Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hienfumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cảnh sát có được tin nhắn trong vụ Park Shi Hoo: A nói sẽ cho thấy khả năng diễn

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 2-3-2013 12:43:18 | Chỉ xem của tác giả
daebak !!! tin vui sau những chuỗi tin k thích đọc ^^
những dòng tn này có lợi cho PSH r, nhưng mà...dù kết quả có ra sao thì đây cũng là 1 vết nhơ của a [ mặc dù chuyện 2 ng là bt ] @@
thôi thì xong việc này ráng làm lại nha a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 2-3-2013 12:48:50 | Chỉ xem của tác giả
có lẽ vụ này vẫn còn dài dài đây

mà hại não quá

tin tức tùm lum

k bik thực hư đúng sai thế nào cả :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 2-3-2013 13:16:39 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn gái này làm sao thế? Danh tiếng của mình, danh tiếng của người khác mà mang ra đùa đc à?? Chỉ vì tiền thôi sao haizzz.
Mong sự việc sẽ sớm kết thúc và anh Park sẽ có kết quả tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 2-3-2013 13:17:51 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất là để đem lại niềm vui mọi người
Không phải để hủy hoại cuộc đời của người khác ...
Cô ấy bị chính vai diễn của mình đè bẹp .... thật đáng thương...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 2-3-2013 13:21:44 | Chỉ xem của tác giả
biết ngay mà, ngay từ đầu mình đã không tin tưởng vụ này chút nào. Làm gì có chuyện 1 diễn viên bao nhiêu năm làm nghề giữ được thanh danh trong sạch mà lại ngốc nghếch làm những chuyện như thế để tự hủy hoại bản thân trong phút chốc như vậy được. Mình trước giờ vẫn tin tưởng bác P mà lị :X Không biết tin này là lá cải hay chính thức từ cảnh sát mà ra nhưng mà mong là tin này là tin chính thức, mong là bác P sớm được trả lại sự trong sạch. Không hiểu trong vụ này chỉ có cô A thôi hay có thế lực nào đứng sau chống lưng, mà k hiểu cô A và cô B kia sau khi bị điều tra ra thì có bị lãnh án gì không, tội vu cáo làm hủy hoại thanh danh của người ta, làm ảnh hưởng đến làn sóng hallyu rồi ảnh hưởng đến việc bán bản quyền của phim do P đóng, tất cả cái đó gộp vào lớn lắm chứ bộ. 1 tỷ kwon có đủ đền lại không X-(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 2-3-2013 13:31:45 | Chỉ xem của tác giả
Có những lúc ta bị cuộc sống đánh cho gục gã, chắc chắn điều đó sẽ xảy ra. Nhưng quan trọng nhất là bạn phải học cách đứng dậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 2-3-2013 13:41:04 | Chỉ xem của tác giả
thật là hết biết...
chỉ vì tính THAM của A mà ...
SỰ THẬT mãi mãi là SỰ THẬT thôi!
mong cảnh sát nhanh chóng giải quyết vụ này đi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 2-3-2013 13:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung vẫn là tin tức báo chí!
Cũng như những ai tin tưởng anh, mình thật vui mừng vì những tin tức có lợi cho anh Bí như thế này:)
Nhưng mà vẫn chưa có kết luận, mọi người cũng đừng dùng lời lẽ khắc nghiệt với cô A quá.
Bị cáo đứng trước toà khi chưa có kết luận của chánh án thì vẫn chưa là tội phạm. Chờ có kết quả rồi mắng chửi cô nàng sau cũng không muộn mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 2-3-2013 13:48:07 | Chỉ xem của tác giả
lag..................................................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 2-3-2013 13:49:51 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung vẫn là tin tức báo chí!
Cũng như những ai tin tưởng anh, mình thật vui mừng vì những tin tức có lợi cho anh Bí như thế này:)
Nhưng mà vẫn chưa có kết luận, mọi người cũng đừng dùng lời lẽ khắc nghiệt với cô A quá.
Bị cáo đứng trước toà khi chưa có kết luận của chánh án thì vẫn chưa là tội phạm. Chờ có kết quả rồi mắng chửi cô nàng sau cũng không muộn mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách