Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hienfumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cảnh sát có được tin nhắn trong vụ Park Shi Hoo: A nói sẽ cho thấy khả năng diễn

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 2-3-2013 23:32:10 | Chỉ xem của tác giả
{:135:} tóm lại là từ đầu đến cuỗi vẫn tin anh nhà mềnh {:155:}
người ta có tiền, có sự nổi tiếng, có địa vị, không có cô A rì thì còn 1 xe công ten nơ các nàng xin chết ấy chứ
hiazzz, vị vụ này mà nhan sắc oppa xuống dốc quá {:160:}
chờ tin vui tiếp vậy {:181:}

Bình luận

mình cũng tin anh vô tội và mong anh mạnh mẽ, cô ấy mà lòi mặt ra thì chắc cũng lụm đủ gạch để xây nhà :))  Đăng lúc 3-3-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 3-3-2013 00:34:48 | Chỉ xem của tác giả
Từ khi biết vụ việc của PSH hàng ngày mình vẫn theo dõi đọc các tin tức.. Mặc dù có nhiều thông tin chống lại PSH, nhưng k hiểu sao cứ đọc xong những tin đó mình lại cười khẩy 1 cái.. =))) Niềm tin vào anh mãnh liệt quá chăng???????? :">

Bình luận

ngay cái lần đầu tiên tin bị đăng cho tới giờ mình vẫn 1 lòng tin PSH, một niềm tin tuyệt đối :D  Đăng lúc 3-3-2013 07:16 PM
Believe in PSH!  Đăng lúc 3-3-2013 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 3-3-2013 10:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt là hấp dẫn quá đi, tin tức đổi chiều rồi ^^
Kết thúc vụ này là hem có hiếp gì cả, chỉ ngủ chung như ban đầu PSH thừa nhận thâu!
Có gì đâu ầm ĩ nhỉ!

Bình luận

kêu PSH ngủ chung với A cũng k được seo, bạn kích động quá rồi đó!  Đăng lúc 3-3-2013 08:33 PM
bạn cũng im mõm dc rùi đấy.đừng có phán xét n khác khi chưa bít thực hư ntn  Đăng lúc 3-3-2013 07:53 PM
ngay từ lúc tin bị đăng anh đúng là 1 người đàn ông, dẫu rằng trải qua tình 1 đêm nhưng vẫn dám thừa nhận, nhiêu đó cũng đủ tin anh rồi :)  Đăng lúc 3-3-2013 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 3-3-2013 12:16:54 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới nhận được tin vui từ vụ của a PSH
Cố vớt vát lại ít niềm tin nơi anh
Mong vụ này sẽ sớm kết thúc để có thể đưa ra ánh sáng đồng thời cũng kết thúc chuỗi ngày gian khổ!!
Fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 3-3-2013 12:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Gớm thật các fan =)) bao nhiêu tin " cũng là báo đăng nhé " về PSH thì fan nào vào cũng " tội nghiệp chắc không đúng sự thật , phải chờ xem etc các kiểu " bây giờ mới đâu ra 1 cái bài báo về cô A xin thưa với các bạn ai dám chắc rằng báo chí không nhận tiền để viết có lợi cho PSH vậy =)) tất cả đang còn ở phía trước nên các fan cứ ngồi đấy mà chờ đợi đi . Thật tội nghiệp cho những con người bị idol đồng hóa

Bình luận

gạch đá là để ném cho ai thích xưng anh hùng, thì cũng lắm nguời tốt bụng ném tặng cho về tha hồ xây biệt thự tự kỷ, đúng ý nguyện nhé! Thích thế!  Đăng lúc 4-3-2013 11:47 PM
thì ct có bảo a park hoàn toàn đúng đâu.nhưng cái kiểu bạn comment đọc nó ngứa mắt nên vào comt thui.  Đăng lúc 3-3-2013 10:49 PM
Bạn thấy ko tốt đẹp nhưng đa số thấy anh ấy tốt đẹp, nhìn đa phần cm ở đây thì biết, sao phải xoắn thế!  Đăng lúc 3-3-2013 10:41 PM
Có ai bảo là PSH phạm tội chưa mà các fan cuồng nhảy vào ghê thế =)) nói chung là cô A mà giở trò thì mèo mả đi với gà đồng thôi , PSH cũng chả phải tot dep gì   Đăng lúc 3-3-2013 08:41 PM
kệ họ bạn ơi!  Đăng lúc 3-3-2013 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 3-3-2013 14:49:59 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng đoán thế mà
đây chẳng qua chỉ là một vụ dựng chuyện để đòi tiền bồi thường mà thôi
khổ thân anh
các tình tiết trong vụ này vô lí quá mà
cô gái này thật là không biết xấu hổ
:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 3-3-2013 15:03:56 | Chỉ xem của tác giả
biết ngay mà, bực mình cái cô A này thật đó!
làm sao mà PSH có thể cưỡng dâm được chứ
dù không theo dõi được nhiều về vụ việc này nhưng mình vẫn tin PSH không làm, và giờ là chính xác rồi
PSH à, cố gắng vượt qua cú sốc này nhé vẫn chờ những dự án mới của anh
thanks bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 3-3-2013 16:12:50 | Chỉ xem của tác giả
bữa trước đọc có thấy mấy bạn bình luận đứng về phía cô A và nói là những ai hâm mộ anh thì cũng chỉ thấy ở anh vẻ bề ngoài tươi sáng lấp lanh đâu có biết bên trong con người anh như thế nào mà đứng ra bênh vực cho anh . Tự nhiên đọc thấy khó chịu ghê hồn , mình thấy mấy bạn đó trước khi bênh vực cô này thì cũng nên nhìn thấy những dấu hiệu trước mắt là cô này đang cố làm trò. Có lẽ do mình từng tiếp nhận những vụ án thuộc dạng này nên bị bệnh nghề nghiệp cũng cao. ở một nạn nhân và một người giả vờ có sự khát biệt lớn, nhất là về trạng thái tâm lý ở họ, ở đây ngây từ đầu mình thấy cô này rất lạnh lùng và bình tĩnh đến kỳ lạ khác với những ai bị xâm hại. thêm vào đó ở bị cáo là anh diễn viên đúng bạn có thể không biết anh ấy bên trong thực sự là thế nào nhưng bạn cũng phải nghĩ tại sao anh ấy liên tục kêu oan chừ. nếu anh ấy làm thì chắc chắn phải tìm cách ém nhẹn vào hòa giải liền rồi mà những vụ cưỡng dâm đã từng có trước kia trong giới nghệ sĩ hàn , ém nhẹn và thỏa thuận hay phủ nhận tất cả là 2 từ bạn luôn được nghe đến. đằng này đồng ý việc anh anh tự nhận là có quan hệ có thể chỉ là một cách xoa dịu dư luận nhưng sau đó bạn có để ý không liên tục trang báo là việc khẳng định không hề có sự cưỡng dâm và việc cảnh sát tìm ra nhân chứng hay ngay cả xét nghiệm cô kia đều là những bằng chứng mà bạn nào bênh cô A cũng không thể phớt lờ như vậy. bạn không tin anh ấy vậy bạn không tin cảnh sát luôn thế bạn tự cho mình là thẩm phán để tự cho mình là đúng hay sao. chúc anh mong chóng được toàn tuyên là bị buộc tội vô căn cứ và anh cũng phải rút ra sự cẩn trọng sau bài học nhớ đời này.

Bình luận

Chạ nên hay không nên người ta thíc thì người ta nhích, miễn chạ ảnh hưởng đến ai.  Đăng lúc 3-3-2013 10:43 PM
Vậy bạn cho rằng 1 tên đàn ông gặp 1 cô phụ nữ ngay lần đầu tiên thì nên có qhtd ? ;))  Đăng lúc 3-3-2013 08:39 PM
like like  Đăng lúc 3-3-2013 07:50 PM
mình like kịch liệt lời bình của bạn, nhìn 1 cách tổng quan có quá nhiều tình tiết vô lý, chúc anh vượt qua được chuyện này :)  Đăng lúc 3-3-2013 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 3-3-2013 20:36:34 | Chỉ xem của tác giả
Y như phim. Tôi anh HU quá dù chưa có xem phim nào anh đóng hết mà nhìn mặt e đâu phải loại này nọ đâu hixhix. Nhìn bộ dạng anh ra khỏi tòa thiệt buồn quá đi phật phờ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 3-3-2013 20:37:39 | Chỉ xem của tác giả
Xin nhắc lại cho các bạn fan 1 chuyện nhé 1 thằng đàn ông gặp phụ nữ ngay lần đầu tiên đưa về nhà và làm gì thì mọi người cũng biết rồi ( nhất là đàn ông phương đông ) thì chả phải loại tử tế gì , ngay cả người phương tây sống thoáng người ta cũng gọi mấy tên ấy là play boy , còn sự việc thế nào etc các kiểu chúng ta chưa cần biết , cứ giả dụ là cô A kia cũng chả ra gì đi thì mèo mả đi với gà đồng quá hợp lí , ở đây vấn đề là các bạn thần tượng cái người gọi là play boy đấy quá mức cần thiết và tôi thấy có khá nhiều cm nhức mắt , vậy các bạn thần tượng anh ta vì cái gì , vì cái mất tư cách của con người anh ta à .
CÓ bạn fan nào giải thích cho tôi không . =)) xin phán cho các bạn 1 chứ cuồng vì thất ra nếu 1 người có nhận thức không ai thần tượng 1 kẻ không có tư cách đâu các bạn .
Còn nếu có bạn nào bảo hành động của PSH là đúng à vâng tôi xin lỗi trình độ nhận thức và văn hóa của tôi không thể so sánh với bạn đó đâu nên tốt nhất không cần phản bác ý kiến của tôi

Bình luận

Điều bạn nói là phong kiến chứ chả phải là ý kiến nữa rồi! Đã ko hiều rõ văn hóa Đông với Tây thì đừng nói bừa!  Đăng lúc 4-3-2013 11:55 PM
nếu đã không hiểu tốt nhất ko nên đưa ý kiến, suy đồi về mặt nhân cách chắc bạn không có đủ nhận thức và văn hoá để đưa ý kiến rồi!  Đăng lúc 4-3-2013 11:53 PM
qhtd ngay lần đầu quen thì đâu phải lạ trong giới nghệ sĩ vốn dĩ có cách sống khác người thường, khi ép buộc người ta thì cái đó mới là suy đồi  Đăng lúc 4-3-2013 11:07 AM
yêu thần tượng thì phải bênh vực nhưng khi anh ấy đã bị kết án chính thức thì chúng tôi sẽ đứng về phía pháp luật và cô gái nếu là người bị hại  Đăng lúc 4-3-2013 10:56 AM
bạn này anti người ta mà đọc không kỹ gì hết trơn cái thứ nhất park shi hoo không phải một mình đưa cô A về nhà mà là đi cùng với anh K  Đăng lúc 4-3-2013 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách