Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yong-in
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub][tvN 2015]Three Meals/ Ngày Ba Bữa (Season 2) - Ep 18 END (+ Link Online)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 11-6-2015 11:27:32 | Chỉ xem của tác giả
ai có list nhạc nền của chương trình này các tập cho mình xin với, cảm ơn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 12-6-2015 13:33:00 | Chỉ xem của tác giả
Dù chỉ đơn giản là ăn nhưng sao chương trình này nó hay quá!!!!!!!!!!!!!!
Taec à, thiệt ko chịu nổi độ khùng và ngố tàu của bạn nghennnnnn, dễ thương quá xá luôn
Cảm ơn subteam nhiều lắm!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 13-6-2015 00:56:28 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi, các bạn có biết bài One more chance do ai hát không? Bài đầu tiên mà Shin Hye mở bằng loa bluetooth trong tập 3 á. Mình kiếm trên google mà không ra được vì không biết ca sỹ nào hát cả. Mình nghe thì có vẻ là do ca sỹ Hàn hát. Mọi người thì nói mình biết với, thích bài đó lắm luôn. Cảm ơn cả nhà nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 13-6-2015 09:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Chờ Ep4 mòn mỏi r sub team ơi
Ngày nào cũng vào thăm nhà mấy lượt ngóng dài cả cổ
Sub team hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 14-6-2015 01:26:52 | Chỉ xem của tác giả
Em nó căng con mắt và cái đầu ra xem  Three meals a day Engsub đã đời ep 1 rồi mới phát hiện ra là nhà mình đã sub. Mừng muốn điên. Tiếp tục cày bừa lại Vietsub. Cảm ơn team nhiều nhiều.
Yêu quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 14-6-2015 02:41:37 | Chỉ xem của tác giả
Chết cười với Ok bingu
Chả hiểu tại sao chương trình này chỉ nấu rồi ăn, ăn rồi nấu mà lại hấp dẫn thế
Xen hoài không chán
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 14-6-2015 13:27:39 | Chỉ xem của tác giả
mình theo dõi từ ss1, vì chỉ có mỗi ST làm sub show này nên mấy tập không có Taec cũng không xem được luôn :'( biết đòi hỏi là không tốt nhưng không biết ST có thể cân nhắc làm sub cả những tập không có Taec (nếu có) được chứ ạ ;;_;; chứ như ss1 bị nhảy cóc mấy ep lận nên xem có hơi hẫng chút nhẹ :'(

Bình luận

có 2 ep 7,8 là ko sub, tập đó có Choi Ji Woo nên chắc ai cũng muốn xem, chứ cái anh thay Taec có vẻ ko hoà hợp nổi vs ông chú Seo Jin :)))  Đăng lúc 14-6-2015 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 14-6-2015 23:02:34 | Chỉ xem của tác giả
Có ep 4 chưa ad ??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 14-6-2015 23:06:57 | Chỉ xem của tác giả
đinh qua phai xem luon moi dc
rat thich de tai lieu the nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 15-6-2015 00:07:53 | Chỉ xem của tác giả
Tò mò có Jisung tham gia season 2 mà mình đã đến với show này, kết quả là xem hết cả season 1 luôn Bác Lee Seo Jin cực kì khó đỡ trong RM rồi, xem ss 1 xong mới biết tính cách ngoài đời của bác còn ghê gớm hơn Tội bạn Ngơ, đã là thân nô lệ rồi mà vẻ mặt còn cực kì mãn nguyện khi bị sai vặt
Park Shin Hye mang đến cho mình 1 ấn tượng khác, cô ấy rất ngoan, lễ phép, dễ gần, lại nấu ăn ngon (đến bác Lee khó tính còn khăng khăng bảo staff cho cô ấy làm thành viên cố định cơ mà Mình từng nghe tin đồn bảo lúc sang TQ cô ấy chảnh, kiêu căng. Nhưng theo mình biết, quá trình nỗ lực của PSH so với những dv khác không hề thua kém. Để có được thành quả ngày hôm nay cô ấy đã cố gắng rất nhiều. Có thể khi đã là sao hạng A, quản lý muốn tạo cho PSH phong thái chuyên nghiệp, đẳng cấp, điều này khiến nhiều người chưa làm việc chung bao giờ thấy khó chịu. Chứ nhìn cái cách cô ấy ngồi nướng thịt như thế, đố ai mà kêu cô ấy diễn được, phải quen mới làm được từng ấy việc như thế
Cám ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách