Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Múp♥...
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

6 cặp môi hờn dỗi sexy nhất xứ Hàn.

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 9-4-2012 09:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Môi Yoon.................. thề là xem film nào của nàng nhìn môi cũng muốn cắn í :( mình còn như thế nữa là mấy anh nam chính >"< >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 9-4-2012 10:11:51 | Chỉ xem của tác giả
ta là ta vote cho ss song và ss yoon nà. nhìn những cặp môi này đáng iu quá đi, sexy và quyến rũ{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 9-4-2012 13:27:20 | Chỉ xem của tác giả
vote cho Song Hye Kyo
môi của ss nhìn quyến rũ lắm
trong full house lúc xị mặt đậm chất "hờn dỗi"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 9-4-2012 21:36:44 | Chỉ xem của tác giả
môi ss Yoon là đẹp quyến rũ nhất ếy :)

chuẩn cho cặp môi hờn dỗi  :X

1 phiếu cho ss Yoon :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 9-4-2012 22:22:27 | Chỉ xem của tác giả
yumidbsk gửi lúc 8-4-2012 16:53
ax cho em hỏi bàng xếp hạng này ở đâu ra zậy. Tất cả vị trí trong bảng xếp hạng em c ...

tôi ghét con nhỏ đó thì tôi nói thế. Các bạn chỉ trích tôi vậy khi có ai động đến thần tượng của các bạn chắc các bạn lôi bố mẹ người ta ra chửi quá.

Bình luận

"BỆNH HOẠN"  Đăng lúc 10-4-2012 01:10 AM
vì vậy đừng nghĩ ai cũng như bạn nhé, bạn đã sai mà còn hok nhận mình sai nữa, tôi cung~ hok nói j nhiều nữa mọi chuyện để mod xử lý  Đăng lúc 9-4-2012 10:29 PM
lịch sự với bạn chứ hok có "lôi mẹ ng ta ra chửi" như bạn nói ở trên đâu  Đăng lúc 9-4-2012 10:28 PM
thì bạn đang động đến thần tượng của t đó < mà cũng hok hẳn là thần tương> tôi chỉ quý mến KSR và thích ss ấy thui, dù bạn nói xấu ss ấy tôi vẫn nc   Đăng lúc 9-4-2012 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 9-4-2012 22:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Song xinh thật đấy, thích chị ấy từ hồi Trái tim mùa thu sau đó là full house. Thix chị ấy vs anh Rain, anh HuynBin. 2 anh ấy ai cũng xứng với chị ấy. Không biết full house 2 có hay ko nữa.

Bình luận

sún nói hơi nhiều có j bạn bỏ qua, chúc buổi tối zui zẻ  Đăng lúc 9-4-2012 10:40 PM
bạn có idol cảu bạn và ng khác cũng có idol mà họ iu quý, nên đừng đá động tới nhau, cứ vui vẻ với nhau là đc  Đăng lúc 9-4-2012 10:40 PM
nếu bạn đặc trường hợp có một ái đó nói xấu DBSK của bạn thì bạn sẽ cảm nhận như thế nào,SÚn chỉ mong bạn hiểu là đừng nói xấu idol của ng khác  Đăng lúc 9-4-2012 10:39 PM
ai đó và ghét ai đó, bạn ghét SORA sún chấp nhận, nhưng mình mong bạn đừng còm những lời như vây, nếu fan SORA đọc đc các bạn ấy sẽ rất bùn  Đăng lúc 9-4-2012 10:38 PM
nói xấu họ. Nhìn áo cảu bạn sún biết bạn là cass, sún cũng rất mến DBSK nên sún cũng hok mún cãi nhau với cass, sún chỉ mún nói với bạn mọi ng đều có quyền thích   Đăng lúc 9-4-2012 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 9-4-2012 22:38:06 | Chỉ xem của tác giả
yumidbsk gửi lúc 8-4-2012 16:53
ax cho em hỏi bàng xếp hạng này ở đâu ra zậy. Tất cả vị trí trong bảng xếp hạng em c ...

bạn game kyu gì đó ơi, bạn là elf, tớ ko mún cãi nhau vs elf vì cass và elf là bạn. T ko biết là còn là bạn nữa ko khi mà biết bao cuộc khẩu chiến elf nói dbsk ko ra gì từ sau vụ kiện. Xin hỏi là bạn chưa từng nói mấy câu chửi snsd sao? Xin lỗi chứ tôi chỉ nói quan điểm của mình thôi. Mà các bạn nghĩ thế nào là ng có ăn có học: ko chửi bậy, ko nói xấu ng khác ak... theo tôi đó là ng vô cảm thì đúng hơn. Các bạn chưa nói xấu, chửi bậy bao giờ ư. Mà cái kiểu nói đểu của các bạn cũng biết các bạn có ăn có học thế nào rồi. T vô học nên ko dám nc đâu. Nếu các bạn ko thích đọc mấy lời comt của tôi có thể đừng đọc nữa. Tôi chả rỗi hơi mà trả lời việc này 1 lần nữa đâu. Đừng có mà chỉ trích ng khác khi mà mình ko làm được. Tôi nói thẳng t thích Jiyeon và ghét con nhỏ Kang Sồ Rá đó. Mà các bạn đừng nói kiểu Jiyeon mà biết có 1 fan như tôi thì buồn lắm. Bởi vì suju buồn về elf, ft island buồn về prim,, và còn vô số nhóm nữa khi khẩu chiến giữa các nhóm đó, nhục mạ thần tượng của nhau đó. . Ai cũng có thần tượng để mình yêu, và ng để mình ghét. Không thích thì đừng đọc, tôi chả muốn mất time vào mấy cái comt kiểu ăn hôi, ra vẻ ta đây của các bạn đâu.

Bình luận

nếu có lúc cảm thấy buồn rồi họ cũng sẽ nghĩ tới nh điều tích cực mà chúng tôi đã làm và lại nói từ" cảm ơn"...  Đăng lúc 10-4-2012 08:54 AM
nhưng vấn đề ở chỗ tôi biết bash đúng chỗ,đúng thời điểm...nếu tôi k thik ng đó tôi sẽ k đọc new of họ..k quan tâm vậy thôi  Đăng lúc 10-4-2012 08:49 AM
thì lịch sự hơn là giữa cộng đồng....bởi vì có ng ng thik nói thì nói như bạn nên mới bận lòng admin đó...tôi cũng ko nói mình là ng chưa từng bash ai  Đăng lúc 10-4-2012 08:48 AM
bạn lạc đè rồi đó...tôi ko tranh luận với bạn vì bạn là Cass hay ji` hết..đừng lôi ELF hay SJ ra đây..ko ai cấm bạn bash...nhưng bash tại nhà riêng mình  Đăng lúc 10-4-2012 08:44 AM
"BỆNH HOẠN".  Đăng lúc 10-4-2012 01:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 9-4-2012 23:56:02 | Chỉ xem của tác giả
vote cho KIM SO RA 1 phiếu nèh
SO RA có bờ môi mà thằng bạn thân của mình bảo là nhìn vô cùng quyến rũ
mà bất cứ tên nào đã là BOY đều muốn KISS
nhìn môi của SO RA đúng là rất gợi cảm đó chứ
vote 1 phiếu neh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 10-4-2012 08:51:42 | Chỉ xem của tác giả
yumidbsk gửi lúc 9-4-2012 22:38
bạn game kyu gì đó ơi, bạn là elf, tớ ko mún cãi nhau vs elf vì cass và elf là bạn.  ...

tôi hy vọng chúng ta sẽ ko nói về vấn đề này nữa..........^^ bạn ko cần pahi3 tôn trọng SoRa đâu...vì bạn vốn k thể thế........nhưng mong bạn hãy tìm đúng chỗ đễ giải tỏa bức xúc...có thể đến chỗ ship Bian ấy...

Bình luận

Cám ơn bạn đã PR nhà Bian của chúng tôi.  Đăng lúc 11-4-2012 05:52 PM
hình như bạn đó đã được mod xử lý ^^ cũng thanks bạn cho m hiểu thêm 1 điều, thì ra lịch sự cộng đồng~"bash đúng chỗ".. tức là chỉ đúng chỗ cho bash :)   Đăng lúc 10-4-2012 06:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 10-4-2012 17:50:32 | Chỉ xem của tác giả
môi s Yoon quá đẹp {:290:}

nhìn sexy mà dễ thương lắm ý

cứ mọng mọng yêu yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách