Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hienfumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cảnh sát có được tin nhắn trong vụ Park Shi Hoo: A nói sẽ cho thấy khả năng diễn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-3-2013 09:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Cô A đúng là diễn viên tài năng
ko ngờ lại có thể hành động như mình là nạn nhân
dù kết quả ra sao, sau vụ này danh tiếng PSH cũng bị ảnh hưởng nhìu
hi vọng vụ án nhanh kết thúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-3-2013 09:26:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, thật ư? Bạn A này đang muốn thể hiện khả năng diễn xuất đỉnh của mình bằng cách hãm hại ng khác ư?

Dù chưa biết kết quả ntn nhưng rất mong PSH trong sạch

và những con người xấu xa sẽ bị trừng phạt thích đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-3-2013 09:34:04 | Chỉ xem của tác giả
mới sáng ra đã nhận được tin vui rồi... Hy vọng mọi chuyện sẽ sớm được minh bạch!
Thanks chủ thớt đã dịch tin nhiều nhiều :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-3-2013 09:41:00 | Chỉ xem của tác giả
Mong rằng mọi chuyện sẽ đi theo hướng tích cực
Vốn dĩ là người ngoài cuộc thì chẳng ai dám nói điều gì đúng điều gì sai
nhưng mà mình dù sao có cảm tình vs PSH nên mong rằng anh ấy sẽ tai qua nạn khỏi, mặc dù anh ấy có tội hay ko thì danh tiếng cũng đã bị giảm sút 1 phần nào...
Còn nói cái vụ PSH đưa tiền ấy...mình thật sự k đồng tình...nếu thật sự anh vô tội thì tại sao lại fai đưa...điều này sẽ làm nhiều người hiểu lầm...
Còn nếu cô A đó làm những điều như z....thật là học diễn xuất cho lắm rồi rốt cuộc dùng vào cái chuyện này sao??????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-3-2013 09:43:50 | Chỉ xem của tác giả
Lại một nguồn tin trái chiều nữa...
Phức tạp quá đi mất!
Hi vọng rằng mọi chuyện sẽ sớm kết thúc!
Nhưng nếu cứ tiến triển như thời gian gần đây, cô A này có nguy cơ quá...sao lại đến nông nỗi này cơ chứ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-3-2013 09:59:02 | Chỉ xem của tác giả
OMG, lần đầu tiên đọc 1 tin về a mà mình xúc động thế này.
Ôi, nước mắt nó chảy ra rồi. A ơi, k sao đâu mà, e biết mà, sớm muộn gì cũng được sáng tỏ mà.
Cố lên anh, chúng e luôn bên a.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-3-2013 10:03:36 | Chỉ xem của tác giả
haiz, nếu cái tin này thực sự là xác thực thì không còn gì để nói về cô A nữa. Hồi đầu mọi người đều nghi ngờ và đồn đoán về cô ấy có ý định đòi tiền, nhưng rồi 1 loạt thông tin liên quan bất lợi cho PSH, mọi người lại nghiêng về cô ấy rồi anti PSH. H thì mọi chuyện đã đang diễn biến theo hướng ngược lại.
Nếu thực sự là thật cô A đúng thực sự là cái loại kinh tởm nhất. Mới 22t đầu mà có thể có những suy nghĩ kinh tởm như vậy? Thiệt không giống người chút nào. Cô không màng đến chuyện trinh tiết của mình bị mất. Lấy cái trinh tiết của người con gái ra mà kiếm tiền, cái loại người gì thế không biết? Mình thực sự kinh tởm những con người như thế này.
Cô B bạn thân cô này cũng kinh tởm chẳng kém gì, đã biết bạn mình như thế còn hùa vào, nói bạn cố gắng lấy thật nhiều tiền từ PSH. Lại còn lên báo chí làm chứng rùm beng nữa. Cô này tự nhiên ngu si đi làm chứng làm gì để đến giờ có khi sẽ phải bị truy tố trách nhiệm hình sự.
Dẫu cho kết cục có tệ với 2 người này đi chăng nữa, thì nó cũng là đáng, sống như thế thì bị trả lai như thế mà thôi.
Cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

Đời đầy rẫy ra mà bạn, những loại ng như thế đầy rẫy ra. Mình thì chẳng thấy ngạc nhiên, chỉ thương aP thôi  Đăng lúc 2-3-2013 11:58 AM
chắc ji cô nàng còn trinh trước khi gặp PSH :|  Đăng lúc 2-3-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-3-2013 10:15:52 | Chỉ xem của tác giả
nếu tin này là thật thì anh Hoo thoát nạn rồi
anh này cũng thật là, mới gặp nhau lần đấu mà đã... để rồi rơi vào tình cảnh thế này đây, dù có minh oan được thì hình ảnh cũng không được như trước rồi...hây
thanks hienfumi nhá {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-3-2013 10:20:49 | Chỉ xem của tác giả
Cái tin này có vẽ như làm hài lòng fan nhỉ, tuy nhiên cái tin này rất là nhảm nhí vô căn cứ, có thể 1 bài báo lá cải nào đó tung tin hay do fan bịa đặt thôi, có gì đáng tin chứ cũng như những tin trước đó thôi.
A và B nếu đã lên kế hoạch thì ko dại gì để lộ bằng chứng dễ dàng như thế đâu, họ ngu chắc, họ biết nếu trao đổi như thế thì thế nào cũng sẽ có ngày cảnh sát họ sẽ điều tra ra thôi nên các tin nhắn đó là hoàn toàn vô căn cứ và nhảm nhí thôi.
Ai đúng ai sai có khi phải chờ khi kết thúc điều tra rồi sẽ rõ, có khi kết quả cuối cùng cũng không đáng tin lắm vì những kẻ lắm của nhiều tiền muốn che đập hay khỏa lắp thứ gì mà chẳng được, còn fan chỉ là những người nghe và theo dõi chứa có biết gì đâu nào :botay:

Bình luận

Kể cả khi có ng chết ko rõ thủ phạm, rồi bạn nhảy ra nhận chính mình là ng giết, kể lể chứng cớ, thì cảnh sát cũng ko điên mà tử hình bạn ngay đâu  Đăng lúc 2-3-2013 12:02 PM
Kể cả cô B có nói là thật thì việc của cảnh sát vẫn là phải điều tra những manh mối khác nữa mới kết luận đc  Đăng lúc 2-3-2013 12:00 PM
cô B thừa nhận những dòng tin này là thật thì vụ án kết thúc rồi con gì, thêm nữa nếu thừa nhận thì cô ấy tự nhận mình gày bẫy PSH thế thì còn kiện cáo gì nữa   Đăng lúc 2-3-2013 11:32 AM
cô B đã thừa nhận những dòng tin nhắn này là thật, và thêm rằng : để "an ủi" A thôi. Tôi thấy bạn định kiến về PSH quá nặng  Đăng lúc 2-3-2013 11:28 AM
trao đổi tin nhưng có đúng là tin như thế không hay tin này giả mạo, sắp đặt trước, tin tức tuồng ra rất có thể do fan bịa ra hoặc thêm thắc thôi.  Đăng lúc 2-3-2013 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-3-2013 10:22:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
trờj ơj thật kinh tởm. 2 người bọn họ bị thần kinh nặng lắm àk sao đem chuyện cả đời của người ta ra để diễn xuất thế. Càng ngày càng có thêm nhiều chứng cứ có lợi cho park oppa rồi. K uổng công dân chúng tin tưởng anh. 2 kẻ bệnh hoạn đó nên chịu trách nhjệm hình sự đi là vừa. Cái tội phỉ báng người khác. Họ tưởng người ta ngu như họ hay sao ý. Mới tí tuổi đầu mà đi lừa gạt lợi dụng người khác để moi tiền rồi. Cảnh sát nên trừng trị cái bọn này đi là vừa. Oppa cũng cố lên nhé.dân chúng sẽ luôn gjữ vững lòng tin với anh.

Bình luận

mình cũng thấy siêu tởm, rảnh quá không có chuyện gì làm hay sao mà dám nói dối bị cưỡng hiếp, nói dối mà ko chớp mắt thiệt là siêu đẳng  Đăng lúc 2-3-2013 10:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách