Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 27-9-2013 10:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong chương này, nhìn xuống chữ Hết chương 003 em thấy chưng hửng quá mẹ Cherry ợ
E chưa đọc được mấy sao đã hết rồi, nhanh thế :((
Đùa chứ, ko có cô gái nào lại gan to và mặt dày như nữ chính của chúng ta, trước mặt đàn ông
mà dám ngang nhiên kéo quần xuống để đi..ị :v :v Thật là ko biết xấu hổ, thế này ko biết đến lúc
abcxyz gì gì đó vs a nam chính chị ấy có biết xấu hổ là gì ko nữa, có khi lại giành thế chủ động cũng
nên ấy chứ nhỉ :)))
Chiều nay là mẹ Cherry có mặt tại HN rồi, sắp được ôm Cherry mềm mại, đáng yêu rồi.Hí hí

Bình luận

Vậy cô tiếp tục ngây thơ chong xáng đê, ta ko nên nhiễn bẩn tâm hồn đó của cô :v :V  Đăng lúc 27-9-2013 09:03 PM
abcxyz là cái giề vậy cô Chun, ta ngây thơ chong xáng quá không có hiểu à ^^  Đăng lúc 27-9-2013 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 27-9-2013 11:41:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lạy luôn. Đúng là lưỡi không xương nhiều đường lắt léo. Thật không còn gì để nói với bà chị này, gian ngoan vô cùng luôn ý.
Hắc hắc bác HT chắc vỡ mật một phen a. Bị nắm bị úng bị rớt xuống pp.
Anh nam chính chưa xuất hiện thật mong chờ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 27-9-2013 15:47:33 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ Cherry thân ái bật mí e tí về nam chính đi màaa {:295:}

Chẳng hạn như tên là gì, không thì đến chương bn nam chính mới chịu xuất hiện :w

Tò mò quá, rõ ràng tên truyện có chữ Hoàng Thượng, văn án cũng có anh HT này, cơ mà lại bảo k phải là nam chính {:285:}

Thế là như nào  ta {:268:}

Bình luận

Khoảng chương 5 nam chính sẽ lên sàn em ạ ^^ nếu ss k nhầm. Nam chính à? Vẻ mặt như thiên tiên với tâm hồn của ác quỷ :)))  Đăng lúc 28-9-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 27-9-2013 19:10:37 | Chỉ xem của tác giả
em chào mẹ cherry ạ
em làm tàu ngầm trong hố NVP của ss cũng lâu lắm rồi, mẹ con tthì đang nghiền ngẫm
hôm nay thấy ss đào hố mới bay vào chào hỏi một cái chứ đọc chùa lâu quá cũng ngại
em kết nhất là thể loại xuyên không mà còn hài
nói chung dạo này trái tim em mảng manh dễ vỡ nên chỉ đọc cái gì hài hước hoặc nhẹ nhàng thôi
dạo trước gu của em là mấy cái drama trả thù u tối, mấy cuốn truyện đọc rớt nước mắt kiểu như bô bô kinh tâm, dạo này tâm trạng cực kì tồi tệ nên thấy truyện hài là lao vào cho đời nó bớt ảm đạm
mà hình như gu của ss là hài thì phải, đọc phần trích dẫn là thấy hài rồi
nên mẹ cherry à, mẹ cố gắng giữ gìn sức khỏe mà lấp hố, em đây sẽ vào nhà thường xuyên giúp mẹ bóp vai lấy sức 5ting

Bình luận

Cảm ơn em ^^ đúng là gu của ss là truyện hài. Thật ra ss đi làm, có gđ, có con nhỏ, nên chỉ thích đọc hài để thư giãn thôi, chứ ngược hay SE mệt lắm :(  Đăng lúc 28-9-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 27-9-2013 20:12:25 | Chỉ xem của tác giả
Hứa theo hô ss từ đầu mà mấy hôm nay em lọt phải cái hố "Tướng quân ở trên ta ở dưới" ko bò ra được {:404:}, xong cái là chạy qua nhà ss liền. Đã thấy 3 chương mà hố nào cũng có chương mới . SS năng suất kinh khủng
Thật may mà em không ăn cái gì khi đang đọc, không thì thật là khổ sở cho cái màn hình đã dùng cả chục năm này của em quớ
Tự dưng nhớ tới cái câu của Lý Oánh Ngọc trong "Lão gia có hỉ" "Không cần thể diện là vô địch thiên hạ".
Bạn nữ chính này cũng không cần thể diện mặt mũi gì hết. Giời ạ .
Muốn đập bàn đập ghế với nữ chính này quá ss ợ

Bình luận

:)) đến khi nam chính lên sàn, em sẽ còn cuòi dài :)))  Đăng lúc 28-9-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 28-9-2013 00:01:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng anh Hàn đúng là hoàng thượng lần này Cẩm Bình thảm rồi, hên là võ mồm của Cẩm Bình cho dù có lợi hại đến mấy nhưng không biết có qua ải này hay không, số cô cũng xui xẻo thiệt vừa xuyên không đã gây thù kết oán với hoàng thượng rồi bây giờ còn có thêm em của hoàng thượng nữa, he...he...cô muốn khẳng định danh phận "tài nhân " hả???
Mẹ Cherry đã kết thúc chuyến công tác chưa?

Bình luận

Mình về rồi ^^ ôm cherry sướng luôn hí hí  Đăng lúc 28-9-2013 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 28-9-2013 12:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Đọc Văn án thấy truyện hay quá, bìa cũng đẹp, nhưng mà nghe nói hố sâu lắm nên chưa dám sa hố bây giờ. Đợi khi nào dc nửa hố rồi chúng ta sẽ tương ngộ nhé Mẹ Cherry. Cám ơn Mẹ Cherry đã đào hố nha. Nửa hố sau Yumi hứa ra chap nào sẽ comment chap đó thật chăm chỉ cho Mẹ, còn bây giờ thì Yumi làm tàu ngầm thôi nhé.

Chúc Mẹ Cherry có nhiều sức khoẻ và tâm huyết theo đuổi mà lấp cái hố sâu không đáy này nha. Hihi.

Bình luận

Cảm ơn nàng đã nhận xét về bìa truyeenj^^ Mình thích!!!^^  Đăng lúc 12-10-2013 12:06 AM
Cảm ơn yumi ^^  Đăng lúc 28-9-2013 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 29-9-2013 07:43:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi zời ơi, chị nữ chính bá đạo quá. Nhân vật nào cũng thô bỉ không tả được mẹ Cherry ak. Từ ngữ miêu tả lại rất "sinh động" nên em là em thích rồi đấy nhá mẹ Cherry
Mong đến lúc anh nam chính lên sàn, không biết anh có bệnh hoạn như 3 cái con người này không nhỉ
Khổ thân anh Hàn, làm vua mà còn bị phi tử tranh toilet, đời nó phũ thế đấy anh ak
Thanks mẹ Cherry ak. Mong là sẽ có nhiều người lọt hố

Bình luận

Chúc mừng em nhá bắt đầu kiếm xẻng lại nha em hì hì :)  Đăng lúc 29-9-2013 06:10 PM
hờ hờ, e đã từ trại đi ra :)) giờ nc với ss đc rồi nhá :D  Đăng lúc 29-9-2013 12:39 PM
Em đc thả rồi hả em chúc mừng em nha ^^  Đăng lúc 29-9-2013 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 30-9-2013 21:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới vào Kites, chúc mừng hố mới. Mẹ Chun đang ngụp trong Nghề vương phi. Lôi ebook về máy rồi nhấm nháp chứ dạo này không online được.
Chủ hố khoẻ, lấp nhanh để anh em có ebook mang theo . Hôm nào, rảnh lại thăm thôi chứ không vào thường xuyên được.
P/s: Dạo này mình cũng chỉ đọc hải. Cuộc sống thường nhật bi quá nên muốn cười thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 30-9-2013 23:44:49 | Chỉ xem của tác giả
Để đây để lặn lội lại từ đầu
Lâu rồi ko vào nhà quyết tâm làm 1 bài vì ngày hôm nay cực tâm trạng
cả nhà thông cảm cho e nha nha
Hiu hiu

Bình luận

Đọc cái bài của em mà ss cực kì tâm trạng!^^ Em đang bị ... bón à, khổ thân ^^  Đăng lúc 12-10-2013 12:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách