Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SaitoHyo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Võng Du - Xuất Bản] Yêu Em Từ Cái Nhìn Đầu Tiên | Cố Mạn

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 3-9-2013 18:38:52 | Chỉ xem của tác giả
1 câu chuyện về 1 mối tình trên mạng
đã yêu cô từ lần thấy cô tập trung chơi trong tiệm net
luôn dõi theo cô nhưng cô lại không hay biết
Tiêu Nại ạ, ca ca thật đáng nể nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 11-10-2013 01:14:02 | Chỉ xem của tác giả
một câu chuyện tình yêu nhẹ nhàng nhưng cũng không kems phần lôi cuốn thich nhất vy vy nhân vật này ma đem ra ngoài đời thì có ma là siêu hot girl xinh đẹp học giỏi được nhiều người để ý tại sao chị ấy lại không kiêu tý nào là sao (quá lý tưởng hóa) Ôi mà dù sao thì vì truyện này mà mình đã tò mò không biết thế giới game online như thế nào và đã mày mò đi chơi game hóa ra dời như truyện mà truyên cũng như đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 12-10-2013 12:57:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Truyện này hay quá. Mình đọc truyện này từ lâu giờ đọc lại vẫn thấy thú vị. Có lẽ đây là 1 trong những số truyện võng du mà mình có thể thấm thấu dc, vì mình ko hiểu về game cho lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 12-10-2013 19:04:08 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích tác giả Cố Mạn, mình đã cố gắng tìm đọc các của tác giả này xuất bản ở Việt Nam
tác giả có giọng văn rất hài hước và những câu chuyện tình yêu tác giả viết lên rất nhẹ nhàng và êm đềm
riêng các truyện thì mình tác phẩm này nhất. từ câu chuyện tình nhân trên mạng mà trở thành  tình nhân thật sự của nhau ngoài đời rất là lãng mạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 3-11-2013 21:29:54 | Chỉ xem của tác giả
với tư cách là một game thủ tôi thực sự là.
.
.
.
.
Yêu Cố tiểu thư từ lần đọc đầu tiên oài ấy
Đọc xong mà có cảm hứng quá chỉ muốn đào mộ cái game nỳ về chơi. Bao nhiu năm oài mềnh cũng hăng say cầy quốc cơ mà có bao giờ tìm đc anh chồng thế này đâu:{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 20-11-2013 15:57:12 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng đọc xong truyện này ... đọc truyện của Cố Mạn công nhận rất nhẹ nhàng, tình tiết mặc dù không gay cấn, đột phá, nhưng sau những lúc chịu đau tim bởi những truyện ngược tơi bời thì truyện của Cố Mạn chính là một liều thuốc đáng giá :) mỗi tội càng đọc suy nghĩ mình càng thiếu thực tế hơn @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 4-1-2014 20:31:28 | Chỉ xem của tác giả
đây là một câu chuyện tình yêu qua game online rất hay, tuy mình không biết chơi game nhưng qua những câu chuyện của tác giả mình thấy rất dễ hiểu và đáng yêu nữa. tình yêu giữa hai nhân vật chính cứ tự nhiên phát triển trong game như nó vốn có vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 6-1-2014 08:54:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Truyện của Cố Mạn lúc nào cũng hay, truyện này cũng không ngoại lệ. Từ đầu không định đọc đâu vì xem qua thấy game nhiều quá. Sợ đọc nhàm chán. Ai ngờ khi đọc rồi môói biết, hóa ra những tình tiết trong game lại rất thú vị, phải công nhận 1 điều, Tiêu ca ca là cao thủ thật. Mà không phải cao thủ kiểu quân tử bình thường, xin lỗi Tiêu ca ca nhưng anhg là sự kế hợp tuyệt diệu giữa tiểu nhân và quân tử. Hehe. Cái cách anh hành cái tên trong trò chơi liên hoàn đủ biết anh cao tay như thế nào rồi. Tội nghiệp thằng bé đắc tội với ai không đắc lại đi đắc tội với đại cao thủ Tiêu Nại.
Trong tình trường anh cũng không phải là tay vừa cơ. Sau bao nhiêu năm "ăn chay niệm phật" anh không hề tỏ ra yếu kém trong việc dụ dỗ con gái nhà ngta trở thành của mình. Khâm phục, đệ thực sự khâm phục huynh, Tiêu ca ca ạ. Chắc hôm nào muội phải học Vi Vi để câu được huynh thôi. Hehe. Vi Vi à, tỉ tỉ hã thu nhận muội làm đồ đệ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 6-1-2014 21:07:46 | Chỉ xem của tác giả
Lần lượt những bộ của Cố Mạn được sản xuất thành phim ~~
Không biết bộ này có được không nhỉ?? Thực sự muốn nhìn xem Lô Lỹ Vy Vy và Nhất Tiếu Nại Hà thực sự như thế nào và Vy Vy vs Tiệu Nại sẽ đẹp ra sao ~~ Có giống như những gì mình tưởng tượng không?
Nhưng trong lòng cũng không thích bởi vì sợ nó sẽ làm hỏng mất hình tượng mà mình gây dựng khi đọc truyện ... Và Hoa Tư Dẫn là một trong số đó ...
Có lẽ sau Bên nhau trọn đời thì bộ này là bộ tiếp theo khiến mình cuồng Chị Rùa ...
Nội dung truyện rất nhẹ nhàng, nhẹ nhàng đến mức ngoài đời thực sẽ chẳng có đâu.
Nhiều người cho rằng khi đọc xong sẽ bảo: nhìn cuộc đời bằng con mắt màu hồng sẽ không tốt nhưng theo mình nghĩ: sẽ chẳng có gì là xấu nếu bạn nghĩ rằng đây là một tách trà êm dịu ở những khoảng lặng của cuộc đời ... Cũng chính là một món quà nhỏ bé làm ấm con tim bạn ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 3-6-2014 19:46:37 | Chỉ xem của tác giả
Nếu như, anh biết có một ngày anh yêu em đến nhường này.

Anh nhất định sẽ yêu em từ cái nhìn đầu tiên.

câu này lúc đầu mình cũng không để ý nhưng đọc đi đọc lại càng thấy nó có ý nghĩa
mình như dc sống cùng nhân vật trọng truyện và đặc biệt rất rất thích Tiêu Nại tại sao có người có thể hoàn hảo như vậy đúng là cặp trai tài gái sắc
Khi đọc truyện mình như có cảm giác đang xem 1 cuốn phim khi hết rồi lại thấy hụt hẫng ước gì truyện kho bao giờ kết thúc nhĩ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách