Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: me2u_89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking News: YoonA- Lee Seung Gi hẹn hò 4 tháng. Xác nhận từ cả hai phía.(Updated post #53)

[Lấy địa chỉ]
571#
Đăng lúc 7-1-2014 13:14:39 | Chỉ xem của tác giả
Ngày đầu năm tốt lành thật

Showbiz Hàn đón thêm một couple tuyệt đẹp mới

Ngày này năm rồi cũng làm mình bất ngờ

Mong cho năm nay khởi đầu thật tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

572#
Đăng lúc 7-1-2014 13:23:08 | Chỉ xem của tác giả
anh Seung Gi mình cũng thích và Na móm mình càng yêu hai người thật đẹp đôi, họ cũng là những con người bình thường cần bờ vai sẻ chia và cảm thông, chăm sóc ,nhiều ngày qua đọc tin tức cũng thấy vui rùi, chúc mừng CP mới ,sau 5 năm anh ý đã đến được với người trong mộng rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

573#
Đăng lúc 7-1-2014 13:26:20 | Chỉ xem của tác giả
thế là cuối cùng Gi già đã thành đôi vs Na móm => cặp đôi mà dù ủng hộ cỡ nào tui cũng k thể ngờ có ngày thành sự thật (tụi nó tốt tới mức "ảo" luôn mà :-*) Sao nam trong sạch và Sao nữ trong sáng, tung hoa chúc mừng

Na và Sò đều có ng iu, dự là năm nay sẽ vạch ra thêm vài chị nữa đang hò hẹn, chưa bao giờ trông mong tin tức của Dispatch như lúc này

Chúc mừng nhé đôi trẻ, mình ship nhiệt tình couple này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

574#
Đăng lúc 7-1-2014 14:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu nghe tin này có bị choáng @@
Cơ bản là mình không thích SNSD lắm *nhận gạch ạ*...
Mà hai người yêu nhau rồi thì mình cũng có làm gì được đâu, thế nên là ngậm ngùi ủng hộ cho họ thoaiii...
Mong hai anh chị hạnh phúc, đừng để anh Seung Gi phải đau khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

575#
Đăng lúc 7-1-2014 15:07:07 | Chỉ xem của tác giả
YoonA và Lee Seung Gi đều là thần tượng của mình. Đúng là trai tài gái sắc, sẽ tiếp tục ủng hộ cặp đôi này. Cố gắng lên nhé.
Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

576#
Đăng lúc 7-1-2014 15:54:43 | Chỉ xem của tác giả
Huhu thích Seung Gi lắm lắm luôn, cơ bản là nghe tin này có tí buồn Cơ mà chuyện tình cảm của người ta mà, nếu 2 anh chị yêu nhau thì ngồi mà ủng hộ thôi
Chúc 2 ng hạnh phúc, chúc Gi Béo của e hạnh phúc trong tình yêu hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

577#
Đăng lúc 7-1-2014 16:04:16 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Lee Seung Gi và Yoona. Mình rất là hâm mộ 2 người này cho nên khi nghe tin 2 người hẹn hò mình rất là vui. Ước gi hai người sẽ không chia tay giữa chừng. Hy vọng sẽ có 1 ngày 2 người này sẽ đóng chung 1 bộ phim với nhau. Mặc dù diễn viên gặp nhau sẽ gặp nhiều trở ngại hơn người bình thường nhưng mình hy vọng Lee Seung Gi và Yoona sẽ vượt qua tất cả những trở ngại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

578#
Đăng lúc 7-1-2014 18:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Cứ ngỡ là tin đồn... giờ là thật rồi :v
nói chung là ko thích Yoona lắm... nhưng nhìn 2 người thực sự rất xứng đôi gái đẹp - trai tài
chúc cho 2 người hạnh phúc nha... đừng như nhiều cặp đôi khác... sớm hợp mà chóng tan.
Giữa biển người mênh mông, tìm được người mình yêu thực sự ko dễ, hãy trân trọng nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

579#
Đăng lúc 7-1-2014 20:14:14 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ nhiệt tình cho couple này luôn  trai tài gái sắc quá đi. đẹp đôi quá
Dispatch đúng là toàn tung tin hot đầu năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

580#
Đăng lúc 7-1-2014 20:31:04 | Chỉ xem của tác giả
Đến tận hôm nay mình vẫn không khỏi hết vui vì tin tức này.
Quả thực từ hồi Gi nói là thích Móm, và đặc biệt là mấy màn song kiếm hợp bích trong strong heart.
Thấy đôi này quá ư là đẹp. Chúc 2 người sẽ mai bên nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách