Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sctqa
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

19 câu hỏi với Park Yoochun

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-5-2015 16:41:21 | Chỉ xem của tác giả
anh trả lời phỏng vấn hay và trung thực quá
thích anh nhiều hơn từ những bộ phim anh đóng
mong bộ phim thành công hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-5-2015 20:04:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

summer_rose7394 gửi lúc 19-5-2015 07:37 PM
Em chờ ngày anh công khai bạn gái đây
Đùa thôi, tốt nhất là yêu nhau trong bóng  ...

mình cũng ghét bọn neitizen Hàn cứ soi vào đời tư yêu đương của các idol Hàn. Chíu khọ vaoix luôn.
Cơ mà dù ny anh Pặc là ai, chắc đó sẽ là 1 người con gái tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-5-2015 21:21:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

trời ơi, anh trả lời các câu hỏi phỏng vấn
câu nào cũng hay quá
tiếc rằng tối nay là tập phim cuối rồi
không được gặp anh trên phim nữa rồi
cuối năm anh đi nghĩa vụ quân sự
mong anh nhanh quay trở lại với chúng em
chúng em luôn chờ anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 21-5-2015 23:00:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Park Yoochun đã trải qua quá khứ khá vất vả, thậm chí lúc mới đầu debut, anh cũng sống khá nội tâm, và rất dễ "mít ướt"
bạn Chuột khóc nhè giờ đã trưởng thành rồi, cũng đã mở lòng hơn, à không, mở lòng hơn rất nhiều, chỉ cần ở cạnh Park Yoochun thì hầu như không ngớt tiếng cười
tiểu lượng của bạn cũng không kém đâu bạn Chuột ạ ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-5-2015 23:28:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Tu ca si anh da tro thanh dien vien tai tinh nhu vay khong biet co phai theo hoc khoa dien vien khong , tai dien xuat cua anh rat nghe nghiep, khong biet nhung dien vien khac the nao chu anh co ve luc nao cung funny voi moi nguoi, du 10i diem de thu hut may co roi. Chuc anh nhieu may man o su nghiep nhe. Cam on ban tin va nhung hinh anh moi ve anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 22-5-2015 09:51:53 | Chỉ xem của tác giả
Em rất mong anh có người yêu, 1 người thật lòng yêu thương anh, đủ để chia sẻ mọi áp lực do vị trí của anh trong xã hội mang lại, cũng như vượt qua mọi thử thách trong cuộc sống cùng anh, sống hạnh phúc cùng anh viên mãn đến già, cô ấy và anh sẽ hạnh phúc ân ái bên nhau chọc mù mắt của dân tình mới là lạ. Hầy, sự thật là sẽ rất khó để anh có thể tìm được 1 người yêu anh chân thành, hiểu anh, đồng lòng cùng anh vượt qua tất cả, nhưng phải có và sẽ có thôi, khi ngày ấy đến, em sẽ rủ bọn bạn đi ăn mừng ngày tình đầu kết thúc. Bùn 1 phút, giờ thì vẫn vui vì anh chửa có hó hé tin gì về 1 nửa ý, hô hô.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 22-5-2015 10:12:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Park yoo chun đời sống lúc nào cũng như ông già cổ lỗ sĩ . đấy cứ nhìn ổng lười vận động chỉ thích ngồi 1 chỗ câu cá là biết. Huhu 30 đến mông rồi mà bạn gái bẫn chưa có, chỉ biết đi đóng phim rồi về nhà quấn chân junsu làm sao tôi chịu nổi đây. Su ú hãy dắt tay ổng vào quân ngũ rồi 2 năm sau cho ổng trưởng thành đờn ông đi kiếm bạn gái là vừa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 22-5-2015 11:08:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Có lúc nào anh nghĩ mình sẽ công bố chuyện hẹn hò trước công chúng?

Tôi sẽ làm vậy nhưng chỉ khi tôi thật sự yêu một ai đó sâu đậm. Và tôi cũng muốn cô ấy chuẩn bị tinh thần vì cô ấy cũng sẽ bị truyền thông bao vây.

Tức là trước đây chưa có tình cảm sâu đậm?
Anh Chun này ngày một thâm thúy đấy.
Bài phỏng vấn này hay ghê. Thanks bạn dịch news nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 22-5-2015 12:29:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Yoo Chun làm việc nhiệt tình, chăm chỉ
Tài năng cũng có, mà tính tình lại tốt...
Thế nên được lòng mọi người là phải rồi...
Tương lai còn tiến xa nữa cơ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 22-5-2015 13:22:40 | Chỉ xem của tác giả
chỉ coi wa mấy câu trả lời là đã thấy được cái sự trẻ con đang có trong con ng 29 tuổi kia rồi
nghe lý do, gia đình ko giàu có, lại là ng hướng nội khi nhỏ, thành ra lớn lên muốn đc nói chuyện, vui cười và luôn muốn xung quanh có đc không khí thoải mái
mà cái suy nghĩ đôi khi chắc là hôm trc ăn ít muối thành ra cứ nói ra, có đôi khi thành mấy câu ngớ ngẩn và rồi khiến ng # có thể bật cười, và bản thân ngẫm lại cũng tự bật cười (chắc chơi vs Su nhìu wa bị nhiễm đây mà )
1 con ng chân thật, bắt đầu vs vai trò thần tượng nhưng dần dần a đã chinh phục khán giả bằng tài năng, cả trong ca hát, sáng tác cũng như diễn
bên ngoài có thể vẩn vui vẻ, trẻ trung, hài hước nhưng 1 khi đã nah65p vai thì rất chi là chuyên nghiệp
chà, chuyện bạn gái, thật mong anh công khai wa đi, nhưng ngẫm kỹ có khi cứ giấu và hưởng hạnh phúc của 1 cặp đôi như bao cp khác trên đời có khi lại hay hơn là công khai
mong a luôn thành công trong sự nghiệp và cuộc sống
thanks chủ thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách