Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yong-in
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub][tvN 2015]Three Meals/ Ngày Ba Bữa (Season 2) - Ep 18 END (+ Link Online)

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 4-10-2015 09:25:45 | Chỉ xem của tác giả
lúc này thèm đồ ăn của nô lệ ca ca và nô lệ đệ đệ quá ad ui,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 5-10-2015 20:42:46 | Chỉ xem của tác giả
mình cực kỳ thích thể loại này, không biết có giống Family Outing hồi xưa ko hồi FO2 thấy có Taec là hay nhất cả đám mà dạo này tVn cũng hay ra variety show ghê, chắc chuẩn bị đối đầu với 3 ông lớn
cám ơn subteam nhé để down về xem thử :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 5-10-2015 21:52:40 | Chỉ xem của tác giả

Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 6-10-2015 10:53:07 | Chỉ xem của tác giả
muốn biết tự cung tự cấp, tự trồng tự ăn thế nào thì xem chương trình này là chuẩn nhất, hay, bổ ích và hài hước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 6-10-2015 17:17:58 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật xem chương trình này cũng muốn có cuộc sống tự cung tự cấp như vậy quá
Ok bingu đáng yêu vô đối xem ctrinh này xong thấy ok taecyeon thật trẻ con nhưng vô cùng vô cùng đáng yêu
Xem nó nhẹ nhàng mà cảm thấy vui chỉ tiếc là chương trình đã dừng
PD Na cầu xin chú mau chóng trở lại vs phiên bản nô lệ được nâng cấp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 7-10-2015 19:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mòn mỏi cuối cùng cũng có ep 13 rồi!!!!
Cảm cơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 8-10-2015 16:53:33 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có ep 13, cám ơn subteam nhiều ạ, cơ mà cho mình thắc mắc chút xiu, vì hôm nọ mình ham quá có xem Engsub sơ qua thì đến đoạn tập khoảng 16, 17, 18 thì mời Park ShinHye thì thấy bảo khách mời cuối, không biết có đúng k, tại mình cũng k rõ lắm, ý là kết thúc mùa này hay sao, có bạn nào có thông tin gì chia sẻ với mình nha

Bình luận

kết thúc season 2, có làm mùa mới không thì không biết nhưng theo pd na thì a k muốn làm tiếp... cái gì nhìu quá ngta sẽ chán...  Đăng lúc 12-10-2015 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 9-10-2015 23:28:50 | Chỉ xem của tác giả
tập 13 đây rồi, tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 11-10-2015 13:08:40 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi áo có hình mặt con sư tử mà chú hong seok cheon mặc trong tập 13 mặc là của hãng nào với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 12-10-2015 22:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra ban đầu tải season 1 về là do cày show quá nhiều và đang chờ mòn mỏi các show khác nên lục thấy TMAD nên coi đỡ, một phần vì quý chú Seojin và bạn Tẹc nhất 2pm rồi. mình thì không thích các show ẩm thực lắm nhưng thật sự hai người này chả hiểu sao ở bên nhau tạo sức hút dễ sợ, show cũng có ý nghĩa quá trời nên coi tù tì hết 11 ep của season 1 luôn, chưa có show nào mà coi quý từ người tới thú vật và cả từng khách mời như cái show này, ý nghĩa của show thì thật sự quá hay và luôn phải xuýt xoa khen ngợi Na PD vì có cái ý nghĩ để mọi người nhìn vào những gì của tự nhiên, trân trọng và tìm về khi đang sống trong thời đại mà cái gì cũng có sẵn.
Bình thường xem xong các show khác mình đều hay xóa nhưng show này mình giữ lại từng ep, nhờ TMAD mà mình cứ hay lầm bầm mấy tip nấu ăn với giữ cũng vì một phần nghĩ chắc sẽ có lúc coi lại để mà dùng )
Hết ss1 cứ bịn rịn dù biết tiếp có ss2 rồi :") nghe đồn ss2 này cũng được khen nhiều và chú Na nói có thể có ss3 nhưng ở chỗ khác chứ không phải ngôi nhà của 2 ss này nữa, dù sao thật sự cũng mong họ trở lại với 2 nhân vật chính này :'(
comment xong giờ lại bắt đầu coi tù tì liên tục cái show này...cám ơn subteam nhiều lắm <3

Bình luận

Hi vọng là có ss3 đổi chỗ cũng được nhưng hi vọng không đổi thành viên xem chương trình này trộm vía ăn cơm dạo này thấy ngon hơn hẳn mới chít :))))  Đăng lúc 14-10-2015 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách