Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Show] MBC Radio Star Ep 295 + 296 with MC Kyuhyun (Guest: Super Jun

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-1-2013 21:29:23 | Chỉ xem của tác giả
hôm trước đã rep vào đây rồi nhưng mà mạng lag tùm lum nên chắc ko còn rồi

Đúng là phong cách của Suju, toàn đến các chtrinh của ng khác để "xỉa" hội đồng {:144:}

Hôm nay a Won còn nhiệt tình hưởng ứng màn chém gió của các mem nữa chứ. Chờ tí về papa a cho lên trực thăng ném ra biển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 11-1-2013 19:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Hi hi hi rất cảm ơn nhóm làm phụ đề nhiều nhé.
Xem mấy anh giai super junior này chết cười.
Tập này thấy kyu cũng chịu trận trước mấy huynh, mặt nghệt ra trông rõ thương.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 11-1-2013 19:09:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem rồi show này nhưng vẫn muốn xem lại....keke mấy anh đến rồi bạn Út bị dìm thể thảm thêm mấy bác MC hoàn toàn theo phe a Won =]]]]
thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 11-1-2013 19:26:19 | Chỉ xem của tác giả
!!!!show này siêu vuii luôn, từ lúc heechul dẫn đến kyu dẫn! mà nhìn mặt ông ki mu ra thấy sơ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 12-1-2013 11:25:44 | Chỉ xem của tác giả

Show này cuc kì hài  Lâu lăm moi thấy Mã đại gia đi talk show đấy. Show này mình chỉ nhớ là có đoạn Kyu ngồi nói ngày xua k đc chú ý ở SJ mặc dù hát chính nên buồn lắm. Gio có full rồi để coi su tình ra sao đây.

Thanks ST đã cố gắng nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 12-1-2013 14:39:58 | Chỉ xem của tác giả
woah woah tìm mãi mới thấy lunn hik hik, tks subteam đã làm show này nha <3
Mình rất ít xem full radio star nhưng show này có cả đồng bọn siêu nhắng tham gia thì nhất định phải xem thôi hoho. Cậu Út có lắm miệng ntn thì gặp nguyên bọn hội đồng ntn cũng ko nói nổi đâu =))
Cậu Won thì gia cảnh tốt dzồi cơ mà chú Teuk bốc phét lên tận chời "mua cả đài MBC" mới khiếp =))
Hyungsik thì bị dìm thảm quá đi thôi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 13-1-2013 01:02:38 | Chỉ xem của tác giả
hôm trc đi off mới thấy phát full chương trình này, ngồi xem mà cười đau cả bụng, nhất là đoạn anh Chộ bị troll lúc ...let's go =))))))
mấy lão dìm nhau quá kinh =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 13-1-2013 02:46:28 | Chỉ xem của tác giả
HeeChul rất thích online

HeeChul là một người nghiện twitter

Anh ấy đã mua một cái iPhone chỉ để update tweet mà thôi

HeeChul không thể huýt sáo

HeeChul là một người đàn ông luôn giữ lại những thứ bé nhỏ trong trái tim mình

Tên của LeeTeuk trong danh bạ HeeChul là GaeTeuk (có nghĩa là ChóTeuk)

HeeChul kính sợ một Petal, người đó vẽ thật sự rất giỏi và biết khá nhiều về đồ họa

HeeChul debut sau hơn hai năm được đào tạo

HeeChul là độc nhật vô nhị một cách khác biệt, và đặc biệt

Anh ấy là người theo thuyết vô thần và có một tín ngượng riêng của anh ấy dược gọi là Rellagyo

Anh ấy rất thích chơi khăm người khác nhưng tới lượt bạn thì bạn chẳng bao giờ có thể chơi khăm anh ấy, vì anh ấy sẽ nổi nóng và cáu gắt vì chuyện đó

HeeChul là một người rất lập dị về rất nhiều thứ

HeeChul nghĩ rằng anh ấy rất đẹp trai khi có những hành động dễ thương trong lúc say

HeeChul nghĩ rằng anh ấy rất đẹp trai khi anh ấy thức dậy vào buổi sáng với mái tóc bù xù
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 13-1-2013 11:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập này thấy vô cùng thỏa mãn. Dù là maknae on top nhưng mà vẫn bị dìm vì Mã đại gia :)) Đáng đời bạn Chộ =)) Cứ đè đầu cưỡi cổ các anh cho lắm vào :)) Dưng mà thế này mới thấy được là anh em Siêu Nhí tình thương mến thương đến cỡ nào. Nhất là từ sau cái vụ đau lòng ấy :)
Thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 13-1-2013 13:04:30 | Chỉ xem của tác giả
<3 có 1c thói quen hình thành từ bao giờ tôi cũng không rõ. nhưng cứ mỗi khi cảm thấy áp lực, mệt mỏi hay thậm chí là bất lực, cùng đường,… khi mà tôi không muốn làm gì, không biết làm gì và không thể làm gì, tôi lại tìm đến các anh. việc xem các anh biểu diễn, nhìn các anh cười nói trên các show truyền hình, đọc tin tức về các anh giúp tôi tìm được bình yên, sự ám áp và niềm tin. 13 con người đó rất bình dị nhưng lại chẳng bình thường. 13 người đó rất đặc biệt vì khả năng kỳ diệu có thể vực dậy tinh thần những người xung quanh. chỉ cần bạn kiên nhẫn 1 chút, chú tâm 1 chút, mở lòng mình ra để dõi theo họ, bạn sẽ thấy những điều tôi nói không hề giả dối. bạn có thể tìm thấy ở những nghệ sĩ khác sự thăng hoa trong nghệ thuật, giọng ca và những bước nhảy. còn ở Super Junior, bạn có thể khai thác ở họ sự thăng hoa của cảm xúc, đau thương và hạnh phúc. chậm thật chậm, từng bước một, để họ bước vào trái tim bạn và rồi bạn sẽ biết được vì sao tôi yêu quý, trân trọng họ như chính cuộc sống này.
13 chàng trai của tôi chẳng phải thiên thần. các anh giản dị, chân thành. các anh cũng vất vả lao động như ai, cũng lo lắng về miếng ăn, cái mặc. cũng có lúc lười biếng, mất kiên nhẫn, muốn nghỉ ngơi. cũng có khi mệt mỏi mà đổ quị. cũng cãi vã, giận hờn, cũng trách móc, ghen tuông,…
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách