Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2018

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 16-2-2018 12:01:23 | Chỉ xem của tác giả
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ sức khỏe dồi dào
Chúc subteam năm mới ra nhiều sản phẩm chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 16-2-2018 12:05:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

5 năm nay ,năm nào cũng vậy đúng mồng 1 tết mình lại vào kite chúc mừng và nhận lì xì từ kites, nhưng có lẽ lì xì của kites năm nay hơi bĩ ít đó nha !, nhưng có là vui rồi
Năm mới chúc kites và toàn thể các staff và sutem sức khỏe và nhiều may mắn, và luôn giữ mãi lòng nhiệt quyết để chúng mình có những bộ phim hay để xem .Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 16-2-2018 13:10:34 | Chỉ xem của tác giả
chào xóm diều, đầu năm chúc staff và đội ngũ subteam cùng cư dân của cả xóm năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp thật nhiều may mắn
chúc năm nay cả xóm càng ngày càng phát triển từ xóm lên phường, từ phường lên huyện và từ huyện lên thành phố nha )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 16-2-2018 13:14:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Xin chúc ad và toàn bộ tập thể staff xóm Diều 1 năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý. Chúc cả nhà sẽ có 1 cái Tết ấm áp, hạnh phúc ngập tràn bên gia đình và bạn bè, gặp nhiều thành công trong cuộc sống, đạt được những mục tiêu như mong đợi. Và hơn hết là sức khỏe để có thể ngày càng đem đến cho tụi mình những sản phẩm sub chất lượng và đẹp mắt. Happy New Year
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 16-2-2018 14:17:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng năm mới!
Chúc Kites cùng các thành viên một năm mới nhiều may mắn, sức khỏe và ngày càng nhiều thành công trong cuộc sống.
Mong năm mới Kites sẽ tiếp tục có thêm nhiều phim và chương trình hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 16-2-2018 14:56:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng năm mới! Chúc Kites ngày càng phát triển hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 16-2-2018 16:35:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Xin chúc admin và toàn thể phố Diều năm mới hạnh phúc, may mắn và thành công. Cảm ơn Kites đã mang lại nhiều sản phẩm giá trị cho các fan. Mình luôn ủng hộ các bạn !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 16-2-2018 17:21:08 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mọi người năm mới vui vẻ, hạnh phúc! Chúc Kites ngày càng thành công và phát triển hơn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 16-2-2018 18:23:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc phố Diều 1 năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý! Chúc các staff sức khoẻ dồi dào để có thể mang đến nhiều tác phẩm chất lượng cho bà con ạ!
Happy New Year!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 16-2-2018 19:45:39 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới 2018, chúc toàn thể đội ngũ admin, subteam có nhiều niềm vui, may mắn và sức khỏe để lại có những sản phẩm chất lượng.
Sẽ tiếp tục làm khán giả của Kitesss.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách