Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yong-in
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub][tvN 2015]Three Meals/ Ngày Ba Bữa (Season 2) - Ep 18 END (+ Link Online)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 6-6-2015 21:17:07 | Chỉ xem của tác giả
hạnh phúc quá đi mất, cám ơn subteam nhiều nhiều lắm ạ, em bắt đầu bấn show này quá rồi )
coi người ta nấu ăn mà muốn đi học quá, kakaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 6-6-2015 22:43:08 | Chỉ xem của tác giả
hjx, có ai bị như mình ko, down tập 2 về xong tiếng thì thành phim của ji hyo hình của chương trình
help me plz
hjx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 7-6-2015 11:36:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, có ep 2 rồiiiiii
Vui quá đi
Subteam làm việc chăm chỉ quá, cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 7-6-2015 12:01:30 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều nhiều nhé, mọi người vất vả rồi, cố lên nhé !hóng sub tập 3 lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 7-6-2015 15:27:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Taecyeon từ hồi cậu ấy đóng phim Dream High nhưng bây giờ thì bấn loạn vì cậu ấy luôn rồi! Cảm ơn các bạn subteam đã dịch phụ đề cho chương trình này! Mình thấy anh Seo Jin có vẻ rất hợp và yêu quý Taecyeon. Điều này làm mình thấy an ủi vô cùng. Taecyeon là ca sĩ thần tượng nhưng lại sống rất gần gũi và khiêm tốn... Ôi sao mình yêu quý cậu ấy nhiều thế! Tuy nhiên mình có một thắc mắc! Bên tay trái của Taecyeon mình thấy có một vết sẹo dài...không biết đó là hình xăm hay là vết thương vậy? Bạn nào biết thì giải đáp giúp mình với! Mình cảm ơn nhiều nhiều!

Bình luận

mình vì muốn trả lời bạn nên mới sign in đó :)))))))))) Tại là Hottest nên khi ai hỏi về 2PM mình rất sẵn sàng để trả lời :D  Đăng lúc 14-6-2015 03:03 PM
cảm ơn bạn bonnguyenn, mình nghĩ chắc ko ai trả lời nên mình search trên gg rồi... đúng là chơi ngu thiệt... hehe nhưng dù sao Ok Bingu vẫn rất manly phải ko? :))  Đăng lúc 12-6-2015 01:33 PM
cái đó là do nó chơi vật tay với luc điên ở nhà đó bạn :)))))) vật tới nỗi gãy tay phaei phẫu thuật, nói chung cũng là do bản thân ẻm nhoi qua thôi :))))))))  Đăng lúc 12-6-2015 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 8-6-2015 14:23:27 | Chỉ xem của tác giả
mạng lag nhưng vẫn cố comment để cảm ơn mọi người. Mọi người vất vả rồi, cố gắng lên nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 8-6-2015 14:33:43 | Chỉ xem của tác giả
yeah yeah có ep 3 rồi Shin Hye vs OK nhà tui đẹp đôi ghê :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 8-6-2015 16:00:52 | Chỉ xem của tác giả
Subteam thần tốc quá vậy, ra ep 3 rồi
Tks subteam nhiềuuuu!!! Sung sướng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 8-6-2015 16:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ep2 ạ. Chả biết Ok ngố thật hay đùa nữa, cơ mà nhìn hâm hấp kinh khủng luôn ạ.
Thấy Heo nhà ta với Ốc hợp nhau qá đi mất thôi. Hô Hô. Ủng hộ Ok dài dài luôn. Từ nay sẽ là 1 Fan của Ok. Cảm ơn St của nhà 2pm rất nhiều.
Tiếp tục xem tập 3 đây ạ.

P/s : Bookmark luôn. Hô hô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 8-6-2015 19:14:50 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi cảm ơn sub team nhiều nhiều lắm luôn á. ưng cái chương trình này ghê luôn. Được gặp lại nô lệ và chủ nô mừng khôn xiết. lại có anh Ji Sung xuất hiện nữa. Thật tuyệt vời
Được gặp lại em cún nữa. Mình ko biết được là đăng ở box này. Giờ down luôn 3 ep về xem cho đỡ buồn đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách