Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: S♥neKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

★ Yêu nhau dài lâu ♥ Im Yoona ✫

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-9-2011 20:43:44 | Chỉ xem của tác giả

yoonaddict
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 2-9-2011 20:44:27 | Chỉ xem của tác giả

tumblr
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 2-9-2011 20:48:06 | Chỉ xem của tác giả
Bài được hazj sửa lúc  2011-9-2 20:48

110807 SNSD YoonA Cut with Lee Min Ho @ Section TV [Eider]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 2-9-2011 20:51:09 | Chỉ xem của tác giả
Bài được hazj sửa lúc  2011-9-2 21:00

yoonaddict
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 2-9-2011 21:02:20 | Chỉ xem của tác giả

tumblr
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 2-9-2011 21:03:42 | Chỉ xem của tác giả

tumblr
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 2-9-2011 21:04:45 | Chỉ xem của tác giả

tumblr
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 2-9-2011 21:05:38 | Chỉ xem của tác giả

yoonaddict
reup by me

=================================================

Lượm được cái này nom hay hay:
Watching Lee Min Ho and Yoona filming together : *, **, *** :binhsua42

=================================================

Download all the gifs Yoona - LMH (total: 66 gifs): Download

Bình luận

AGL
cho ss post cuối trang này nha^^  Đăng lúc 2-9-2011 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 2-9-2011 21:08:34 | Chỉ xem của tác giả
Bài được hazj sửa lúc  2011-9-2 21:09

ssf
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 2-9-2011 21:09:17 | Chỉ xem của tác giả
Bài được AGL sửa lúc  2011-9-2 21:31

Yoona’s messages in SNSD making DVD photobook: Paradise in Phuket
Taeyeon: what I’ve recently feel from you is that you have changed a lot compared to the past, and I like that change. I don’t know how to put it into words, but you’re different, it’s like your heart opened up! So I love that and you’re always‘stay-home’ member with me, watching TV- let’s study what we could do outside that’s fun.

Sica: you took good care of me since I was a trainee, and you’re really caring. Like your sister, Krystal, you come off as cold and chic, but when we’re together, you’re almost too soaked in us to the point were we feel bad. You act like afreak and make jokes, when you weren’t that kind of person to begin with. So Ifeel bad, but I like that side of you

Sunny: you and I are alike in a way. You have the tomboy side, but you’re organisedand smart. Sometimes I feel you’re the brain of Girls’ Generation, and you use pretty words. So use some of those pretty words to us.

Tiffany: Feel we’ve gotten closer since I started going to church with you, and I learnhow much you mean to me. My sister likes you a lot. Um..you’re always bright,and you’ve grow up so much at one point and it amazes me. and you’re the kind of sister I can talk to when troubles. You’re the best!

Hyoyeon: we used to go out together a lot but didn’t have a chance lately. You arereally homey, you’ll be a good housewife and you’re so organized. You don’tseem like a blood type AB, but sometimes you really seem like one. There’s something unique about you. I’m a type B as I have multiple (similarities/personalities) and you, you’re weird yourself. Hope you stay the energizer you are with your brightness.

YuRi: you’re my roommate, also someone who’s had a long conversation with me last night when we got here. Uh’ you think of me a lot, and we talk about so many things to each other. Our utmost necessities are low light and music, and if you didn’t sleep so early, we’d talk a lot more, so cut down on that sleep, and push back that sleep time~ Let’s find a new fun topic to discuss.
SooYoung: you're the one I feel sorry to all the time. I've blown off our dates and promises many times...well, I've done that to all our members, but Soo Young, I feel you've learned a lot from going to javascript:; church, and I feel I should learn from you because you seem very firm in your mind. So whenour members are in complication, you resolve the situation with oneword-- you're that necessary person. I hope our members can learn a lot from you, including Japanese, so study hard to represent us.

SeoHyun, you have your own world, a world to which people couldn't get used to, but now I feel like you know. Not that it's bad at all, but you're especially standard, rigid, strict, and goody-goody, which we all thought was so unique. On one side, I think it's better you're that way because us others are always such a mess, fooling around, and I worry you might learn that fromus. You may be the youngest in the group, but I think you have the charisma to lead the group. I'm sure there are hardships in being a youngest one, but hangtight and mingle with us.

Yoona:Mmm..and to myself, I'm so cheesy...haha!

And our fans, Sone. Sone is a name wellmade. It's pretty, and it suits the pink balloons. I worried I should be like someone else in fear of losing my fans who got tired of my unchanging self, but you tell me "You don't dothat, it's okay" and I'm sorry, but you keep me going. I always say this but the warm letters and support you've given us through the hard times have really helped us, thank you, and I've cried a lot reading those notes. Through the troubles...Thank you. I hope this continues. Ah, I love you, please understand, I'll try harder to show it. Bye.

Dịch:
Tin nhắn của Yoona trong SNSD making DVD photobook: Paradise in Phuket
Taeyeon: Điều mà em cảm thấy gần đây là chị đã khác trước rất nhiều , và em thích những sự thay đổi đó. Em không biết phải nói thế nào, nhưng chị rất khác, kiểu như trái tim chị đã mở rộng ra. Thế nên em yêu sự thay đổi đó và chị luôn là người ở nhà với em, xem TV – Hãy tìm vài thứ chúng ta có thể làm cùng nhau bên ngoài nha, sẽ thú vị lắm đó.

Sica: Chị đã chăm sóc em rất tốt từ khi em còn là thực tập sinh , và chị cũng rất chu đáo. Như em gái của chị vậy, Krystal, chị xuất hiện thật lạnh lùng và thanh lịch nhưng khi chúng ta ở cùng nhau, chị gần như hoà nhập với tụi em tới mức không thể ngờ tới được. Chị làm những điều kỳ dị và nói đùa, khi đó chị như con người khác hẳn lúc mới xuất hiện. Vì vậy em cảm thấy không quen nhưng em thích khía cạnh đó của chị.

Sunny: Chị và em rất là giống nhau. Chị có mặt rất tomboy, nhưng chị lại tổ chức mọi thứ rất tốt và thông minh. Thỉnh thoảng em còn cảm thấy chị như bộ não của SNSD, và chị cũng ăn nói rất khéo. Vì vậy hãy dùng khả năng đó nói về chúng ta thường xuyên hơn nha chị.

Tiffany: Cảm giác là chúng ta đã thân thiết với nhau hơn từ khi em đi nhà thờ với chị,và em đã nhận ra chị có ý nghĩa như thế nào đối với em. Chị gái em giống chị nhiều lắm. Uhm…chị luôn tuơi sáng và chính chắn rất nhiều, điều đó làm em rất ngạc nhiên. Và chị là người em có thể chia sẻ những lúc khó khăn. Chị là nhất!

Hyoyeon: Chúng ta đã từng đi ra ngoài cùng nhau rất nhiều nhưng gần đây thì thật khó có cơ hội như trước nữa. Chị là một người thuộc về gia đình, chắc chắn  chị sẽ là 1 bà nội trợ tuyệt vời và chị tố chức, sắp xếp mọi thứ cũng tốt nữa. Chị không có vẻ gì là tuýt người máu AB cả, nhưng thỉnh thoảng chị cũng giống như thế lắm. Có vài điều rất đặc biệt về chị. Em là người thuộc tuýt máu B vì em rất phức tạp và chị cũng thế, chị thật sự rất khác người đó. Chị hãy tiếp tục giữ nghị lực mạnh mẽ của mình cùng với sự tuơi sáng như thế nha.

Yuri: Chị là bạn cùng phòng của em, cũng là người em trò chuyện rất lâu tối qua khi chúng ta tới đây. Chị đã nghĩ cho em rất nhiều và chúng ta cũng đã chia sẻ nhiều thứ cùng nhau. Chúng ta cần bật đèn và nhạc nhỏ lại đó, và nếu chị đừng đi ngủ sớm như thế, chúng ta đã có thể trò chuyện nhiều hơn, vì vậy hãy ngủ ít lại và ngủ trễ hơn – Hãy tìm vài chủ đề mới để cùng nói nha.

Sooyoung à, chị là người em lúc nào cũng cảm thấy có lỗi nhất. Em đã hứa rất nhiều và cũng thất hứa rất nhiều…Em đã làm điều đó với tất cả các thành viên khác nữan hưng Sooyoung, em đã học được rất nhiều từ khi đi nhà thờ, và em nghĩ mình phải học hỏi từ chị bởi vì chị thật chính chắn trong suy nghĩ. Vì vậy khi mà bất cứ ai trong nhóm gặp phải những điều rắc rối, chị luôn giúp chúng em giải quyết chúng nhanh chóng - chị là người luôn có mặt đúng lúc. Em hi vọng không chỉ em mà mọi người trong nhóm cũng có thể học nhiều từ chị, cả tiếng Nhật nữa.chị hãy học tiếng Nhật nhiều hơn để giới thiệu chúng ta với fan Nhật nha.

SeoHyun à, em có cả 1 thế giới của riêng mình, 1 thế giới mà mọi người không thể bước vào, nhưng ngay bây giờ, chị cảm giác là em biết điều đó. Đó không phải là 1 điều xấu nhưng em có những tiêu chuẩn thật đặc biệt, cứng nhắc, nghiêm khắc và thú vị - thật sự rất thú vị, tụi chị đã nghĩ chúng thật độc đáo.Nhưng ở 1 khía cạnh nào đó, chị nghĩ sẽ tốt hơn khi em làm thế bởi vì bọn chị lúc nào cũng bừa bộn, trêu chọc nhau, và chị đã lo lắng sợ em sẽ bị những điều đó ảnh hưởng. Em là người nhỏ tuổi nhất trong nhóm nhưng lại là người có khả năng lãnh đạo cả nhóm. Chị chắc là đã có những lúc em thấy khó khăn khi là người nhỏ nhất nhóm nhưng đừng để điều đó tác động và hãy hoà nhập với bọn chị em nhé.

Yoona: I'm so cheesy.
fan của chúng tôi, Sone. Sone là một cái tên nhiều ý nghĩa. Nó rất đẹp và rất hợp với những quả bóng hồng. Tôi đã rất lo lắng khi có thể giống những người khác, mất đi những fan hâm mộ vì không có gì mới mẻ ở bản thân mình, nhưng các bạn đã nói với tôi rằng “Bạn không cần phải làm thế, chỉ cần như vậy thôi.” Và tôi cảm thấy thật có lỗi, các bạn đã giúp tôi đi tiếp. Tôi đã nói điều này rồi, nhưng những bức thư ấm áp và ủng hộ của các bạn thực sự đã cho tôi sức mạnh để vượt qua những lúc khó khăn, đã thực sự giúp chúng tôi rất nhiều, cảm ơn mọi người, và tôi cũng đã khóc rất nhiều khi đọc những dòng thư đó. Vượt qua những khó khăn…Cảm ơn các bạn. Tôi hi vọng vẫn nhận được những bức thư đó. Ah – tôi yêu các bạn, hãy hiểu điều đó, tôi sẽ cố gắng hơn để cho cácbạn thấy được. Bye.

Credit:Bekkychan/YulButt
Vtrans:AGL@KST

Bình luận

AGL
em sẽ ráng đến số đẹp thì dừng^^ tỉ có thể đoán đến số nào em dừng:PPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP  Đăng lúc 3-9-2011 10:02 PM
mỗi trang 1 post hả =))))))))) gúm khổ  Đăng lúc 2-9-2011 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách