Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tom-son
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub][tvN 2014]Three Meals/ Ngày Ba Bữa - Ok Taecyeon, Lee Seojin - Ep 11 completed [END]

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 5-3-2015 20:23:07 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Subteam nhiều lắm
Ra liên 2 EP luôn yêu ST này mất rồi kkk
Show này hay ghê làm mình nhớ tới làm nông ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 6-3-2015 00:20:19 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch hóng tiếp
Cám ơn subteam lắm lắm luôn
Hóng show này kinh khủng show này ít người xem nhưng cám ơn các bạn subteam đã ko bỏ giữa chừng
Chẳng mấy khi được xem sub các chương trình ẩm thực Hàn nên càng thích show này hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 6-3-2015 23:38:24 | Chỉ xem của tác giả
lại có tập mới rồi, thích quá, hi vọng sẽ có đều, cảm ơn subteam nhiều lắm, tập này có go ah ra đúng ô, hóng tập có choi ji woo nữ

Bình luận

ep 7,8 bọn mình k làm nhé :( bọn mình chỉ làm những ep có Taec  Đăng lúc 7-3-2015 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 7-3-2015 08:08:54 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào còn lăn tăn, đắn đo hay băn khoăn xem có nên xem show này hay không thì nên xem đi nhé
trời ơi mình thích cái show này quá đi, rất là bình dân và sảng khoái
chú cau có quốc dân Lee Seojin đúng là bình tĩnh quá đỉnh, cứ từ từ chậm chậm mà lại tỉnh queo
tội nghiệp bạn Ok, nhất là tập có các cụ tới, đúng là tèo như mèo Okcat luôn
2 chị em nhà mình coi 1 lèo 4 tập, xong tuần nào cũng hóng hớt xem ra tập mới chưa
dự định là phải để dành bữa nào tự nấu bữa ăn rồi thưởng thức 6 tiếng giống chú Lee và cậu Ok quá

Bình luận

oh hơi tiếc tí nhưng vẫn vui, thanks cậu nhá  Đăng lúc 12-3-2015 03:55 PM
đúng rồi b  Đăng lúc 11-3-2015 12:36 PM
vậy là chỉ sub những tập có bạn Ok thôi hả yong-in?  Đăng lúc 11-3-2015 11:09 AM
heheh coi show này mà miệng k nhóp nhép theo là chịu k nôi phải k =]]]  Đăng lúc 8-3-2015 01:16 PM
múp lên từ tết tới giờ rồi cậu ạ, vừa ăn vừa xem cho khỏi thèm :)  Đăng lúc 8-3-2015 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 9-3-2015 05:21:57 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, tưởng lâu mới có mà đã thấy tập 6 rồi.
Mấy hôm nay subteam tốc độ hơn hẳn, vui ghê T.T T.T
Cảm ơn nhiều lắm ạ <3 <3 T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 10-3-2015 10:42:06 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong tập 6 và thương thay cho thân phận của bạn Taec. Khổ thân quá. Vừa bị nô lệ ca ca củ hành, vừa bị bạn Mắt nâu củ hành. Làm việc cật lực cho gái mà gái phũ, kêu tham gia chương trình chỉ vì muốn ngắm Minky. Đúng là luận về phân tầng giai cấp của 3 Meals thì Minky còn sung sướng hơn bạn Taec nhiều nhiều. Cũng may là gái này ko quá phũ, ăn xong ko phủi mông đi luôn, còn biết đường ở lại giúp chút xíu gọi là trả nợ. Cũng may là đến ep 6, Na PD mới mời gái trẻ đến 3 Meals. Cứ tưởng tượng từ ep 1 đến ep 6 đều là dạng khách mời ko thể thất lễ như các tiền bối hoặc dạng khách mời ko thân quen tự nhiên vác bụng đến ăn chực, làm cái j cũng ko biết như gái Ara thì Mr Lee và Mr Ok gặt lúa miến quanh năm suốt tháng quá

Xem 3 Meals mới thấy mình nấu ăn sung sướng đến mức độ nào. Chân thành cảm ơn các bạn subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 10-3-2015 13:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Go Ara đến , nơi đây vui hẳn
Không như khi các noona kia đến
H là thành viên của Reply 1994 đến hay sao thế , mong là có Jung Woo
Chỉ mong sớm đến tập có Seung Gi thôi
Lâu lắm rồi mới có show thực tế hay đến vậy
PD Na luôn là nhất
Mà hình như PD Na có để tử cứng là Dae Ju hay sao thì phải, theo từ hồi 1n2d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 13-3-2015 22:58:34 | Chỉ xem của tác giả
Xem chương trình này không phải dang cười ra nước mắt nhưng mà cứ kiểu cứ cười mỉm lúc xem ấy
CHú Seojin và Ok đều cute khỏi nói, chú Seojin tính ngầu khỏi nói
Không biết bao h đôi này mới trở lại chương trình đây
Cũng chỉ vì nghe nói có Go Ara mà xem show này, đúng là xem cũng chẳng tiếc, show cứ thật thật chất phát kiểu gì ấy
À thích list nhạc trong show nữa, dùng toàn bài hay mà không biết tên, không biết có bạn nào có list nhạc chương trình dùng không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 14-3-2015 02:10:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi anh Lee cằn nhằn quốc dân kìa ))) Người có vẻ lạnh lùng nhưng cũng rất ấm áp. Mình không quên cảm ơn subteam đâu nhé, thanks so much everone!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 17-3-2015 20:26:29 | Chỉ xem của tác giả
Lại ngồi hóng các ep tiếp theo!!!!
Show này xem càng ngày càng hấp dẫn, cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách