Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1781#
Đăng lúc 17-7-2013 20:58:28 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 17-7-2013 15:56
Chào cả nhà, sao nhà lại vắng tanh như chùa bà đanh thế này, mọi người qua hết thớt ...

chào ss về nhà nè {:444:} em nhớ ss quá đi à {:444:}
đúng rồi đó ss, em không thích ba cái hợp tác hàn trung này đâu, mà thiệt tình em cũng không thích ss CTD nữa, mà thôi Bin đã quyết định và chọn lựa thì lun ủng hộ Bin {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1782#
Đăng lúc 18-7-2013 09:00:34 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 17-7-2013 20:58
chào ss về nhà nè  em nhớ ss quá đi à
đúng rồi đó ss, em không thích ...

gửi lại em iu nè{:444:}{:444:}{:444:}

Có 1 thông tin mới nhận đc cho nhà mình đây. Đạo diễn Lee phát biểu là dàn diễn viên chưa quyết định nhé. Vì bộ phim còn đang trong thời gian viết kịch bản nên chưa xác định diễn viên, khi nào kịch bản đc viết xong thì mới có quyết định chính thức. Ông còn nói là những thông tin báo chí đưa sẽ không có giá trị gì đâu.
Đúng là đạo diễn lớn nên làm việc gì cũng phải rõ ràng, chính xác. ss like phong cách làm việc như thế dù rằng mình sẽ phải chờ đợi cho đến khi có thông tin chính thức mới biết đc chắc chắn Bin có đóng trong phim này ko, nhưng khả năng có lẽ là cao vì Bin và đạo diễn cùng bàn và sửa kịch bản thì ko có lý do gì để ko hy vọng.
Còn việc mời CTD đóng phim này vì nghe đâu nội dung phim có xuất hiện 1 cô gái Trung Hoa, vậy nên việc mời dv TQ đóng thì ss hoàn toàn nhất trí, lại đc CTD thì quá tuyệt vời. Về cơ bản có lẽ bộ phim vẫn là phim Hàn, chắc chỉ có mời CTD thui á, nếu vậy thì ss cũng uki, ko ý kiến ý cò gì hết, ss ghét hợp tác Hoa Hàn là dv chẳng biết tiếng Hoa (hay Hàn) gì mà trong phim cứ nói ro ro (lồng tiếng) nên ss ghét vậy thôi. Còn để cho nv nói tiếng mẹ đẻ của mình, kiểu như Bin hợp tác với Nhật trong Friends thì ko vấn đề gì.

@ chisze: bé Chi đi đâu ý nhỉ? ko thấy về nhà gì hết, lâu ko đc 88 với e nhớ em quá trời{:161:}

@kiwi: Về đây 88 đi em ơi, ss cũng chỉ thích ở ngoài này thôi chớ trong kia vắng vẻ quá à{:177:}

Mình là mình rất đau lòng cái vụ Bin có ng yêu mà mình lại ko cmt đc dòng nào cho chàng. giờ thì tâm trạng lẫn cảm xúc đều đã ổn định rồi, cũng ko muốn cmt gì nhiều nữa nhưng cũng phải để lại cái cmt ủng hộ cho couple JinNa. Mặc dù vật vã mấy ngày trời mới lấy lại đc tinh thần nhưng giờ trong lòng mềnh chỉ có JinNa thôi nhé, ủng hộ JinNa cuối năm nay kết hôn rồi sang năm sinh con đàn con đống cho nhà Ajusshi bọn em nhớ. Chúc mừng Bin đã có người yêu và cầu chúc cho 2 anh chị sẽ mãi mãi hạnh phúc{:161:}

Bình luận

em tin là Bin sẽ nhận dự án này chị ạ  Đăng lúc 18-7-2013 02:48 PM
Hy vọng là Bin sẽ nhận dự án này, em nhỉ. CTD thì chị cũng không thích lắm.  Đăng lúc 18-7-2013 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1783#
Đăng lúc 18-7-2013 09:11:02 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 18-7-2013 09:00
gửi lại em iu nè

Có 1 thông tin mới nhận đc cho nhà mình đây. Đ ...

thì nào giờ đã có tin chính thức đâu ss
toàn tin hành lang không à
nếu tin này thạt sự thật chắc xungc phải cuối năm sau mới được xem phim
sao lại đau lòng hở ss, ss cần nhiều thời gian để ổn định tâm trạng ghê nhỉ {:438:}
bữa nay ss vẫn đang ở sg ạ

Bình luận

be moon sao đi đâu mấy tuần nay thế em?  Đăng lúc 19-7-2013 11:37 AM
ss ở SG giữa tháng 8 mới về em ah  Đăng lúc 18-7-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1784#
Đăng lúc 18-7-2013 09:45:52 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 18-7-2013 09:11
thì nào giờ đã có tin chính thức đâu ss
toàn tin hành lang không à
nếu tin ...

ừ, ko hiểu sao luôn mong Bin có ng yêu thế mà đùng 1 cái có thông tin thì lại bị choáng váng đến như thế, ám ảnh đến nỗi nằm mơ Bin làm đám cưới rồi mời ss đi nữa nè{:184:}{:184:}

Mấy ngày đó đi chơi mà có chơi bời đc gì đâu, toàn nghĩ đến cái tin Bin có người yêu. Nhưng sau khi định thần lại thì cũng rất vui mừng, tiếc là ko tìm kiếm đc nhiều thông tin về chị Lee Na Young để hiểu thêm về chị ấy nhưng ss cũng rất tin tưởng vào sự lựa chọn của Bin, chị ấy có lẽ cũng rất đặc biệt và là cô gái tốt, giờ ss mong couple JinNa kết hôn lắm đây{:184:}

Phim đó giờ chưa viết kịch bản xong nữa, sang năm mới đc coi phim là điều chắc chắn rùi, nhưng dù sao cứ có tin Bin đóng phim rồi chị em mình ngồi lót dép, lót lá hóng cũng được nhỉ?

à, sau này ss phải lục phim ss Na coi mới đc em ah, người yêu của Bin thì cũng phải xem phim để ủng hộ chớ{:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1785#
Đăng lúc 18-7-2013 09:55:26 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 18-7-2013 09:45
ừ, ko hiểu sao luôn mong Bin có ng yêu thế mà đùng 1 cái có thông tin thì lại bị ch ...

em cũng choáng vàng, cơ mà tầm mấy tiếng thui à {:184:}
em cũng mong nằm mơ được như ss mà em ko có mơ thấy chi hết {:184:}
ss Na thì em cũng mới coi có một bộ drama à, em cũng chưa có ấn tượng nhiều {:184:}
em cũng tính tìm mấy phim ss đóng cơ mà em đang nhiều show quá nên chưa có thời gian {:180:}
chờ phim Bin là ss phải lót cái gì thật dày á, lót dép hay lót lá coi chừng phim chưa thấy đâu mà nó tả tơi hết rồi

Bình luận

moon thì đi lang thang nhìu nơi lắm chị ơi, nhưng dù sao vẫn nhớ đường về nhà, hehe  Đăng lúc 19-7-2013 01:08 PM
moon cham vào nha nhé em, vắng quá giờ mới có em và Pa xuất hiện  Đăng lúc 19-7-2013 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1786#
Đăng lúc 18-7-2013 10:03:41 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 18-7-2013 09:55
em cũng choáng vàng, cơ mà tầm mấy tiếng thui à
em cũng mong nằm mơ được nh ...

Thì đó, ss có ngờ đâu ss choáng váng đến mức đó, đến nỗi kêu gào thảm thiết vật vã trên face là em đủ biết rồi đấy, chứ hồi giờ ss có đăng cái gì trên face mấy đâu.
Nhưng mà cái giấc mơ của ss cũng buồn cười, đi đám cưới Bin còn đc yết kiến cả anh Kang Dong Won, Jang Dong Gun và ss Ha Ji Min nữa nhé, nhưng ng ta thì đến ăn cỗ đám cưới đúng nghĩa, còn ss đến...trông con cho Bin{:184:}{:184:}

Ngày xưa ss chỉ coi phim Thành thật với tình yêu có ss Na thôi, sau đó VTV3 chiếu phim Tự lập có ss ấy đóng, ss biết nhưng ko coi đc nhiều, có lẽ nhìu ng xem và biết ss ấy là xem phim đóng chung với Bi Rain ấy nhỉ, phim ấy thì ss lại chưa xem, phải kiếm xem mới đc. Mà ss ấy đóng chung phim với anh Kang này, anh Jang Dong Guem và cả quảng cáo chung với Jang Dong Gun nữa, toàn hợp tác chung với các anh chàng bạn thân của Bin, thôi coi như 2 ng cũng có duyên phận đê, ko chừng ss ấy lại đc mấy ông bạn tri kỷ của Bin giới thiệu, mai mối rồi mới gia nhập Eden9 của Bin ý chứ {:98:}

Thì lót mấy thứ đó mới đc mua đồ mới đó em{:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1787#
Đăng lúc 18-7-2013 13:41:06 | Chỉ xem của tác giả
Nghe đồn thì đây chính là chiếc xe Bin nhà ta dùng đi hẹn hò. Người ta hẹn hò thì đi xe mui trần để đêm vừa đi vừa ngắm trăng ngắm sao cho nó lỡn mợn còn ai kia thì chọn xe sao mà toàn thấy lội nước với leo núi ko vậy trời, chẳng lẽ Bin đưa ng iu đi hẹn hò ở những nơi đồi núi, rừng rú hok ai lui tới quá{:180:}

cre: baidu

p/s: Có cái hình động JinNa đẹp ơi là đẹp mà up mãi hok đc, thôi đưa link cho nhà mình chiêm ngưỡng vậy{:161:}

http://tieba.baidu.com/p/2465512318

Bình luận

ss hiểu em ghê vậy đó hé hé :))  Đăng lúc 19-7-2013 01:18 PM
con xe này nhìn trông dã chiến quá =)))))) chả có tý mềm mại lãng mạn gì cả =)))))))))). Như con ngựa sắt í  Đăng lúc 18-7-2013 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1788#
Đăng lúc 18-7-2013 14:39:48 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép mod cho post vài tấm hình của chị dâu tương lai nhà Bin nhé{:176:}

Trời ơi, ss Na xinh ngất ngây nhé, mình rất thích nụ cười của ss ấy, khi cười thì luôn cười hết cỡ, rất tươi và giống Bin ở chỗ cùng ngố như nhau{:156:}

cre: baidu

Bình luận

dễ thương mà Rù ?  Đăng lúc 19-7-2013 11:42 AM
người xinh nhưng xin phép chị Pa cho em kì thị cái váy  Đăng lúc 19-7-2013 09:41 AM
xinh quá ss :xx  Đăng lúc 18-7-2013 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1789#
Đăng lúc 18-7-2013 15:18:37 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 18-7-2013 14:39
Xin phép mod cho post vài tấm hình của chị dâu tương lai nhà Bin nhé

Trời ơi, s ...

Nhìn cái chị Na này, đúng chất con nhà hiền lành tử tế.

Chả có scandal nào, cái trán thì cao thông minh, nụ cười thì cười tươi roi rói

Haya, anh WB cũng cưới vợ đi được rồi, năm nay là năm đẹp mà.

Chứ để lâu lại lém chuyện ko đỡ nổi

Pa ui, gặp được người bằng tuổi mà sao xúc động thía này. Vô đây toàn các em cuối 8 và 9x thậm chí 10x ko hà.

Thấy mềnh sao mà rà zậy cơ chớ.

Bình luận

anh Bin này, toàn đưa người iu đến cái chỗ khô khan, đàn ông thui. iu anh, chị cũng phải thiệt thòi 1 tý vậy. Ko được lãng mạn khung cảnh nhưng TY thì say đắm  Đăng lúc 19-7-2013 01:55 PM
có dạo Bin trả lời pv dẫn ng iu đi hẹn hò ở sân đá banh ý n, giờ lại rừng với rú, đến bó tay, Bin hok thích biển lắm chắc chẳng dẫn đi biển đâu nhỉ?  Đăng lúc 19-7-2013 01:49 PM
Gọi là thiên về với thiên nhiên =))))))))))  Đăng lúc 18-7-2013 04:09 PM
thì đó, chắc Bin toàn đưa chị Na đi hẹn hò ở rừng rú cũng nên, ai biểu ngày xưa chàng sinh ra bên cánh rừng, bờ suối chi hen  Đăng lúc 18-7-2013 04:02 PM
như kiểu hồi xuân đó hử Moon =))))))))))))  Đăng lúc 18-7-2013 03:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1790#
Đăng lúc 18-7-2013 16:01:48 | Chỉ xem của tác giả
binkyo_forever gửi lúc 18-7-2013 15:18
Nhìn cái chị Na này, đúng chất con nhà hiền lành tử tế.

Chả có scandal nào, cái t ...

Mình cũng ấn tượng với cái trán cao của chị ấy đấy, nhìn thông minh mà lại bướng bỉnh, ko biết có hay mè nheo với Bin ko đây, dạo này tớ bấn couple JinNa cực ý. Chẳng bù cho hồi đầu mới nghe tin thì vật vã cả tuần liền{:156:}. T cũng đang mong JinNa cưới quách năm nay đây{:176:}
Mà nhà mình có ai rảnh vào xây nhà cho chị dâu tương lai với, nhà chị ấy heo hút, chẳng thấy có ai hết à. Mình cũng phải chăm sóc cho chị ấy tý chứ nhỉ? khi nào có thời gian mình sẽ đi tìm bài viết về chị để trans mới đc.
Nhà Bin toàn lão làng cả thôi n ơi, có chị Bin05 và chị daochi hơn tuổi mình nữa nè, hồi đầu vào nhà Bin có bạn fan_of_HJM cũng bằng tuổi mình ý, mừng ơi là mừng vì cứ tưởng giờ ở đây chỉ còn toàn các bé 9X nhưng cũng may Bin già nên nhà Bin vẫn còn những ng xem xém tuổi mình và cũng cả mấy em trẻ tung, dễ thương nữa. Mà nói thế chớ, tuy t tuổi zừ nhưng tâm hồn t tẻ tung tăng lắm đấy n, cứ hỏi bé Joon và Kiwi thì biết nhớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách