Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoathachthao28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn hay 888 với bạn bè ở đâu?

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 5-6-2013 10:53:32 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây mình thường 888 với bạn bè ở yahoo
Nhưng giờ 888 với bạn bè trên FB tiện hơn vì có điện thoại là 888 đc rồi, không cần phải ra quán net
Và bây giờ thì them ngôi nhà kites yêu quý nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 13-6-2013 20:42:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình chủ yếu là 888 trên face vs yahoo không ah
thường thì sẽ ra ngoài nói chuyện vs bạn bè tại mấy quán cafe hay cùng nhau đi ăn để mà 88
thỉnh thoảng thì trà sữa chém gió
bình thường thì 8 trong lớp hihi :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 14-6-2013 09:20:01 | Chỉ xem của tác giả
hay 888 nhất với bạn bè là ở facebook, hoặc các quán trà đá vỉa hè :))
vì đa số bạn bè đều dùng facebook mà.
mình cũng thỉnh thoảng dùng yahoo, nhưng h ít dùng vì đa số mọi người bỏ hết rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 19-6-2013 07:52:48 | Chỉ xem của tác giả
ngày xưa thì hay tám bên YH vì ngày đó còn không FB là gì nữa kìa
mà gần đây mình hay tám với bạn bè ở trên FB
mình cũng muốn tám ở trên kites lắm nhưng mà đa số bạn bè của mình không có tài khoản bên kites nên đành chịu thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 26-6-2013 18:44:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình suốt ngày chỉ ở trên Kites thôi, ít đi đâu lắm, vì ở đây mình có mọi thứ: Xem phim, học hành, đọc truyện,  đọc Fic của các bạn của mình, chơi game bổ ích, tham gia các Event và nhất là 888 với các bạn của nhà mình, các bạn ở đây thân thiện làm mình thấy ấm lòng vì được chia sẻ. Kites một môi trường có văn hóa, thân thiện, chuyên nghiệp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 5-7-2013 21:14:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình hay dùng FB và Y!M
1 phần là vì ở diễn đàn chat tốn công nhiều hơn ở mạng xã hội, ở mạng xã hội type vào rồi enter là nó đã send qua cho người đối diện rồi, còn vì mình chọn FB và Y!M là mình và bạn mình hay ở đó, mấy mạng xã hội khác thì mình ko rành lắm.
Ở Kites thì vì mình mới tham gia ko có bạn, cộng thêm một phần là lười type vào rồi bấm post, nên chủ yếu bên kites là comt cho news hay gì đó đại loại vậy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 12-7-2013 15:15:51 | Chỉ xem của tác giả
Mấy năm nay, facebook là web mình đặt chế độ tự động login mỗi khi mở máy, thói quen vào facebook đã ngấm sâu vào máu mất rùi
Dù nhiều lúc vào chẳng để làm gì cả, nhưng mỗi ngày cứ phải ngó qua 1 phát, xem bạn bè có update gì mới ko, xem có phải sinh nhật ai ko
Lúc buồn lên fb up stt, lúc vui cũng lên chia sẻ, thế nên bọn bạn cứ bảo phải đi cai nghiện fb đi thôi
Thời gian gần đây thì có Kites nữa, quen nhiều bạn trên này nên mò lên suốt, giật sofa, ghế gỗ, rồi tăng xèng...hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 12-7-2013 16:06:58 | Chỉ xem của tác giả
Hê hê, nếu 888 thiệt sự thì đa số dùng điện thoại hoặc yahoo, chứ mình cực kỳ ít xài face, hiếm hoi lắm lên face bị bắt quả tang bạn bè í ới thì mới trả lời 888 một chút, chứ bình thường thì gần như ko vào face

trước đây có xài skype mà giờ lười quá, quên mất tiêu cái pass nên thôi bỏ luôn {:184:} kites này cũng ổn nè, nói chung là mình khá thik tham gia vào mấy 4rum thế này, giao lưu rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 17-7-2013 09:39:50 | Chỉ xem của tác giả
Trước thì là yahoo. Từ khi có FB thì ít lên yahoo hẳn, căn bản FB nhiều bạn, sử dụng đơn giản, dễ dàng update thông tin của bạn bè cũng như xu hướng.
Điện thoại thì chỉ khi cần mới dùng thôi, cũng k hay 888 vì tốn tiền lắm.
Ờm, giờ thêm cái Zalo cũng hay phết.
Dạo này bị bấn kites, cứ onl máy tính là đăng nhập, om phim với truyện :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 4-8-2013 13:02:52 | Chỉ xem của tác giả
Mìh thường 888 vs bạn bè ở quán cafe...
Hoặc đi ăn ún và xem phim
Mìh thik ăn món ăn Hàn..
Khi off fanclub thường hẹn nhau ở quán ăn Hàn
Còn trên mạng thì hay 888 trên kites... Trên FB or yahoo...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách