muốn Yên diễn cặp với nam diễn viên nào nhất" thì mình sẽ bỏ cho Hồ Ca đầu tiên

P.S.:  chỉ muốn nói là mình thấy ra được chủ thread đặc biệt ko "chiếu cố" đến một người diễn viên nha {:180:}

Bình luận

ko "chiếu cố" là ý gì đây ta??.. Tiếp thu ý kiến của bạn .. mình sẽ cố gắng thu thập rồi làm cái Poll đó .. he.he...  Đăng lúc 8-8-2013 05:58 PM
Em thì thấy cả nhà mình luôn chứ ko phải ss chủ thread ko đâu ss ơi . e là e công nhận e cũng thế đó . Cái người đó ...  Đăng lúc 8-8-2013 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-8-2013 14:24:08 | Chỉ xem của tác giả
mình thì thấy Đường với anh nào cũng đẹp đôi hết nhưng vẫn chấm cho Hồ Ca nhiều nhất vì cũng chỉ mới xem couple của Đường với Hồ Ca và Hoắc Kiến Hoa nên cũng chưa rõ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-8-2013 13:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Yên tỷ với ai cũng đẹp đôi hết
Hai người đầu tiên thì chọn không cần suy nghĩ gì hết, Ca ca và Hoa ca chọn không phải bàn cãi gì hehe . Nhưng người thứ 3 thì có chút đắn đo và cuối cùng chọn Tấn ca {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-8-2013 14:05:15 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà!

Nói thật là ngoài Trần Kiện Phong và Bao Tử Tùng thì mình thấy Yên tỷ cặp với soái ca nào cũng đẹp hết! Mỹ mãn luôn ý! Cơ mà nếu để bảng xếp hạng thì của mình sẽ là...

No.1 - Hoắc Kiến Hoa.
Tính ra mình thích Wallace trên chục năm nay rồi nên đương nhiên vote cho anh No.1 miễn lý do luôn! {:184:}

No.2 - La Tấn.
Tiếp theo chắc hẳn là Tấn ca. "Loạn thế giai nhân" thì chưa biết thế nào chứ mình cực thích vai của anh trong Agent X. Cảm thấy đẹp đôi vì có nhiều cảnh Ánh mắt hai người cứ gọi là ngọt! {:98:}

No.3 - Huỳnh Tông Trạch
Cuối cùng là Bosco - top "zai" TVB của mình! {:184:} Không vote anh thì còn vote ai!! {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-9-2013 16:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Hồ Ca ( Cao thủ như lâm, Hiên Viên Kiếm)
Từ Chính Hy ( Ba thiên kim họ Hạ. Đánh thức tình yêu)
Hoắc Kiến Hoa (Tiên Kiếm 3, Kim Ngọc lương duyên)
Hố!Em thì thích Couple Đường Bông nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-9-2013 13:15:30 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là với Bông ca rồi, yêu Đường cũng từ Tiên 3. Yêu Tử Huyên, yêu cái cách mà Tử Huyên hy sinh thầm lặng cho Trường Khanh, yêu cái cách mà hai người chọn uống nước vong tình nhưng thực sự lại ko uống. Tình yêu suốt 3 kiếp đầy gian nan trắc trở, cuối cùng vẫn ko thể đến với nhau, nhưng kết thúc đó đã là viên mãn nhất
Tiếp theo đương nhiên là Ca ca rồi, cơ mà mình thấy 2 người hợp làm anh em hơn là tình nhân. Nói chứ mình muốn Hồ Hoắc thành đôi hơn cơ
Cuối cùng thì chọn Từ Chính Hy. Tuy rằng mình cũng ko phải tuyệt đối thích cp này nhưng mình thấy những vai diễn của TCH khá tốt, tính cách cũng ổn, cảm thấy khá hợp với Đường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-1-2014 13:13:44 | Chỉ xem của tác giả
thích hết ngoại trừ khưu trạch ngày xưa mới xem mấy cái phim đy vs kt đóng vs nhau còn thấy đc đc còn lúc nghe tin cái thằng ấy làm đường tỷ khổ sở thì ghét kinh lên đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-3-2014 15:04:27 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất vẫn là Hồ Ca và Đường yên trong hiên viên kiếm thôi..
Tiếp theo chắc là lão Bông trong tiên kiếm 3,rất lãng mạng mà cũng đầy bi tráng
Còn lại thì em chả quan tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-4-2014 15:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Ca này khó à nha

Quá trời anh mình thích luôn

Nào là Ngô Trác Hy, Trần Kiện Phong, Lâm Phong, Huỳnh Tông Trạch, Hoắc Kiến Hoa,...

Nhưng chọn Hoắc Kiến Hoa vì gần đây anh chăm sóc Yên tỷ khá là tốt nên cộng điểm cho anh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-5-2014 18:05:54 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là nam diễn viên đóng chung với Đường toàn dạng đẹp trai, khôi ngô, tuấn tú, anh nào cũng rất là cuốn hút, đóng với Đường cũng rất hợp...nhiều quá nên khó lựa chọn. Nhưng không hiểu sao, trong tim mình chỉ có hình dáng của Đường Hồ Lô, thấy cả 2 rất đẹp đôi, đẹp từ trong phim tới ngoài đời.
Lúc xem Đánh thức tình yêu, rất thích đôi KT-ĐY, từ đó mới nhảy qua phim Thiên kim nhà họ Hạ, cũng một thời bấn loạn đôi này, nhưng kết thúc ko viên mãn ngoài đời khiến mình ko còn ship đôi này nữa.
Còn người thứ 3 mình thích là Bông ca, cũng không phải là quá thích đôi này nhưng nói chung là vẫn thấy hợp, anh chị đóng chung cũng rất ngọt, có yêu nhau thật thì cũng ko phản đối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách