Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: verdell
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

‘Yêu tinh’ Gong Yoo, nước mắt của thần, của người, của người đàn ông

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-1-2017 16:44:53 | Chỉ xem của tác giả
Tập hôm qua xem mà mình khóc luôn, hy vọng sẽ HE cho phim. Và tuần này không có tập 14 mà sang tuần sau mới chiếu, chờ đợi thật là lâu mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-1-2017 17:59:27 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua xem phim thì mới xong phần a,b thấy chú thần Chết khóc dữ quá tưởng chú ý hôm nay trùm rồi
Đến c,d thì thôi rồi luôn, chú YT tỏa sáng dã man
Goblin thực sự là đất diễn cho các 3 nv chính là chủ yếu, đến chị Yoo In Na m còn thấy rất ít
Nói chung thì trước vì lùm xùm của CITT và cái tạo hình mà ko thích KGE nhưng giờ thay đổi hoàn toàn luôn
Xem BTS bạn ý nhắng vs 2 chú cũng cưng lắm
Diễn xuất của 2 chú thì khen mấy cũng thừa nhưng thực sự phải dành lời khen bản lĩnh cho KGE, ko hề kém cạnh trước các bậc tiền bối
Cảm ơn BK và đạo diễn có tâm, viết 1 KB hay và chọn 1 dàn cast hoàn hảo
Mong chú Yoo bớt ám ảnh về drama, 2 năm đóng 1 bộ thôi cũng dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-1-2017 18:06:02 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch phim này quả là xuất sắc, tập 13 coi mà đau hết cả lòng mề. Cast được dàn dviên này quả là ko còn gì hối tiếc luôn, mỗi người đều hợp vai một cách toàn diện và thể hiện được từng nét tính cách của nhân vật. Mà sau ep này mình có niềm tin mãnh liệt vô HE, vì mới ep 13 mà, thường thì nếu ep13 đã hi sinh kiểu gì 3ep còn lại cũng có cách hồi sinh ảnh.
Goblin hwaiting :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-1-2017 18:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Bỏ ra 5 năm thuyết phục con người ta nhận vai diễn, bảo sao không làm con dân thiên hạ khóc hết nước mắt.!Biên kịch quá đỉnh ạ @  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-1-2017 18:35:42 | Chỉ xem của tác giả
Xem film mà không thể không khóc được ấy, quá thích Yêu tinh, quá thích Gong Yoo. Phải là kết HE biên kịch ơii
Cảm ơn bạn dịch bài quá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-1-2017 19:29:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim cũng sắp đến hồi kết thúc rồi
tập 13 vừa rồi đã đẩy cảm xúc đến cao trào, phim hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-1-2017 21:32:17 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự quá hay..một bộ phim hoán hảo quá...cám ơn tất cả về bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-1-2017 21:58:50 | Chỉ xem của tác giả
Quả thực nhân vật Kim Shin như được viết nên chỉ để dành cho anh Gong Yoo ( BK mất 5 năm thuyết phục cơ mà )
Từng ánh mắt cử chỉ, cảm xúc, nỗi buồn và cả niềm vui đều được anh khắc họa hoàn hảo
Phim vẫn còn 3 tập mong rằng Kim Shin có thể lại hồi sinh và lần này sẽ được sống trọn vẹn kiếp người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-1-2017 22:58:35 | Chỉ xem của tác giả
huhu mới xem xong tập 13, khóc sưng cả mắt rồi, thương chú quá
Vai diễn này sinh ra là dành cho chú Goong Yoo rồi, bến cnahj đó mình thấy nữ chính tuy k xinh nhưng diễn khá tự nhiên và đạt mà. Nói chung 2 cặp đôi đều diễn trọn vẹn nhân vật cả, kb bh cặp đối thần chết yêu tinh mới trở lại vui vẻ như xưa đây, huhu
Còn 7 tập nữa mới hết phim, mình rất tò mò là BK dẫn dắt tình tiết đến đâu, mà tập này để chú chết rồi...

Bình luận

hihi phim có 16 tập thôi nha bạn ^^ mình cũng mong có tới 20 tập lắm để đc gặp chú dài dài  Đăng lúc 21-1-2017 10:38 AM
ú thậc hả, tại lúc trước mình thấy có má nào bảo mình có 20 tập :)))  Đăng lúc 15-1-2017 07:37 PM
Còn 3 tập nữa là hết phim bạn ơi :) phim có 16 tập thôi ^^  Đăng lúc 14-1-2017 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 15-1-2017 11:03:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bài viết cảm xúc quá nhìn Eun Tak khóc mà kiềm lòng k đặng. ( tui k muốn kết mở hay SE đâu nha. Biên kịch lm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách