Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hienfumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cảnh sát có được tin nhắn trong vụ Park Shi Hoo: A nói sẽ cho thấy khả năng diễn

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 2-3-2013 18:20:27 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là fan của PSH có hy vọng rùi
Mong cho PSH bị oan
Chờ đợi tin tiếp theo của anh Park
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 2-3-2013 18:21:11 | Chỉ xem của tác giả
sự việc đang dần được làm sáng tỏ
mong anh sớm được minh oan và cô a kia phải trả giá thật đắt cho việc làm của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 2-3-2013 18:31:38 | Chỉ xem của tác giả
cô này cả đời ko đóng đc vai nào tử tế để khiến ng ta biết đến
nhưng giờ đây vai diễn tệ nhất, kinh tởm nhất của cô đã khiến chúng tôi 1 thời gian náo loạn
theo 1 cách nào đó, cô thành công rồi đấy
và giờ thì hãy nhận lấy "phần thưởng" xứng đáng nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 2-3-2013 19:11:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
k biết sau này cô A sẽ làm gj đây? Là 1 thực tập sjnh có rất nhjều hy vọng ở phía trước nhưng sau chuyện này mình ngĩ chẳng có cty nào dám nhận cô để debut đâu. Dù có nổj tjếng đi chăng nữa thj cũng gắn liền với tai tiếng mà thôi. 1 diễn viên với vai diễn xuất sắc ư? Nhưng người đời sẽ nhìn cô ta bằng cặp mắt kinh tởm. Là 1 con người k nhân tính k lương tâm. Đem cuộc đời sự ngiệp cố gắng của ng khác ra làm kịch bản cho vai diễn của mình thj quá hèn hạ. Còn cái cô B gj đó thì cũng như nhau cả thôi là đồg bọn của bạn mình cho lời khai giả lại lên báo nói um xùm cho ng ta thươg tiếc cô A để kết tộj oppa. Đòj tjền ư? Ở đâu có chuyện đơn gjản như vậy chỉ có các cô bị bệnh hoang tưởng nặg nên mới ngĩ ra. Bàn dân thjên hạ sẽ k bỏ qua chuyện này vớj 2 cô đâu tốt nhất cảnh sát nên gjấu nhẹm thôg tin của 2 cô đi k thì..."bụp...bụp...bụp" khó mà bươn chảj với đời đấy nhớ...
Dám làm cho chúng tôi loạn cả lên. Rồi 1 số ng bắt đầu quay lưng antj oppa nữa.
Hy vọng oppa sớm đc minh oan đc trả lại sự trong sạch...cảnh sát cũng nên trừng trị kẻ xấu đi là vừa...k thì xã hội sẽ bấn loạn mất....
P/S: hóng tjn tiếp theo của oppa quá đi mất...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 2-3-2013 20:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Nếu tin tức này là thật không biết con người của cô A thật sự là sao đây ?? hy vọng tin này chính xác
tin tức những ngày hôm nay toàn có lợi cho anh Hoo không à ,vui quá! như  trút được gáng nặng vậy ,mình sợ nếu anh như mọi người nói thì chắc mình sẽ mất niềm tin vào showbiz Hàn mất ,mình đã theo Hàn được 10 năm rồi nếu bỏ thì thật tiếc !
Nhìn anh ở sở cảnh sát thật tội ,chẳng nhận ra anh CSJ vui vẻ trong Alice nữa đâu cả ,tiều tụy và hốc hác quá ! vui vẻ lên anh nhé ,mình không làm sợ gì !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 2-3-2013 20:40:29 | Chỉ xem của tác giả
Thế hóa ra chỉ vì tiền mà rùm beng đến mức này?!
Cô ta quả là ấu trĩ. Bộ tưởng là chỉ cần anh PSH đưa tiền, rồi cô ta rút đơn kiện là xong à.
Tội vu khống cũng bị xử đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 2-3-2013 21:24:23 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz công nhận sự việc càng ngày càng phức tạp, mong là cảnh sát sẽ mau có công bố chính thức để mọi người đỡ phải suy luận mệt mỏi và đỡ cho cành săn tin đưa ra những tin đồn thất thiệt
Vẫn giữ niềm tin vào oppa, dạo này thấy oppa xuống tinh thần nghiêm trọng mà buốn quá
Mong oppa luôn giữ sức khỏe nhé!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 2-3-2013 22:00:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
k pjt maj có tjn tức của park oppa k nhỉ? Hóng quá. Hồj hộp lo lắng đến mất ăn mất ngủ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 2-3-2013 22:02:53 | Chỉ xem của tác giả
đọc được tin này mà hả lòng hả dạ, mấy ngày qua theo dõi lo lắng biết bao nhiêu. {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 2-3-2013 22:31:06 | Chỉ xem của tác giả
Sự thật sắp được lòi ra rồi , mình vẫn nghĩ trong chuyện này thể
nào cũng có dính đến tiền bạc , có lẽ cô A vừa muốn nồi tiếng ,
và cũng  muốn tiền nữa ,  trước hết nói đến tiền nếu không có
được như ý muốn thì sẽ đi  thưa và như vậy sẽ đươc   nổi tiếng
dù sao thì thưa anh  Park Shin Hoo ra cảnh sát , vì muốn  không
bị phiền và vì danh tiếng phải chịu thương thuyết thế là cô A có
lợi cả hai luôn , nhưng cô ấy ngu quá lại đi kể cho bạn thân nghe
may mà cảnh sát vớ được tin nhắn này , hy vọng là Park Shin Hoo
được giải oan .

Bình luận

sáng nay mình còn thấy bài dịch mới đăng hình nhân vật đc cho là A nhưng mà bị xóa rồi, trông cô ta thiệt "hot", nhưng mà có đẹp mà ko có đức thì vẫn chìm   Đăng lúc 3-3-2013 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách