Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Choi Kang Hee - 최강희

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 15-5-2013 16:12:01 | Chỉ xem của tác giả
Nữ diễn viên Choi Kang Hee và nam diễn viên -ca sĩ Seo In Gook đã lên tiếng về tin đồn đồng tính của mình.

Vào ngày 14, SBS talk show "Hwashin" cùng các khách mời :Park Jung Chul, Choi Kang Hee, Bong Tae Gyu và Seo In Gook.

Trong tập này, MC Shin Dong Yup bắt đầu với, "Trong số tất cả những tin đồn về Choi Kang Hee, có tin đồn rằng cô là một người đồng tính," và "Thậm chí còn có tin đồn rằng cô đang hẹn hò Song Eun Yi."

Về điều này, Choi Kang Hee trả lời: "[Từ" đồng tính nữ "] liên quan đến tìm kiếm trên các trang web vì vậy tôi tiếp tục bác bỏ nó."

Cô tiếp tục: "Những tin đồn không bao giờ tiếp cận với tôi nhưng nó vẫn không ngừng xuất hiện trong các thuật ngữ tìm kiếm liên quan", và "Tôi thậm chí còn nằm trong top 5 cho một thăm dò phổ biến đồng tính nữ", cô lạnh lùng bác bỏ những tin đồn kiểu này.

Những người khác như Bong Tae Gyu đã rất ngạc nhiên với sự lạnh lùng của Choi Kang Hee . Anh nói  "Bạn có được phép nói chuyện như thế này không?"

Sau khi nghe điều này, Seo In Gook nói thêm: "Đối với tôi, 'Seo In Gook đồng tính cũng đi lên cho các thuật ngữ tìm kiếm liên quan."

Ông giải thích, "Trong ‘Replay 1997,' nhân vật của Hoya thích tôi và trong video âm nhạc K.Will 's, tôi đóng một nhân vật đồng tính thích Ahn Jae Hyun," và "Sau đó, tin đồn đồng tính xuất hiện và các tìm kiếm liên quan  đã đưa ra. "

Trong các tin tức liên quan, Choi Kang Hee được báo chí tuần trước nói rằng Jo Jung Chi là mẫu người lý tưởng của mình trên "We Got Married." Ngoài ra, Seo In Gook đang nhận được rất nhiều tình cảm cho mình xuất hiện trên "I Live Alone."

by soompi.com/2013/05/14/choi-kang-hee-and-seo-in-gook-each-talk-about-their-gay-rumors/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 15-5-2013 20:05:20 | Chỉ xem của tác giả
Cư dân mạng của Hàn, nhiều lúc mình nghĩ là không có cái gì mà họ không thể nghĩ ra được!!!
Chị Kang Hee đồng tính??? Mình muốn bụp vào mặt đứa nào nghĩ ra cái tin này quá! Nếu có bằng chứng thì hãy nói. Ở đâu ra cái kiểu, một ngày đẹp giời ngủ dậy, không có việc gì làm, tự nhiên nghĩ ra cái khả năng người ta đồng tính?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 16-5-2013 10:10:49 | Chỉ xem của tác giả
bohotambac gửi lúc 15-5-2013 20:05
Cư dân mạng của Hàn, nhiều lúc mình nghĩ là không có cái gì mà họ không thể nghĩ  .

bohotambac, chị kang hee chỉ hơi nam tính trong tính cách, nhưng chất phụ nữ thì khỏi chê, nhứt là cái kiểu nũng nịu, thế mà vì chưa lập gd nên dân hàn mới đồn như thế, mình thấy ss sống tốt và có tình yêu với mọi người như hiến máu nhân đạo, hiến tuỷ cách sống của ss làm cho chị ấy trẻ lâu hơn người cùng tuổi. WOn có nói về ss trong một bài phỏng vấn sau G7 là ss rất ngây thơ và trẻ trung . vậy mà nỡ nào ném đá ss ào ào buồn ghê. Mong ss có giải thuong dien ảnh với Mina, vì ss chỉ còn thiếu mỗi giải này thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 16-5-2013 10:42:25 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 16-5-2013 10:10
bohotambac, chị kang hee chỉ hơi nam tính trong tính cách, nhưng chất phụ nữ thì khỏi  ...

Tớ thích chị Kang Hee cũng là vì lí do đó. Không quá điệu đà, nhõng nhẽo ngây thơ chảy nước. Mạnh mẽ mà không bị quá đà để trở thành kém duyên. Đóng phim hài mà không bị quá lố để bị thành "hài nhảm". Cuộc sống ngoài đời thì quá ổn.
Chị ấy không đẹp kiểu rực rỡ, nhưng mà tớ rất thích, thích lắm. Thế nên lúc nghe chị ấy bị đồn thế, tớ chỉ muốn bụp vào mặt bọn nó.

Bình luận

cùng yêu ss nhiều hơn nha bohotambac,  Đăng lúc 16-5-2013 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 16-5-2013 10:46:19 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 16-5-2013 10:10
bohotambac, chị kang hee chỉ hơi nam tính trong tính cách, nhưng chất phụ nữ thì khỏi  ...

Ss Choi mà đồng tính ?????? Chắc mình phụ bạn bohotambac bụp phụ mỏi tay lun quá {:184:} Chắc thấy ss tầm tuổi đó mà chưa lập gia đình , cũng ko có scandal tình ái nào ồn ào nên đồn bậy bạ {:87:}

Mà đúng là thấy ss Choi độc lập trong tính cách và suy nghĩ , chứ vẻ nữ tính thì có thừa mà , bạn Won hợp tác với ss Choi trong G7 còn khen là ss ngây thơ và nói là ko thấy có khoảng cách 10t nữa là hí hí

Ss cũng mong ss Choi có giải thưởng điện ảnh với Mina ^^ , ss ấy xứng đáng được như thế , giới truyền thông HQ tào lao ghê {:108:}

Bình luận

cám on ss, em dang thắc mắc idol của ss là ai, pm cho em với nhé thanks ss và bắt đầu hóng 2N1D 60, 61 rồi ss ơi  Đăng lúc 16-5-2013 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 16-5-2013 10:50:08 | Chỉ xem của tác giả
SS Choi tham gia LACOSTE 80th Anniversary tối 15/5/2013

By spoompi

hôm nay kết trang phục của ss, giày rất đẹp mình để ý ss có gu về giày đẹp . Mà sao trông ss buồn nhỉ? Mong ss sẽ vui trở lại

Bình luận

đúng là trông mặt ss có vẻ buồn và mệt mỏi thật, ss sớm vui trở lại và vẫn thân thiết với WOn nhé!!!  Đăng lúc 16-5-2013 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 16-5-2013 10:58:58 | Chỉ xem của tác giả

Nữ diễn viên Choi Kang Hee tiết lộ, "Tôi là fan của HyunAh."

Nữ diễn viên Choi Kang Hee tiết lộ cô là một fan hâm mộ của HyunAh thành viên 4minute.

Vào ngày 13, nữ diễn viên của 'Protect The Boss' và '7 ngày Grade Civil Servant "là khách mời trên KBS Cool FM 'của Kim Bum Soo Gayo Plaza' nơi cô bày tỏ:" Trong số các thần tượng tôi yêu Hyunah nhiều nhất. "

Cô tiếp tục: "Trong khi tôi đang quay phim" Văn phòng phẩm Shop Mina " hình ảnh của những người nổi tiếng được sử dụng làm đạo cụ, và một hình ảnh của Hyunah là một trong số họ. Vì vậy, tôi đã dành hai tháng kể từ khi đóng phim điện ảnh nhìn Hyunah. "

Cô nói thêm, "Giống như trò chơi của việc tìm kiếm các hình ảnh ẩn, hình ảnh HyunAh được ẩn ở đâu đó trong phim. Sau khi chúng tôi kết thúc quay phim, tôi yêu cầu nhóm đạo cụ cho một đặc ân, nói với họ để có được hình ảnh của Hyunah. Sau đó nhóm đạo cụ đã gửi cho tôi ảnh của HyunAh. Tôi đã treo nó trong nhà của tôi  "

Khi được hỏi lý do tại sao cô ấy thích Hyunah, Choi Kang Hee trả lời: "Bởi vì các kỹ năng và biểu diễn của cô là thực sự tuyệt vời".

by http://4-minute.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 16-5-2013 10:59:20 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 16-5-2013 10:50
SS Choi tham gia LACOSTE 80th Anniversary

Tổng thể chuẩn không cần chỉnh lun {:161:}

Váy đẹp , giày đẹp , vòng tay càng đẹp nốt , ss kết đám vòng tay của ss Choi quá ^^

Có vẻ ss Choi còn bùn vì vụ lùm xùm với bạn Won í , cả 2 đều đồng loạt xóa twitter mà , đúng là thị phi ko thể tả , ss ơi vui lên i , bạn Won bên kia có vẻ cũng lấy lại tinh thần òi kìa ^^

Bình luận

chính xác ss nhỉ?  Đăng lúc 16-5-2013 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 16-5-2013 11:26:30 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 16-5-2013 10:50
SS Choi tham gia LACOSTE 80th Anniversary tối 15/5/2013

Em thik ss Choi nhất, rất cá tính và nổi bật.
Hôm nay bắt đầu công chiếu phim mới của ss, chúc cho phim của chị thành công rực rỡ nhé!!!
Luôn luôn dành tình cảm cho ss và ủng hộ ss <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 16-5-2013 12:01:27 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay phim ss Choi công chiếu hả mấy bạn , mong phim ss đạt doanh thu cao nhé ^^ , mình nghe nội dung thấy hay , ko biết có chỗ nào làm sub ko nhỉ ^^

Mình up tấm hình này phụ xây nhà nè ,  ss Choi cute quá , con này ss ấy ôm theo hùi đi 2D1N vừa rùi nè ^^ , mình là mình muốn ss ấy ôm bạn Won nằm kế bên cơ {:184:}

Nguồn : ss Choi Twitter ^^

Bình luận

hihihi ko sợ bị ném , ném thì né :))  Đăng lúc 16-5-2013 03:15 PM
ui trời , mình vắng chút xíu mà các mem đã bình luận quá chừng, coi chừng bị ném đá cả tấn đó nha  Đăng lúc 16-5-2013 03:10 PM
trí tưởng tương quá phong phú nhưng mình thích:))  Đăng lúc 16-5-2013 02:21 PM
cứ thoải mái tưởng tượng bạn ạ hí hí  Đăng lúc 16-5-2013 12:30 PM
bạn nói làm mình lại tưởng tượng. hé hé hé  Đăng lúc 16-5-2013 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách