Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: S♥neKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

★ Yêu nhau dài lâu ♥ Im Yoona ✫

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 2-9-2011 21:09:59 | Chỉ xem của tác giả
Bài được AGL sửa lúc  2011-9-2 21:45

Messages to Yoona in SNSD making DVD photobook: Paradise in Phuket

Taeyeon's message to Yoona: Yoona! I say this all the time but you have a hard time.Being the one in the middle, the role and how you might feel as that person must be hard, and I understand because I'm the second child. But you take on that role so well and it's hard to tell if you're my friend or younger because you're so absorbed in us and mingle so well, so thank you. I hope you melt into the team as you do now. Mmm...except those times when you act like a boy, you're perfect. You are born with so much, and whatever you do you're OK and you're pretty and likeable. Although sometimes you have a timid side, so think broad and take care of your health. I know you take care of your food, but I feel sympathetic, so take good care of your health and play that gem role in and outside Girls' Generation.

Yuri's message To Yoona
: My roommate Yoona. Yoona ah~ When I look at you I feel the world isn’t fair, it really isn’t fair. When I look at you I know it. Everytime I look at you I am in awe, how can such a beautiful girl exist in this world? You are polite and you are really nice to your unnies. You are not like a dongseng to me but more like a friend that I have knew for 10 years. We click so well and nothing can be more happy than to share a room and spend time with you every night. Let’s continue to talk more and yoona, if you are troubled you must tell me, your unnie, okay?

Jessica's message to Yoona: YoonA - First of all, you're the natural/real representation of our group. I hope you shine (?) our group more in the future.I like how you are friendly with the older girls. Thank you for listening to me and hope to STAY TOGETHER ALWAYS <3.

Tiffany's message to Yoona:: Secondly, uh~ Lim Yoon A, Yoon A! You're like a... I don't know... I can't say, but you'll laugh when you see this. Just...Just... I don't know what to say, but you know what I mean, right? It's cheesy.

Sunny's messages to Yoona: My Yoona, I always joke ”you’re really pretty but why do you act that way?” But I really think you’re adorable making ugly expressions with that pretty face to make us laugh. I’m really glad our team has a girl like you. My no.1 baby sisters are you and Seohyun. Who could ever be more adorable than the baby sisters? No one. I really treasure you, and you’re solovable. Do continue to show me that awesomeness,okay?
Dịch:
Tin nhắn gửi cho Yoona trong SNSD making DVD photobook: Paradise inPhuket

Tin nhắn của Taeyeon: Yoona! Chị đã nói điều này rất nhiều lần nhưng thật sự là em đã có khoảng thời gian rất khó khăn. Trở thành người đứng ở trung tâm, vai diễn và em cảm thấy như thế nào trong từng vai trò đó chắc hẳn là không dễ dàng gì, chị hiểu những điều đó vì chị là con thứ 2 trong gia đình. Nhưng em đã làm rất tốt và thật khó để xem em như một người bạn hay nhỏ tuổi hơn vì em đã rất chăm chỉ và hoà nhập với bọn chị rất nhanh, cảm ơn em. Hi vọng em tiếp tục hoà nhập vào nhóm như hiện nay. Mmm… ngoại trừ những lúc em hành động như con trai thì em rất hoàn hảo. Em được sinh ra với nhiều thứ, và bất cứ điều gì em làm, em đều làm tốt cả, em rất xinh đẹp và đáng yêu. Dù cho thỉnh thoảng em cũng có mặt yếu đuối, hãy nghĩ lớn hơn và chăm sóc cho bản thân thật tốt. Chị biết là em rất quan tâm đến đồ ăn, chị rất hiểu nhưng hãy lo cho sức khoẻ nữa và hãy là viên ngọc quý cả ở trong và ở ngoài SNSD em nhé.

Tin nhắn của Yuri: Bạn cùng phòng của chị, Yoona. Yoona ah, khi chị nhìn em, chị cảm thấy thế giới thật bất công, thật sự rất bất công. Khi chị nhìn em chị biết điều đó. Mỗi khi chị nhìn em chị đã rất bối rối, làm sao mà có một cô gái xinh đẹp như thế trên đời này? Em thật tao nhã và cử xử rất tốt với các chị. Em không giống như 1 cô em gái chút nào mà như là 1 người bạn thân mà chị đã quen biết 10 năm nay. Chúng ta đã rất hiểu nhau và không gì hạnh phúc hơn khi được ở chung phòng với em vào mỗi tối. Hãy cùng trò chuyện nhiều hơn nhé và Yoona àh, nếu em gặp khó khăn gì thì phải nói với chị nha, ok?

Tin nhắn của Jessica: Yoona à, đầu tiên em là hình ảnh của nhóm chúng ta. Chị mong em sẽ giúp SNSD toả sáng hơn nữa trong tương lai. Chị thích cách em cư xử thân thiện với các chị. Cảm ơn em đã luôn lắng nghe chị và chúng ta MÃI BÊN NHAU em nhé<3.

Tin nhắn của Tiffany: Thứ hai, uh Lim Yoona, Yoona à, em thực sự rất giống…chị không biết nữa…chị không thể nói, nhưng em sẽ cười khi nhìn thấy những dòng này. Chỉ là…chị không biết phải nói điều gì, nhưng em hiểu chị muốn nói gì mà đúng không? It's cheesy.

Tin nhắn của Sunny
: Yoona của chị, chị luôn đùa là “Em thật sự rất đẹp nhưng tại sao em lại làm thế?” Nhưng chị thật sự nghĩ em rất đáng yêu khi làm “xấu”trên khuôn mặt xinh xắn của mình như thế để làm các chị cười. Chị thật sự rất vui vì nhóm chúng ta có em. Những cô em gái số 1 của chị, em và Seohyun. Ai có thể dễ thương hơn những đứa em của chị cơ chứ? Không ai cả. Chị thật sự rất yêu quý em và em rất đáng yêu. Hãy tiếp tục cho chị thấy những điều tuyệt vời đó nhé, ok?

PS: It's cheesy hình như có nghĩa là Thật là rẻ tiền nhưng mình hok chắc

Credit:kwongildong @soshified
V-trans:AGL@KST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 2-9-2011 21:21:06 | Chỉ xem của tác giả
[Caps] SNSD Yoona - Bad Girl MV

soheelover
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 2-9-2011 21:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Bài được hazj sửa lúc  2011-9-2 21:25

tumblr
reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 2-9-2011 21:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Bài được hazj sửa lúc  2011-9-2 21:28

tumblr
reup by me

Bình luận

@kéo: tìm ng có sẵn rồi cóp cho nhanh chứ down lâu lắm ^_^ ss toàn thế thôi =)))))  Đăng lúc 2-9-2011 10:08 PM
bị mất hình hết bây giờ dow lại mỏi tay luôn  Đăng lúc 2-9-2011 10:07 PM
AGL
uh, canh giữa cho đẹp^^  Đăng lúc 2-9-2011 09:47 PM
cho hình vào giữa cho nó đẹp đi Hazj ^_^  Đăng lúc 2-9-2011 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 2-9-2011 22:07:51 | Chỉ xem của tác giả
Nhân ngày quốc khánh nước CHXHCN Việt Nam và mừng Tân gia Nai Động
sau đây N.M.Hip có món quà Tân gia...cây nhà lá vườn mong bà con thông cảm

(spam cái ảnh để minh chứng :lol, mọt và quản gia đừng sờ gáy nha)
----
Àn nhông cả nhà, cho e bắt tay mần quen với mn nha :handshake
xin tự giới thiệu e là N.M.Hip
năm nay e 12 tuổi(dư 9 tuổi)
e bị bà chủ động lừa tình từ hồi YAMD, nay mon men vào nhà mong mọi người chỉ giáo
p/s:tuy mới 12 tuổi nhưng e vk con đuề huề rùi nha
màn nhập gia của e kết thúc tại đây
;P

----
@Vk: t onl rùi nè nàng ló ra đi, I miss U
trưa nay có ăn dùm phần cơm của t ko đó
@con trai yêu quý: thấy papa chưa con, cái tên này dễ nhớ chứ
{:3_48:}
@thím:hnay cái unikey của mợ ngon rùi....sau 1 ngày đơ như cây ngơ
cơ mà mợ thấy chat chay thú vị đó chớ {:2_31:}.
@lão lão:mấy nay lão lão ẩn cư ở đâu đó, em lặn lão lão cũng ko thấy đâu luôn,à mà có thấy chém trên tw

@mém: học xong vào nhà nào

Bình luận

Măm măm :))  Đăng lúc 3-9-2011 07:10 PM
e cũng a zua spam kiếm $ vs  Đăng lúc 2-9-2011 11:22 PM
AGL
em spam kiếm xèng 1 phát:PPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP  Đăng lúc 2-9-2011 10:24 PM
http://kst.net.vn/thread/-game-trau-doi-kien-thuc-english-1065-141-1.html vô đây cái post 1405 8 với ss và Lá đê ^+^  Đăng lúc 2-9-2011 10:19 PM
AGL
chat chay đọc tốn calo thấy bà lun^^ mà cái chủ đề hôm qua nhạy cảm, chat chay nhìu đoạn nghĩ bậy thì khổ=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-9-2011 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 2-9-2011 23:25:20 | Chỉ xem của tác giả

ssf
reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 2-9-2011 23:25:37 | Chỉ xem của tác giả
Bài được AGL sửa lúc  2011-9-2 23:27

Tình hình là có ảnh leak của Na lọt ra ngoài rùi, nhìn mờ mờ nhưng thấy thấy được đôi mắt nai của bà chủ động

Hình như chơi style búi tóc cao thì phải?
cre: twitt
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 2-9-2011 23:27:07 | Chỉ xem của tác giả
Bài được hazj sửa lúc  2011-9-2 23:27

110831 2nd Eider Friends Minho & Yoona (Eider Pre launching 20A)

tumblr
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 2-9-2011 23:29:06 | Chỉ xem của tác giả

tumblr
reup by me

Bình luận

AGL
tiền ăn 1 tháng của Na có khi bằng tiền quần áo đó^^^^^^^^^^^^^^^^  Đăng lúc 3-9-2011 10:13 PM
AGL
lượn lại mới bik tỉ dám nói xấu Na:PPPPPPPPPPPP gì mà nạn đói^^ người ta ốm do gien hay do gi*n chớ bộ:PPPPPPPPPPPPPPPPP  Đăng lúc 3-9-2011 10:11 PM
nhìn thế này thì ai bẩu em ý là thực thần của S9 cơ chứ, cứ như là nạn đói ở đâu ý =)))))))  Đăng lúc 2-9-2011 11:58 PM
AGL
em nhìn vô chữ đếm là em bik trong khoảng trắng của tỉ là gì lun=)) coi bộ vụ đếm này cũng xương lắm=))  Đăng lúc 2-9-2011 11:54 PM
@Lá: ss với Lá ngồi đếm xương sườn của NKL cho dễ ngủ đê =)))))))))))  Đăng lúc 2-9-2011 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 2-9-2011 23:44:29 | Chỉ xem của tác giả

ssf
reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách