Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: monkey1998
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỤ HÔN ẤN TƯỢNG NHẤT MÀN ẢNH NỬA ĐẦU 2015

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 12-7-2015 13:15:34 | Chỉ xem của tác giả
- Nick Kites: hope4ever14
- Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn):
  + STT 2: Destined to love you - Vẫn cứ yêu em 1
  + STT 15: Kill Me Heal Me - Tìm lại chính mình 4
  + STT 24: Producers - Hậu trường giải trí 1
- Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): vì cả 3 nụ hôn đều ấn tượng a . Với cả STT 2 và STT 24 do mình đề cử.

P/s: Tự nhiên nổi hứng làm cái vid cho cái STT 2. Biết là nó ko lọt top bình chọn nổi, cơ mà vẫn ham hố muốn rinh giải phụ. Cao Mĩ Nhân, Hàn Húc, lần đầu tiên (mày mò làm clip) của em dành cho 2 anh đó

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
EmilyAnnCyrus + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 12-7-2015 15:26:10 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Jelling
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn): STT 9, STT 13, STT 14,
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm):
- Thích cặp đôi trai giàu - gái nghèo này hơn cặp đôi chính
- Nụ hôn đầu của Shin Se Ki và nụ hôn cuối phim của Cha Do Hyun

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 12-7-2015 16:25:23 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Bangkilan
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn):
STT 14: Kill Me Heal Me - Tìm lại chính mình 3 (SSK - RJ)
STT 15: Kill Me Heal Me - Tìm lại chính mình 4 (Yona - Rion)
STT 16: Kill Me Heal Me - Tìm lại chính mình 5 (CDH - Ri Jin)
Chi la do van con ban bo phim K-drama hay nhat nua dau nam 2015 thoai

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 12-7-2015 17:28:44 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: phuongchi2901
Bình chọn cho nụ hôn: 19.  Mask - Mặt nạ 1

Mình chọn nụ hôn của Min Woo và Eun Ha (Ji Sook) trong “Mask”. Đó là nụ hôn đầu tiên và duy nhất cho tới lúc này của bộ phim, một hành động bất ngờ.

Hai con người đến với nhau bằng hàng loạt những toan tính, vụ lợi, gian đối của những kẻ bên ngoài, cuộc hôn nhân trên giấy tờ vì mục đích chính trị, kinh tế và tham vọng, mối quan hệ ấy rõ ràng là sự giật giây hai bên chiến tuyến. Vậy nụ hôn của hai người trong cuộc phải chăng là có gì đó không đúng. Khung cảnh ấy hoàn cảnh ấy người ta sẽ nói là vì men say của rượu, còn Ji sook vẫn hay nói rằng nửa đêm chỉ số tình cảm sẽ tăng cao. Nhưng thực chất họ vẫn tỉnh để nhận biết đối phương, biết mình đang nói gì, làm gì và chỉ số tình cảm tăng cao ở đây cũng chẳng liên quan gì tới nửa đêm mà vì những gì tốt đẹp anh nhìn thấy ở chị, và họ cảm nhận được sự đồng cảm và có thể nương tựa.

“Tôi đối với cô Seo Eun Ha, rất ghét cô. Ghét cô cứ nói cảm ơn, ghét cô ngủ trên sofa, ghét cô chịu đau khổ, cũng ghét cô dây dưa với người đàn ông khác”, câu nói ấy đã nói rất rõ tình cảm của anh rồi. Vì thế nụ hôn ấy xuất hiện mang đầy tính tất yếu, nó đến từ lời mach bảo trong trái tim Min Woo, không toan tính, đầy cảm xúc. Giữa những thứ nhơ nhớp, sự trong trẻo ấy chẳng phải rất đẹp sao?

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 12-7-2015 21:22:08 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Vita_Dolce
Bình chọn cho nụ hôn: Healer - Cứu thế 2
Lí do bình chọn: cảnh đẹp trai đẹp gái đẹp và nụ hồn thần thánh :X Healer là bộ phim gây ám ảnh nhất năm nay của mình, xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần vẫn chết mê mệt ánh mắt của bạn Wook, sự tự tin đáng yêu của bạn Shin và những lần hôn lần nào chất lừ lần đấy

Rate

monkey1998 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 12-7-2015 23:39:28 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: susu0101
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn): Healer 2,3,1
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): nụ hôn dưới tuyết của 2 kẻ yêu nhau, mang trong mình những nỗi đau khác nhau, những suy nghĩ và hành động khác nhau, nụ hôn như là sự chứng minh tình cảm cùa mình giành cho người mình yêu. Diễn xuất quá tuyệt vời của Ji Chang Wook và Park Min Young đã làm cho nụ hôn thật hơn bao giờ hết, quá sức tuyệt

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 12-7-2015 23:42:14 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: gautruc_kaola31
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn): Kill me heal me 2, 4, 5
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): Kill Me Heal Me là bộ phim ấn tượng nhất với mình suốt nửa đầu năm 2015 mà đến giờ chưa có film nào vượt qua. 3 kisscene ấn tượng nhất:
* nụ hôn của SG với RJ: nụ hôn nước mắt, cảnh này mình thật sự đã xúc động rơi nc mắt, dường như mình cũng cảm nận được cảm xúc của SG, cảm nhận được tình cảm của A í dành cho RJ, tình cảm đấy xuất hiện từ nhỏ và dường như theo thời gian nó chưa từng thay đổi hay biến mất.
* nụ hôn của YN với RO: nụ hôn này đúng chất hài hước, ko thể phủ nhận sức tấn công của YN quả là mạnh mẽ . Dù sao cũng là nhân cách phiền phức nhất nhưng ẻm dường như đc khán giả iu rất nhìu và cũng đc thỏa mãn nguyện vọng là hun được giai đẹp ẻm thik
* nụ hon của DH với RJ: nụ hôn này như một cách bày tỏ dường như DH đã quyết định sẽ đối mặt, sẽ bước ra khỏi vỏ bọc kín đáo để đi tìm chính mình, dường như A í đã dần mở lòng, sẵn sàng đưa tay ra nắm lấy bàn tay người sãn sàng giúp đỡ đang chìa về phí mình. Điều đặc biệt và quan trọng nhất, DH đã ko còn trốn tránh nữa, A í đã quyết định đương đầu và đi trên con đường "TÌM LẠI CHÍNH MÌNH"

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 13-7-2015 02:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: chanyeol1127
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn): Healer 2,3,4
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): Ji Chang Wook quá soái

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 13-7-2015 10:58:14 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: 854223
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn):
21.  My Sunshine - Bên nhau trọn đời (drama) 1
24.  Producers - Hậu trường giải trí 1
Lí do bình chọn (bài cảm nhận/hình ảnh tự thiết kế/vid tự làm): Bởi vì mình thích nhất 2 phim này

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 13-7-2015 22:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Sakan
Bình chọn cho nụ hôn(tối đa 3 nụ hôn): Healer 2, 3
Thực tế thì mình cũng có xem qua gần hết các nụ hôn trong đề cử, nhưng xem phim thì mới chỉ xem Healer thôi vì gu mình cũng khá kén chọn. Vì thế mình chọn 2 cái từ phim Healer, khi mình có thể cảm nhận được trọn vẹn ý nghĩa của nó.

-Nụ hôn ở tập 8, nụ hôn đầu đặt trong một hoàn cảnh đặc biệt: tuyết đầu mùa, trên mái nhà, Junghoo lần đầu muốn được người khác hiểu mình, bày tỏ tình cảm, xóa bỏ hiểu nhầm trong khi Youngshin đón nhận nó dù chưa biết thân phận của Healer. Ánh sáng và góc quay đều rất đẹp. Xét về tổng thể thì đây là nụ hôn tuyệt nhất.
-Nếu chỉ xét trên cách 2 nhân vật hôn như thế nào thì mình thích cái ở tập 14 hơn cả, *deep kiss* ít được thấy ở trên phim.

Rate

Ja.ne + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách