Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
751#
Đăng lúc 13-3-2014 20:52:15 | Chỉ xem của tác giả
Cứ bình quân 1 ngày mình vào KITES 10 lần chỉ để theo dõi động tĩnh truyện này của mẹ Cherry đó.
Cám ơn mẹ đã không DROP truyện , nếu không chắc mình
Bé Hồng càng ngày càng đáng iu , hóng chap sau quá .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

752#
Đăng lúc 13-3-2014 23:53:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chào mừng chị quay trở lại * ôm ôm*
thanks chị vì đã tiếp tục đăng lại truyện
ngày nào cũng mỏi mắt mong đợi c hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

753#
Đăng lúc 14-3-2014 19:23:20 | Chỉ xem của tác giả
Hnay mới có time đọc truyện
Ôi càng ngày càng thích cái đôi bạn trẻ trâu này
Buồn cười chết mất. đọc trang cuối cùng thấy repost = dog
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

754#
Đăng lúc 14-3-2014 20:03:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi, thế là 2 ẻm đã có lần hẹn hò đầu tiên bên ngoài cung rồi. Đọc đoạn tô cẩm bình nghĩ rằng biết trước mang 10,20 cái khăn tay đi làm anh ghen mà buồn cười quá đi Mà thực là lo cho đôi mắt của ảnh quá, chỉ còn viên thuốc duy nhất nằm trong tay Dạ ca ca kia thì làm thế nào nhỉ? dạ ca sẽ cho cẩm bình sao? hay có cách nào khác chữa được đôi mắt cho ảnh nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

755#
Đăng lúc 15-3-2014 00:46:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ui nhìn thấy chương mới mà mình không tin nổi vào mắt. Tung bông . Mừng mẹ Cherry đã trở lại. Lại được gặp đôi bạn trẻ rùi. Mong chờ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

756#
Đăng lúc 15-3-2014 14:45:48 | Chỉ xem của tác giả
Em xin chào mẹ Cherry ạ!!!
Tuần vừa rồi em rất muốn, rất muốn vào Kites cơ mà phải thi 2 môn nên em k vào đây đc nhiều, mẹ Cherry ơi, chị hãy vì những độc giả thân yêu mà cố lên nha chị, em luôn ủng hộ truyện của chị hì hì. Rất rất rất vui vì sự trở lại của chị ạ
Hai bé nhà ta ngày càng đáng yêu nha, còn đi hẹn hò đêm Trung thu nữa kìa hí hí, thích nhất màn hai bé bị các bị đại thẩm gọi là vợ chồng son kaa kaa
Em là em chỉ cảm thấy tội tội cho anh Dạ vương thôi í, trong khi người ta tình tình tứ tứ dắt tay nhau đi chơi thì bạn í lại bị bỏ ở hoàng cung híc híc
Một lần nữa thanks chị ạ, chúc cả nhà cuối tuần vui ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

757#
Đăng lúc 15-3-2014 14:46:19 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay lắm
cảm ơn mẹ cherry nhé
mong bạn tiếp tục cố gắng để có thể dịch ra ngày càng nhiều những bộ truyện hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

758#
 Tác giả| Đăng lúc 17-3-2014 15:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Chà, cả nhà nghỉ cuối tuần vui hok?

Thông báo một tí về Trời sinh một cặp. Hiện giờ em des vẫn chưa thiết kế được nền pic cho TSMC, nên mình chưa post chương mới được. Mọi người ráng đợi nhé. Hy vọng mai sẽ có ^^

Giờ thì mời mọi người tiếp tục với cuộc hẹn hò của đôi bạn trẻ.

Chương 053.2:

Ức hiếp người của ta, là muốn chết!!!

Chuyển ngữ: Mẹ Cherry

Làm book: love_chun

FLASH

http://www.swfcabin.com/swf-files/1394637750.swf

ẢNH

link

Chúc cả nhà đọc truyện vui vẻ.

Pi ẹt: Vì hôm trước có bạn ý kiến là để repost = dog nó tội nghiệp con dog, nên tớ sửa lại là repost = súc vật. hôm trước cũng có đồng chí, chắc bức xúc về việc chúng tớ làm pic, repost khó, và chắc do bị chửi nhiều nên nóng mặt, ném đá bọn tớ và ném đá cả các độc giả đang ủng hộ chúng tớ. Nhưng không sao, các bạn í đã mất công gọi chúng tớ là 'má' rồi, thì thôi, con trẻ hư, con trẻ thiếu hiểu biết. Mình người lớn bỏ qua cho con trẻ vậy ) Tớ cứ lờ để tiếp tục với đam mê của tớ thôi. Nên cũng chẳng post lên đây làm gì, thị phi nhiều, mệt mỏi.

Pi ẹt 2: Linh Vân gia trang chuẩn bị làm web, mong cả nhà ủng hộ!

Bình luận

Nhưng nếu mẹ Cherry thay đổi font chữ sang font đơn giản hơn (như Arial or Verdana) thì sẽ dễ đọc hơn. Chút góp ý nhỏ thôi, nhưng font chữ hiện tại vẫn ổn  Đăng lúc 17-3-2014 04:34 PM
Mình thích cách làm pic của mẹ Cherry, font chữ lớn nên đọc bằng đt ko bị mỏi mắt & hình nền đơn giản nên ko bị rối :D.  Đăng lúc 17-3-2014 04:31 PM
chap nóng hổi a ^^  Đăng lúc 17-3-2014 04:13 PM
TEM !  Đăng lúc 17-3-2014 04:04 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

759#
Đăng lúc 17-3-2014 16:15:30 | Chỉ xem của tác giả
Linh Vân Gia Trang làm web, em sẽ ủng hộ Mẹ Cherry hết mình. Lần này thấy tinh thần Mẹ Cherry tốt hơn rùi, vui ghê.
Mẹ Cherry đổi lại "Repost = súc vật" em rất vui. Vì hai đệ đệ (cún nhà em) rất dễ thương, thông minh, nghich ngợm, nhưng rất biết điều. Nhưng chắc là nó chỉ dễ thương trong mắt người trong gia đình thui, hihi vì nó không phải là giống gì đặc biệt. Ý chết em lạc đề rùi.

Hy vọng tinh thần Mẹ Cherry luôn tốt như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

760#
Đăng lúc 17-3-2014 19:20:59 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí nguyên cả ngày em nóng muốn bốc khói, mắt nổi đôm đốm hết cả lên, bây h vào đc đọc chap mới thích quá là thích quá cơ hì hì yêu mẹ Cherry nhiều lắm ạ
Ơ ơ thì ra là bé Hồng Hồng có âm mưu trước hả? Thì ra là bé í cố tình nha, hư lắm nha hổng có đc ngoan hí hí cơ mà em thích điều này, bản chất gian hùm đã bắt đầu lộ diện kaa kaa, hi vọng em sẽ phát huy nữa nữa nữa nha em hee heeee
Nhân vật nào mới xuất hiện vậy ta, hình tình là em hổng thích bà nì rùi, dự là người yêu thầm bé Hồng nhà ta chăng???????
Chúc cả nhà cùng mẹ Cherry tuần mới vui vẻ ạ, love love love

Bình luận

Trong cung có khi nào là cái bà công chúa hôm bữa k nhỉ, à nhưng chắc k phải con nhỏ í vì hình như em í đã bị bé Hồng hủy mắt rùi.  Đăng lúc 19-3-2014 03:34 PM
ta thì nghi là ả nào đó trong cung :(  Đăng lúc 19-3-2014 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách