Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

35 nhân vật nam chính thu hút nhất trong ngôn tình

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 9-3-2013 23:37:41 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic
©2024 Kites.vn | 7 ?/ O- K. E7 a: M3 t1 E$ i/ E: tAll rights reserved
Soái ca anh nào cũng đỉnh hết á
# p4 H" g+ x8 n7 V& ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhưng mà sao Mộ Ngôn đứng t8 thế này :( Buồn 5''
- `% W4 ?4 P5 b# e8 C6 ?& B( D©2024 Kites.vn | All rights reserved
À mà Giáo sư Dương Lam Hàng trong Kites mình dc các sắc nữ sủng nhất mà sao lại ko có trong danh sách nhỉ :-? Cả các soái ca của mẹ Tâm Tâm cũng ko có trong danh sách
©2024 Kites.vn | , o2 ~- D# @0 KAll rights reserved
Có lẽ thị hiếu bên mình vs TQ khác nhau
: a2 e$ U; s- Y; q- ]7 Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Với em dnày bị bấn anh Đông Hoa tóc trắng mặt dày của chị 7, cơ mà Quảng Văn làm em xót qá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 10-3-2013 00:02:53 | Chỉ xem của tác giả
ôi xem bản xếp hạn mà tan nát cỏi lòng Hàn Trạc Thần ,An Dỉ Phong, Diệp Chính Thần, Lâm Quân Dật, Dương Lâm Hàng,Trác Siêu Việt .........đâu mất tiêu hết òi, nagy cả ngôi sao mới nổi Mục Huyền củng lặng mất tăm luôn
©2024 Kites.vn | 0 \2 J9 s8 x* L# f1 S3 e6 B3 \All rights reserved
ngay cả Trần Bắc Nghiêu,Chiếm Nam Huyền,Cố Nguyên soái củng ko thấy luôn
©2024 Kites.vn | 1 A6 \$ ~  Y( |; F! m1 l: p! oAll rights reserved
củng may trên bản xếp hạng còn vớt lại được Mộ Ngôn, Dạ Hoa, Dung Viên,Vương Lịch Xuyên,TÔ lập........
©2024 Kites.vn | All rights reserved, i* r6 [$ b; A0 V0 u) ^$ b$ p
ôi cái này không kheo chúng at lập thêm một top ở  Vn bầu chọn top soái ca được yêu thích nhất mất thui

Bình luận

ok ,ai lập top đi chị xung phong nhảy ^^!  Đăng lúc 10-3-2013 10:57 PM
wow, spam ba trang luôn nha chị ^^  Đăng lúc 10-3-2013 09:38 PM
MH với các soái của mình chắc phải là lập top các "soái biến thái thu hút nhất" quá ,may ra mấy anh ấy còn gựt được giải thưởng cao T^T  Đăng lúc 10-3-2013 01:13 PM
MH với các soái của mình chắc phải là lập top các "soái biến thái thu hút nhất" quá ,may ra mấy anh ấy còn gựt được giải thưởng cao T^T  Đăng lúc 10-3-2013 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 10-3-2013 00:23:49 | Chỉ xem của tác giả
Pan gửi lúc 9-3-2013 22:22
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ E. e5 z8 B1 }
mình thích BXH này bởi Hà Dĩ Thâm đứng đầu
" A& _) c$ W* P6 ~6 Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
đọc k biết truyện, vẫn thấy k h ...

mình đồng ý hai tay, HDT luôn luôn nằm trong top nam chính yêu thích của mình. Hễ mình đọc truyện nào có tình tiết nhân vật nam trả thù nhân vật nữ, mình đều nghĩ đến HDT, câu nói bất hủ của anh ý đối với mình :"Họ cho tôi mười năm, tôi cần Mặc Sênh cả đời." OMG, ko thể chịu nổi!!!!!!!!

Bình luận

Mình đồng ý cả 2 tay. Anh Thâm mãi mãi là số 1  Đăng lúc 10-3-2013 10:36 AM
Pan
HDT trog truyện nói k nhiều, nhg nói câu nào là bất hủ câu đấy =))  Đăng lúc 10-3-2013 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 10-3-2013 00:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cha, Hà Dĩ Thâm... đúng là lâu thật mới nhớ lại anh. Đây là tác phẩm duy nhất mình đọc 2 lần mà lần nào cũng xúc động cả. Còn quá nhiều nam chính nữa : Vương Lịch Xuyên, Tô Lập... cả bác sĩ Hà Tô Diệp nữa, rất thích nhân vật này, nhẹ nhàng và ấm áp. Đáng tiếc là không thấy mặt Trần Bắc Nghiêu nhỉ ? còn các con trai của Tâm Tâm nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ r5 w7 }4 o1 L- @$ J/ v) l% O  Z
Dù gì thì ai cũng sẽ có bảng xếp hạng của riêng mình (mà soái ca nhiều quá không sao xếp hạng cho được)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 10-3-2013 01:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Đông Hoa, Đông Hoa gia gia của em đâu?
©2024 Kites.vn | ! u$ @* D0 J" ?' g' o3 ~All rights reserved
Đây là một tổn thất to lớn đối với giới ngôn tình nói chung và nhà kites nói riêng.
©2024 Kites.vn | 9 P& \# d6 z: [All rights reserved
Ứ chịu đâu! Trong bảng danh sách của em chỉ có 2 người , Đông Hoa số một và anh già em số hai. Vậy mà lăn chuột lên, rồi rọt rọt lăn chuột xuống cũng ko thấy gia gia đâu. Vậy là sao?
©2024 Kites.vn | All rights reserved! `5 H' B$ K" n9 V5 D
Chẩm thượng thư ra lâu lét rồi mà sao kì vậy tè

Bình luận

Đông Hoa gia gia tuy nhiều tuổi,nhưng h mới ló mặt ra giang hồ...ko có là đúng rồi  Đăng lúc 15-3-2013 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 10-3-2013 07:23:12 | Chỉ xem của tác giả
Wea? Why? Wi sờ ma?
©2024 Kites.vn | All rights reserved& Q1 `/ b; _. v& y; k; W
' r1 B5 k% }  J$ N# I- p# U0 O©2024 Kites.vn | All rights reserved
GS Dương của mình đâu rồi?
©2024 Kites.vn | All rights reserved* z( T; H, ^  q& S
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 W& n# V+ F1 H) Y( `
Bên TQ khẩu vị khác bên mình, chắc vậy, (tự an ủi)
©2024 Kites.vn | All rights reserved, g" O4 d. J! P
Tình yêu vô bờ bến Dương Lam Hàng của mình, hjx, 35 soái ca mà a ko lọt vào đc
©2024 Kites.vn | 9 f* m, }7 ~9 A, {$ g) U" gAll rights reserved
Nghĩ đi nghĩ lại thôi vậy, thà ko lọt vào, còn hơn đứng thứ 34, 35, nản thêm
©2024 Kites.vn | All rights reserved) {. |' c' ~& e
An ủi đc xí là có Lịch Xuyên, mà cũng bị đè xuống đáy, :(
+ O/ h8 h- \. q/ ?% C! @©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nói chung là bảng xếp hạng này ko đúng với lòng mình, hư hư hư

Bình luận

hehe, tuy bik là ko tìm ra, nhưng vẫn ôm 1 giấc mơ vậy đó ^^  Đăng lúc 10-3-2013 03:13 PM
mềnh cũng ngạc nhiên đó, mềnh rất rất chi là thik GS Dương, hồi đó đọc TLTYCA cứ ngẩn ngơ cả ngày, trong thế giới này bit tìm đâu dc người như a đây..?  Đăng lúc 10-3-2013 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-3-2013 08:42:22 | Chỉ xem của tác giả
anh Hà vẫn là số 1 cả anh Tịch nữa....chết ngất với cách các anh sủng vợ mình, vừa yêu chiều, vừa thầm lặng mà vẫn có chút gì đó bá đạo đúng chất soái ca..ooohhhhhh
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 P" _) ]( L4 r1 x1 X4 Z
Mình cũng thích cả các soái ca khác nưa...làm sao giờ...ước gì mình được như cô ấy

Bình luận

Hi hi, bạn à, mỗi 1 người con gái luôn là nữ chính trong câu chuyện của mình. Soái ca của bạn chắc cũng ở đâu đây thôi  Đăng lúc 10-3-2013 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 10-3-2013 09:36:27 | Chỉ xem của tác giả
ôi mình thích anh Hà Tô Diệp lắm ấy, chuyện " Yêu em là điều tốt nhất anh làm" không có căng thẳng, mâu thuẫn kịch tính, ko có hót hiếc, nhưng mà anh nam chính dễ thương, có má lúm đồng tiền, ôn nhu như nước, còn có cậu bé Hà Thủ Tranh nói câu nào câu nấy cười nôn ruột, và có những đoạn rất hay, phân biệt kiểu tỉnh đồng cam cộng khổ và đồng quy vu tận, vẫn thích đoạn tâm sự của nhân vật nữ chính
©2024 Kites.vn | 6 W9 z, m3 z# p! \" Y# i; G+ v9 p) cAll rights reserved
"“Em hy vọng tình yêu của chúng ta là câu chuyện như thế này, đồng cam cộng khổ, tôn trọng lẫn nhau, bình thản như nước. Em ở trong sự trường tồn của năm tháng tìm được người ấy, dựa vào người ấy, đem cả đời giao phó cho người ấy.Làm vợ của người ấy, mẹ đứa con của người ấy, vì người ấy nấu cơm, giặt quần áo, khâu một cái cúc áo bị rơi. Sau đó, chúng ta cùng nhau theo thời gian rồi già đi. Có một ngày, người ấy sẽ rời xa em hoặc em sẽ xa rời người ấy, trong cái thế giới kia, chờ đợi để tiếp tục mối duyên tiền kiếp, đến lúc đó, chúng ta còn có thể nói với nhau một câu mộc mạc nhất ‘Tôi nguyện ý’
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 10-3-2013 10:03:43 | Chỉ xem của tác giả
Bên nhau trọn đời là bộ ngôn tình đầu tiên mà mình đọc, Cố Mạn cũng là tác giả đầu tiên mà mình thích. Hồi đó truyện ngôn tình không nhiều như bây giờ, thậm chí là không có, chỉ có mấy tác phẩm của Minh Hiểu Khê. Bên TTV hồi đó cũng ít truyện convert, thậm chí toàn là truyện cổ đại với xuyên không, tìm mỏi mắt mới thấy 1 tác phẩm hiện đại là Thất tịch không mưa
©2024 Kites.vn | * O+ K0 a# v. J' {4 `2 |# |All rights reserved
Trở lại với BXH, anh Dĩ Thâm đứng đầu là xứng đáng, tại vì cái gì đầu tiên cũng là ấn tượng nhất.
8 Z1 Q+ U' a8 Q3 v, v7 s0 ^6 t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trong này cũng xuất hiện nhiều con trai của Sói Xám, có vẻ Sói Xám được yêu thích ở TQ ghê.
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 _( U$ b6 H5 g/ J3 f
Mình thì thích các con trai của mẹ Tâm hơn, ĐPHC mình đọc đi đọc lại chắc phải 10 lần rồi, đọc từ cv đến bản sửa chữa trên kites.
7 F# N( P  _& f/ t( r5 b( L©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bây giờ còn hâm mộ thêm các con trai của Đinh Mặc nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 10-3-2013 10:42:11 | Chỉ xem của tác giả
heocanh gửi lúc 10-3-2013 01:24
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 u$ E8 b+ j  C) r0 Q9 t
Đông Hoa, Đông Hoa gia gia của em đâu?   
5 `) k6 }; F6 I& m5 `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đây là một tổn thất to l ...

Bạn ơi, đa số các nam chính ở trên đây đều cưng chiều nữ chính hết mực. Nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa. Đông Hoa của bạn làm Phượng Cửu chết lên chết xuống. Đã phải làm nô tỳ mấy trăm năm thì thôi, đến lúc gặp lại thì toàn giở trò lừa gạt. Haizzz....tuy yêu anh này lắm nhưng cũng phải thừa nhận yêu anh rất khổ

Bình luận

mình cũng chỉ bình luận cho vui vậy thôi. ko có í gì đâu ^^  Đăng lúc 15-3-2013 11:22 PM
Mình chỉ đùa thôi mà. Đối với thần tiên như anh ấy, tuổi tác chỉ là con số mà thôi. Có ảnh hưởng gì đâu bạn. Mình rất thích Đông Hoa gia gia  Đăng lúc 10-3-2013 11:28 PM
đông hoa ko có già nhé :(( tại bản dịch bị lỗi nhiều quá, độc giả mắng cho tơi tả. đợi tái bản rồi đọc.  Đăng lúc 10-3-2013 11:25 PM
Nhưng đúng như bạn nói, dẫu bác có hơi phúc hắc tí, không ai ghét nổi bác  Đăng lúc 10-3-2013 11:34 AM
Hi hi, mình cũng rất thích bác ấy (mấy triệu tuổi rồi) vì với người già cả như bác mà còn bắt phải dịu dàng nâng niu người yêu thì thật làm khó bác.  Đăng lúc 10-3-2013 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách