Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 937|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[What's Wrong With Secretary Kim] Go Se Won và Lee Soo Kyung tham gia với tư cách khách mời tiết lộ thêm thông tin về thời thơ ấu của Park Seo Joon.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Dường như khán giả sẽ sớm có thêm thông tin về tuổi thơ của Park Seo Joon trong bộ phim của đài tvN "What's wrong with secretary Kim''.
Thông tin từ nhà sản xuất cho biết "Lee Soo Kyung và Go Se Won sẽ xuất hiện với tư cách khách mời trong tập 8, được phát sóng ngày 28/6". Lee Soo Kyung và Go Se Won sẽ đảm nhiệm vai cha mẹ  của Lee Young Joon (Park Seo Joon) khi còn nhỏ.
Tuy lịch trình bận rộn nhưng cả hai diễn viên đã rất vui được góp mặt trong bộ phim của đạo diễn "What's wrong with secretary Kim'' do đã từng hợp tác với ông trong những bộ phim trước đây. Go Se Won đã từng hợp tác với đạo diễn trong bộ phim "Rude Miss Young Ae", còn Lee Soo Kyung là bộ phim "Let’s Eat1".
Trong những hình ảnh được tiết lộ,Go Se Won và Lee Soo Kyung dường như đều bị sốc với khuôn mặt đầy lo lắng. Nữ diễn viên đang nhìn cậu con trai bất tỉnh nằm trên giường bệnh đầy lo âu trong khi Go Se Won ở bên cạnh dường như bị hóa đá vì sốc. Lee Soo Kyung đang rất khó khăn để kiềm chế cảm xúc của mình.

Vì hai diễn viên sẽ thể hiện vai diễn của chủ tịch và phu nhân khi còn trẻ, nên điều này sẽ tiết lộ thêm những chi tiết về thời thơ ấu của Lee Young Joon.
Trong tập trước, mối quan hệ trong quá khứ của Lee Young Joon, Kim Mi So và Lee Sung Yeon đã được hé lộ. Kim Mi So đã nhận ra cậu bé mà cô gặp ngày xưa là Lee Young Joon nhưng anh lại khẳng định đó là người anh trai Lee Sung Yeon. Sau khi trò chuyện với cả hai anh em họ, Mi So trở nên bối rối vì những hồi ức về quá khứ của hai anh em lại không giống nhau.
Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-6-2018 16:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng hiểu , như vậy là chính cậu ấy là
người đó chứ không phải người anh trai , nhờ đã
có cảnh trở lại quá khứ cùng với cha mẹ nên câu
chuyện mới rõ ràng hơn , tiếp tục thì sự thật có
thể tìm thấy không nhỉ ?

Bình luận

Ui, mình cũng đồng suy nghĩ với bạn (y)  Đăng lúc 28-6-2018 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-6-2018 23:57:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim lồng ghép các cảnh hay quá, không giống hoàn toàn như truyện nhưng không hề bị xa rời nguyên tác nhé. Huhu, biết được mỗi bảng chữ cái mà vẫn đi lùng truyện hóng như ai ơi, nhìn hình đoán nội dung bập bẹ hiểu được tí teo truyện. Sắp có pama thời trẻ của anh Lý xuất hiện là sắp hiểu thêm được vấn đề rồi. Quá khứ có vẻ có biến cố gì to lắm ấy, anh Lý phải đổi cả tên cơ mà. Ôi, hóng phim dài cổ theo từng ngày luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-6-2018 13:39:13 | Chỉ xem của tác giả
cũng đang tò mò thời thơ ấu của các nhân vật lắm
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-6-2018 16:25:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá hóng từng ngày.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-6-2018 16:46:43 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch tin. Hóng thật chứ, phim không hề căng thẳng nút thắt gì cao trào mà vẫn cuốn hút luôn. Mong người đó chính là Lee tổng chứ không phải nhân vật anh trai kia...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-6-2018 13:39:24 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận phim này tình tiết không quá căng thẳng, có yếu tố hài hước
nhưng vẫn thu hút và thêm mỗi tập lại có chi tiết gây tò mò, hứng thú để ngóng tập tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 29-6-2018 13:44:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xg ep8 mà chưa thấy cảnh này,ahuu. Tò mò ghê gớm vì người bị bắt cóc đúng là Lý mà tại sao người anh trai lại cho rằng mình mới là người bị bắt cóc và cũng mơ thấy giấc mơ kỳ lạ đó. Chuyện quá khứ chắc phải rất kinh khủng nên vợ chồng chủ tịch mới đổi tên của Lý, và Lý phải giả vờ là mất đi ký ức để mọi người trong gia đình có thể quay về cuộc sống bình thường. Ôi cái cuộc đời đi hóng phim, lại chờ dài cổ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-6-2018 14:10:55 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra là vì khi xem phim mình quá lấn cấn cảnh này nên đã bất chấp vốn tiếng Hàn cực kì sơ sơ cấp để mò lên webtoon coi. Đến đoạn về quá khứ thì thật sự nhức đầu vì quá nhiều chữ và toàn từ gì lạ hoắc không hà, nhưng cũng đủ hiểu sơ sơ :"> Mà trong webtoon đoạn bắt cóc đọc y như parody ấy, nét vẽ hài hài nhìn cưng mà không thấy sợ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-7-2018 19:21:23 | Chỉ xem của tác giả
Theo như truyện (mà mình xem hình là chủ yếu, vì ko biết tiếng Hàn ), thì LYJ thời còn nhỏ phải chứng kiến 1 chuyện rất kinh khủng cùng với thư kí Kim, nhưng ngay từ lúc còn nhỏ đến sau này Lee đều đang cố gắng để Kim ko phải nhớ về quá khứ khủng khiếp đó (ga lăng từ bé). Và hình như Lee cố tình nói ko nhớ về quá khứ 1 phần là vì ba mẹ, anh trai. Phim quay được thêm thắt vài chi tiết và 1 số nhân vật phụ nhưng nhìn chung giữ được y nguyên cốt truyện (ko biết mấy cảnh 18+ trong truyện có được lên sóng không, hóng, hihi).
Túm lại là cái phim chi mà ok từ dàn nhân vật chính đến dàn nhân vật phụ, toàn ráng thức đến nửa đêm xem bản raw xong nằm cười như con điên
Cảm ơn chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách