Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tom-son
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub][tvN 2014]Three Meals/ Ngày Ba Bữa - Ok Taecyeon, Lee Seojin - Ep 11 completed [END]

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 6-8-2015 17:18:55 | Chỉ xem của tác giả
Đọc netizenbuzz thấy Knet khen quá nên xem thử .
Trời ơi bị quắn quéo couple Taecyeon-Minky, thật tội lỗi khi ship người và cún nhưng mà...bé cún cucheo quá nhiều. Xem show này cũng tạo cảm hứng trồng cây và nấu ăn nữa, nhìn mấy món kích thích dạ dày kinh khủng!
Nói chung show tưởng đơn giản mà gây nghiện quá nhiều!
Cảm ơn subteam nhé! Cày hết ss1 mình sẽ chiến sang ss2!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 9-8-2015 01:26:17 | Chỉ xem của tác giả
cho xin cái lịch sub với subteam ơi, hóng dữ quá rồi :v mà đọc trên wiki thấy ss2 có 14 tập lận mà sao trên web ghi 11 tập vậy ??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 10-8-2015 21:02:46 | Chỉ xem của tác giả
nhờ show này mà biết thêm tính cách của Tae oppa.. rất đáng yêu và thích lắm luôn. mặc dù thấy oppa rất khổ nhưng mong show sẽ dài dài đều đều hàng năm cho tụi em xem.. rồi một hôm nào rảnh kéo nguyên Team tới nhà nấu ăn rồi thu hoạch Bắp Ngô nha oppa.. <3
p/s : đặc biệt cảm ơn subteam rất nhiều..đã bỏ công sức không ngại gian khổ đưa các anh đến với chúng em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 12-9-2015 20:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Cho em hỏi  PD Na Young Suk nay tiến hành quay "Tây Du Ký" như vậy sẽ không quay "Three Meals" nữa ạ ?
Nếu vẫn còn thì khi nào có SS3 vậy ạ ?
Cho em hỏi ở SS1 không có Ep7 - 8, làm thế nào để coi được ạ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 20-10-2015 03:56:41 | Chỉ xem của tác giả
Không có vietsub ep 7 và 8 hả mọi người ơi
Thích show này quá, coi cứ thấy bình yên thế nào ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 21-10-2015 10:14:26 | Chỉ xem của tác giả
em không nghĩ là hay đâu, hóa ra siêu hay ấy ạ
vẫn đang bị bấn loạn ep có mặt của Park shyn hye, người gì đâu mà vừa đẹp vừa giỏi, tính cách lại hay nữa
và em nhận ra, em cũng biết pha chế với cả nấu mấy món đơn giản từ show này đó a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 31-10-2015 22:33:13 | Chỉ xem của tác giả
Làm ơn cho mình hỏi phần nhạc trong chương trình
có nhiều tập có nhiều đoạn nhạc lồng vào rất hay bạn nào biết chỉ mình với
ví dụ tập 3 bắt đầu từ phút 50 đoạn SJ chải đệm cho TY ạ là bài hát gì nghe tha thiết yêu thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 10-11-2015 20:43:03 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ TaecYeon trong họp báo ra mắt show thực tế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 14-11-2015 10:48:00 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi mình khoái Taec Yeon oppa ghê luôn á nha...công nhận nhiều lúc ổng cũng ko hổ danh Ok Bingu ổng tếu dễ sợ luôn á. Mình thích bé Minky ghê luôn á...Minky dễ thương cực...mà hầu như nó chỉ quấn Taec Yeon oppa thôi chứ nó ko có quấn chú Seo Jin. Jackson cũng dễ thương nữa...nó đúng nghĩa là dành tình cảm của nó cho chú Seo Jin luôn á...thấy cưng gì đâu. Chú Seo Jin tuy khó tánh nhưng mà có vẻ như Taec Yeon oppa đã đám ứng đủ yêu cầu của chú ấy và 2 anh em cũng khá là hợp rơ ko hề có 1 cuộc tranh cãi nào xảy ra với 2 anh em cả. Nói chung show này tạp ổn hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 30-11-2015 16:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ 1 cái , thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách