Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Vụ scandal Park Shi Hoo) A công khai nội dung tin nhắn trò chuyện với K

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 6-3-2013 10:23:12 | Chỉ xem của tác giả
allison gửi lúc 5-3-2013 19:46
Mình nghĩ Đã lên giường với cô ta rồi thì nên đền bù cho cô ấy. Xem tin nhắn của  ...

mình cmt là để nói chuyện với bạn allison, mình ko có ý gây war với ai đâu, mình hi vọng các bạn ko hiểu lầm với ý mình
Mình theo dõi tin từ đầu nhưng chỉ trên kites thôi vì psh ko fa3i fan của mình nên mình ko có time xem tin ngoài
theo những gì báo chí đưa tin và tin nhắn giữa A và K mình phân tích như thế này
- thứ nhất 2 video ở quán bar và nhà park, và tin nhắn thì có thể thấy là cô A khi về đến nhà anh park thì đã say rồi, và theo tin nhắn thì mình nghĩ K bế cô vào phòng Park. mình nghĩ rằng A thích K, có lẽ cô ấy sẵn sàng ngủ với K còn K vì mối quan hệ với Park nên đã để cho Park và A qua đêm với nhau mà ko có sự đồng ý của A,( có thể K đánh giá A là cô gái dễ dãi vì K quen biết với cô ấy mà nên K nghĩ chuyện để park và A quan hệ với nhau cũng ko vấn đề gì) và mình nghĩ A ko tự nguyện ngủ với psh đâu vì sáng hôm sau A ngạc nhiên vì sao lai ngủ ở phòng parK " khôn nạn....đêm qua có chuyện lớn xảy ra" ( đây là tin nhắn của A), nhưng cũng có khả năng chính K cũng đã quan hệ với A vì K nt " ko ngờ 3 vòng của e chuẩn thật đấy"
trên phương diện cá nhân mình thì chuyện quan hệ trc hôn nhân cũng ko có gì to tát lắm miễn 2 người thích nhau là đc, ở đây có thể thấy A thích K và nếu tối đó người ngủ với cô là K thì đã ko có chuyện gì nhưng sáng tỉnh dậy cô lại thấy park nằm cạnh nên cô cảm thấy mình bị sỉ nhục, bị K và psh lừa nên cô mới đi kiện. mình cũng là phụ nữ mà nếu giả sử mình thích 1 người mà vì uống say quá lại ngủ với người khác nên cô ấy cảm thấy khó chịu. Đây cũng là lỗi của cô ấy vì đã tin tưởng K nhưng ko ngờ lại bị đối xử như vậy. về diểm này mình thấy tội nghiệp A, nhưng còn diễn biến tiếp theo cô ấy gửi đơn kiện cáo tùm lum thì mình nghĩ đến lúc này thì có thể cô ấy bị dựt dây để đòi tiền hay đại loại nếu đúng là cty quản lý cũ của psh có nhúng tay vào thì có thể sau này họ hứa sẽ lăng xê cô ko chừng. Vì chuyện ngủ với psh cũng do 1 phần lỗi của cô ấy, bản thân cô ấy cũng là người phóng túng thôi.
Trong chuyện này mình thấy ai cũng tội nghiệp thôi ngoại trừ K ra vì đầu đuôi sự việc cũng do K thôi
Đúng là Park cũng có lỗi nhưng cũng ko đến nỗi bị chỉ trích như vậy đâu, vì anh ấy tin tưởng K nên mới ra nông nổi này
còn A thì mình cũng thấy tội thật vì ko quan hệ với đúng người mình thích, và bị gài bởi chính người mình thích, nhưng chuyện cũng đã lỡ, hành động tiếp theo của cô ấy chỉ vì muốn tiền và danh vọng thôi
người đáng trách nhất là K
đây là phân tích của mình, mình ko biết khuyên bạn ntn nữa vì mình biết chị của bạn như thế nên bạn rất bức xúc với những vấn đề nhạy cảm này, bạn có thể ko thích anh park nhưng mình nghĩ bạn ko nên nói những lời nặng nề như thế này, mình ko là fan cũng cảm thấy nó nặng nề huống chi là fan anh park hiện giờ họ cũng mệt mỏi lắm rồi còn nghe vậy nữa khó chịu lắm

Bình luận

Bạn không nên quá tin vào độ thật lòng trong tin nhắn của A bạn ạ :)),có những loại gái với giai nào cũng thể nói thíc anh,yêu anh, nhưng thật ra là yêu tiền.  Đăng lúc 6-3-2013 01:32 PM
Dường như A nhõng nhẽo đòi K cõng vào nàh anh Park chứ ko phải say mèm đi ko đc. Các bạn fans anh Park có vid đầy đủ về vụ cõng kiếc này hay sao ấy.  Đăng lúc 6-3-2013 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-3-2013 12:00:26 | Chỉ xem của tác giả
ai gù

mình lót dép ngồi hóng

chờ khi nào có chú C, cô D, anh E, dì F, em G, thím H lộ diện

thì mình vào cmt tiếp =))))))))

Chung quy lại là em Can Lộ A này vẫn tiếp tục dở trò

và chưa có ý định chấm dứt

thặc ngưỡng mộ cho cái tinh thần sắt đá của em! =))))))))))

Bình luận

*đạp* ss bảo em về nhà còn ss đi hóng à =)))))))))))  Đăng lúc 6-3-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-3-2013 13:39:31 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi sao bên nào cũng khăng khăng mình đúng đến cùng vậy àh
thấy anh Hoo kiện lại 3 phía tưởng ảnh bị oan thật, giờ thì trắng đen khó nhìn ra rồi
tình hình này còn lâu mới dứt đây
thanks greenrosetq nha {:155:}

Bình luận

tin nhắn này ko có gì bất lợi cho anh P hết bạn ơi, nó chỉ chỉ ra đc 1 điều là A lên giường nhầm đối tượng thôi, cô ta thix K kìa, ko có cưỡng... gì đâu hen   Đăng lúc 6-3-2013 03:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-3-2013 17:33:36 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này lùm xùm lâu quá
Cho dù sự thật như thế nào đi nữa thì cuxnng sẽ ảnh hưởng không nhỏ tới danh tiếng của PSH
P/s: hình như chị này dùng Kakao Talk thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-3-2013 17:45:23 | Chỉ xem của tác giả
Đù đù, lội page mà nóng mặt quá trời =.=

Mình nói chứ, chỉ cần là con gái ngoan hoặc ko cần ngoan chỉ là ko phải gái sống buông thả, thì chẳng có cô gái nào ủng hộ chuyện tình một đêm.

Sự bức xúc của bên ủng hộ a Park, bên ủng hộ cô A và bên trung lập bùng nổ chính vì 2 chữ *tự nguyện* và 3 chữ *tố hiếp dâm* mang 2 nghĩa hoàn toàn khác nhau.

Lúc đầu fan gơ như mình cũng chỉ im im theo dõi, lâu lâu tức ói máo thì phải đi post mấy dòng tưng tửng cho nó nhẹ lòng.

Nhưng càng ngày chuyện càng trầm trọng, đi khắp Kites, ra ngoài cả FB, đi đâu cũng thấy xen lẫn những bài post dặn lòng chờ đợi kết quả là những cmt rất khó chịu >"<

Tội nhất những fan chịu nín nhịn, gặp các fan trung lập bảo * Lúc đầu ko gét a PSH, nhưng dạo này Kites bị lạng vì....văn hóa ứng xử ko lành mạnh xâm nhập nên gét lây anh ấy rồi*. Chẳng riêng gì a Park, fan a Park cũng bị ảnh hưởng đến danh tiếng nhắm nhắm nhắm{:263:}

Ôi, ta nói chứ, đao đớn ko nói lên lời luôn{:261:}

Một chú mèo đang nằm ngoe nguẩy, bỗng có miếng mỡ treo ngay trước mặt, nó xực luôn. Cô chủ nhà thấy thế mới tổng xỉ vả *Cái đồ ăn vụng kia, mợ táng mài nát hàng nha mèo *
Con mèo ức lắm, nghĩ bụng *Pà mợ, cố tình mang đến trước mặt thì làm xao mà nhịn được. Tui là mèo chứ có phải là thánh đâu*

Nói túm lại, thì quả nài a Park cũng mua được cái giá quá đắt rầu. Sự nghiệp đi xuống nhiều hay ko ko biết, cứ biết là nó đi xuống đã{:399:} , cũng giống như con mèo kia * nuốt chưa xuống họng đã bị cô chủ đạp cho tí rụng hết lông*.

Rồi, nào, xuôi nào xuôi nào. Cố chờ kết quả rầu.....ba láp xà sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 7-3-2013 21:27:36 | Chỉ xem của tác giả
đau lòng quá đi mất không biết khi nào mới sáng tỏ nữa..mà công nhận cô A này là người như thế nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-3-2013 21:39:23 | Chỉ xem của tác giả
Thông tin càng ngày càng rối
Chưa biết đầu đuôi tăm hơi thế nào nhưng chỉ thấy tiếc cho sự nghiệp của anh Park quá
Vụ này càng căng thì anh càng khó đóng phim lại
Ôi mong vụ này sớm dẹp yên để anh còn tiếp tục chăm lo sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-3-2013 22:54:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình không thấy ngày giờ ở tin nhắn. Có trưng ra cũng vậy thôi :-??, hơn nữa, nếu là tin nhắn có chủ đích từ bị cáo thì làm sao mà đem ra làm bằng chứng được. Hình như người làm chứng phải khác bị cáo, đồng phạm và nguyên cáo mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 8-3-2013 00:28:27 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là vì vụ này, rất rất nhiều bên bị ảnh hưởng...người đc lợi nhiều nhất...là cắc báo lá cải >'<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 8-3-2013 13:25:24 | Chỉ xem của tác giả
haizzzzz, lằng nhằng mãi chưa xong vụ này, con A này lươn lẹo quá:-<, chẳng hiểu bao h cảnh sát mới điều tra xong vụ này nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách