Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hee_2911
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking news: Kim Tae Hee và Bi Rain đang hẹn hò?

[Lấy địa chỉ]
721#
Đăng lúc 6-1-2013 23:56:40 | Chỉ xem của tác giả
Óa óa óa thật giả như nào đây???
Cặp thật à :v
Ôi thế là sis đã có nơi có chốn :(
Lấy nhau đê thôiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

722#
Đăng lúc 7-1-2013 03:06:24 | Chỉ xem của tác giả
Không tin được, thật không thể tin được. Không ngờ hai người này không hề có một liên kết nào mà giờ thì hai người lại hẹn hò và đến bên nhau. Nếu không phải đọc được và xem được những hình ảnh này thì mình cũng chẳng bao giờ tin hai người này đang hẹn hò với nhau. Cuối cùng chị Kim Tae Hee giỏi, tài năng, xinh đẹp bậc nhất trong lòng mình đã có nơi có chỗ rồi. Mặc dù không phải là Song Seung Hun nhưng thôi mình vẫn ủng hộ ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

723#
Đăng lúc 7-1-2013 03:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Không tin được, thật không thể tin được. Không ngờ hai người này không hề có một liên kết nào mà giờ thì hai người lại hẹn hò và đến bên nhau. Nếu không phải đọc được và xem được những hình ảnh này thì mình cũng chẳng bao giờ tin hai người này đang hẹn hò với nhau. Cuối cùng chị Kim Tae Hee giỏi, tài năng, xinh đẹp bậc nhất trong lòng mình đã có nơi có chỗ rồi. Mặc dù không phải là Song Seung Hun nhưng thôi mình vẫn ủng hộ ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

724#
Đăng lúc 7-1-2013 04:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Soc!!!!!nhung van thay vui vi cap doi nay wa la dep doi di.mong rang anh chi se hanh phuc va co moi quan he lau dai.va mong ho se co nhieu ke hoach hop tac hon nua.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

725#
Đăng lúc 7-1-2013 11:42:00 | Chỉ xem của tác giả
tin này vẫn hót
hị
xét đến cùng
Bi và Hee nhìn cũng đẹp đôi phết
hí hí
dù mới chỉ 1 tháng nhưng hi vọng 2 người sẽ cùng nhau đi đến bước đường cùng
Good luck!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

726#
Đăng lúc 7-1-2013 12:15:35 | Chỉ xem của tác giả
..............................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................{:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

727#
Đăng lúc 7-1-2013 16:44:15 | Chỉ xem của tác giả
hẻm cho xem ảnh hả ? câu cm làm gì nhỉ! Chán vụ này quá. ........................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

728#
Đăng lúc 7-1-2013 18:08:41 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết kéo dài đuợc bao lâu. Tình của diễn viên cũng đầy ảo mộng như sản phẩm nghề nghiệp của họ. Rất mong manh, lãng đãng như sương khói .... Thì cứ mơ cứ mộng cho vui, khi nào tỉnh táo nhiều theo tuổi đời thì quan hệ sẽ bền vững. Vì vậy mà moviestar lập gia đình khi lớn tuổi thì mới bền chặt và ổn định hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

729#
Đăng lúc 7-1-2013 21:12:08 | Chỉ xem của tác giả
SO HOTTTTTTTT
cặp đôi top star lun, quá đẹp đôi
2 anh chị lâu lâu tung tin giựt gân wa'... 0_o
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

730#
Đăng lúc 7-1-2013 23:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Uầy tin này hot kinh,nhưng ủng hộ couple này đẹp đôi quá.........................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách